Radio Hi FM inakuletea wasaa wa maombi ya usiku, wasaa maalum kwa wote kwa ajili ya kushiriki katika maombi ya mahitaji mbalimbali. Ninaomba kwa ajili ya nchi yetu ya Tanzania, naarika ulinzi na baraka zako ewe Bwana, sikasina kusaidia u usiku na mchana. Naam, ni kipindi cha maombi ya usiku wa manane kinachosikika kila siku kuanzia saa nane kamili usiku hadi saa 9 na marudio yake ni saa kumi hadi saa kumi na moja alfajiri. Ungana na watumishi mbalimbali mbali wa Mungu katika maombi haya ya usiku kila siku, ili kuharibu mipango ya shetani, wachawi, sasa nawaamuru mwachane hiyo habari, mwokoke. Ondokeni baridi, inapika sana, mwisho mtaugua armonia. Kila siku anawaambia okokeni, badilikeni usiku wa leo, katika jina la Yesu. Kumbuka katika maombi haya kila mahitaji ya mtu mmoja mmoja yatapelekwa mbele za Mungu kwa ajili ya maombi. Haijalishi umeugua kwa muda gani, peleka mahitaji yako kwa Yesu. Usiwaze kwenda bali popote pale, nami nakueleza hivi, niko sipindi zaidi ya mia moja ishirini kwa ajili ya kusiharibu kazi zote za Ibilisi na mi natangaza kiama katika mkoa wa Tabora. Hao wote wanaosimama kuchafua hali ya hewa katika mkoa wa Tabora ni lazima wakubali tu, wasipokubali shingo zao zitavunjika vunjika, maana ndivyo Bwana anasema ya kwamba jiwe ambalo litawadondokea watakuwa tikitiki. Usikosi, mwambie na mwingine kwamba tukutane usiku. msikilizaji wangu wa 94.1 redio hai sauti ya tumaini nijitambulishe kwako ninaitwa mchungaji daniel mayunga kashike wengi wanapenda kuniita muuzee wa spidi zaidi ya 120 ni mchungaji wa kanisa la jerusalemu baptist chob mjini tabora nchini tanzania kwa mawasiliano zaidi tumia namba 0755 29 61 81. na, na, na, na kama uko nje ya Tanzania, basi unaanza na alama ya kujumlisha 255. Ne, tulizungumza habari ya kutoa uzao wetu kutoka katika tumbo la mauti na sana tulimwangalia mtumishi wa Mungu Yona. Kilichomsaidia ki Yona ni kwa sababu aliomba. Na mimi nakushauri mpendo wangu, hebu jizoeshe kuwa unaombea uzao wako, kwani kwa sababu aa, kuna mambo hayatakaa sawa kama hautachukua hatua ya kuombea uzao wako. Kwa hiyo lazima tuelewe hili jambo, litatusaidia na kama litatusaidia, tutakuwa na ushindi. Leo ninatamani tufanye maombi ya kuweka alama juu ya uzao wetu, maombi ya kuweka alama, maombi ya kuweka alama juu ya uzao kuna alama mbalimbali mbali ambazo tunapaswa tuziweke kwa njia maombi. Kuna alama ambazo tunapaswa tuziweke kwa njia maombi. Kwa hiyo hizo alama tunapoziweka kwa njia maombi, maanake Mungu anaposhuka, yeye ambaye hushuka kwa nguvu zake, akiangalia namna ambavyo tunasimama. Unajua koja nikwambie, mama au baba wanao wanaweza kutembelea neema iliyo juu yako, neema ambayo Mungu amekupatia. Kama utakubali kuitumia sawasawa, inaweza kuwa sababu ya kuwafanya watoto wako watembelee neema iliyo juu yako. Na mwisho wa siku, usishangae siku moja watakutana na Yesu wako, bila kujali leo wakoje, bila kujali wapo vipi Wanakwenda wapi? Kwa nini? Kwa sababu wezi kajua, miongoni mwa familia wenda wako washirikina na ni damu yako, yawezekana ni wazazi wako, yawezekana ninja kufanya. Lazima tukubali maarifa ya Mungu. Yesu alikaa na watoza ushuru na wenye zambi Kwani? Kwa sababu alikuwa anajua anachokifanya, na anacho neema iliyokuwa juu yake. Alikuwa na uhakika ya kwamba hiyo neema siku moja itafanya kazi kupitia hawa hawa ambao wanaonekana hawafai. Kwa hiyo Yesu alikuwa anajua hayo mambo, kwa hiyo lazima tujizoeshe kufanya maombi ya kuweka alama juu ya uzao wetu. Ndiyo. Kwa nini? Weka alama ya ustawi katika elimu ya watoto wako, hilo ni jambo muhimu la kwanza. Weka alama ya ustawi katika kazi ya mikono ya familia yako. Kwa hiyo alama ya ustawi juu ya maisha wanayoishi watoto wako, iwe ni kielimu, iwe ni kazi ya mikono Bwana anaweza kujitukuza kupitia hayo. Unashangaa neema anayotembea na mwanao, nashangaa anakuja kuokoka hata yuko chuo kikuu huko. Kazi ya kuokoa siyo yako, kazi ya kuokoa ni ya Mungu. Ila kile ambacho Mungu anatamani ukijue kwamba ni vizuri, usimame kwa zamu yako, kwa miguu yako, kwa ajili ya kuweka alama ya ustawi katika elimu ya watoto wako, katika kazi za watoto wako, katika kazi ya mikono yako, katika mambo unayoyafanya. Hebu fungua Yeremia, maombi ya kuweka alama juu ya uzao. Fungua Yeremia Yeremia sura ya 18 ule msari wa kwanza hadi msari wa sita Biblia inasema neno hili ndilo lilo mjia yeremia kutoka kwa Bwana kusema, ondoka ukashuke mpaka nyumba ya mfinyanzi, na huko nitakusigizisha maneno yangu. Basi nikashuka mpaka nyumba ya mfinyanzi na tazama, alikuwa akifanya kazi yake kwa magurudumu. Na chombo kile alichokuwa akikifinyanga kilipoharibika mkononi mwake, yule mfinyanzi alikifanyiza tena kuwa chombo kingine, kama alivyoona vema yule mfinyanzi kukifanya. Ndipo neno la Bwana likanijia kusema, e ee nyumba ya Israeli, je, siwezi mimi kuwatendea ninyi vilevile kama mfinyanzi huyu alivyotenda, asema Bwana. Angalieni, kama udongo ulivyo katika mkono wa mfinyanzi, ndivyo mulivyo ninyi katika mkono wangu, e nyumba ya Israeli. Mungu alibariki neno lake. Maombi ya kuweka alama juu ya uzao huyu ni Nabii Danieli, Nabii Yeremia. Nabii Yeremia anachukuliwa anapelekwa kwenye nyumba ya mfinyanzi ili akapate kujifunza kitu, namna ambavyo Bwana ana uwezo wa kufanya kila ambacho kimeharibika na kukifinyanga kwa upya tena. Hakuna mwingine mpendo wangu wa kuweza kufinyanga maisha ya mtoto wako ni Mungu pekee, kwani kwa sababu Mungu ndiye mfinyanzi. Kwani kwa sababu Yeremia alipopelekwa katika nyumba ya mfinyanzi ni kwamba akapate kujifunza, na Yeremia Biblia inavyosema alivyomwona mfinyanzi, namna ambavyo alikuwa akifinyanga, alipokosea kosea alivunjavunja kila alichokiumba na kuanza kuumba tena, na mara nyingine alifanya kitu kingine. Kwa kuna sababu mpendwa wangu ya ukata tamaa, kila ambacho sisi tunapaswa mpendwa wangu ni kuinua kuinua sauti zetu na kupaza sauti zetu mbele za Bwana, yeye ambaye ni mfinyanzi. Hakuna mwingine ambaye anaweza kufinyanga tabia ya mume wako, hakuna mwingine ambaye anaweza kufinyanga tabia ya mke wako, hakuna mwingine wa kuweza kufinyanga tabia za watoto wako. Ni Mungu wa mbinguni, na kazi yangu na, ya, na, na wewe mpendonu, ni kuinua macho yetu tu mbinguni, kumwambia Baba, unajua haya maombi ambayo tunapaswa kujifunza leo ni ya kimguso wa kimungu. Aya maombi kama takubali kuyafanya, kumwambia Bwana, Baba mwema, naweka alama ya neema juu ya wanangu, alama ya ustawi iwe ni kwenye elimu, iwe ni kwenye afya, iwe ni kwenye ufahamu, iwe ni kazi za mikono yao, kuna uhai waenda kutokea iwe ni kwenye elimu. Ndio, unajua kuna vijana wengi wameharibiwa na kuna wengine wanaelekea kuharibika. Kwani kwa sababu wamekosekana watu wa kusimama kuweka alama kwa ajili yao ili ya kwamba mkono wa Yesu Kristo upate kuhusika na kufinyanga maisha yao, kazi zao, afya zao. Kwa mpendo wangu, haya ni maombi maalum. Na Mungu ameweka akili na ujuzi ndani yetu, ili ya kwamba tupate kujua kwa njia maneno ya Mungu. Kwa mfano ukisoma Kutoka ukisoma Kutoka utaona namna ambavyo Mungu yanasema, Mungu ambavyo ana uwezo wa kuweka roho ya akili na ujuzi, namna ambavyo Mungu aliweka roho ya akili na ujuzi kwa, be, kwa, kwa Bezaleli na kwa Oriabu, ukisoma Kutoka ukisoma Kutoka sura ya thelathini na tano ule msari wa thelathini ule msari wa thelathini ukisoma hadi msari wa wa thelathini na moja thelathini hadi thelathini na moja Kutoka thelathini na tano. Biblia inasema kisha Musa akawambia wana wa Israeli, Angalieni, Bwana amemwita kwa jina lake Bezaleli mwana wa Uli mwana wa Huli wa kabila ya Yuda, naye amemjaza roho ya Mungu katika hekima na akili na ujuzi, na kazi ya ustadi kila aina na kuvumbua kazi za welevu na kufanya kazi ya dhahabu na fedha na shaba. Ndio nani huyu? Tumesoma habari ya Bezaleli. Bwana alimjaza Bezaleli mambo ya ajabu. Ukisoma thelathini na tatu hadi thelathini na nne Biblia nasema, ukiunganisha unaona, naye amemjaza roho ya Mungu katika hekima na akili na ujuzi na kazi ya ustawi kila aina, na kuvumbua kazi za welevu na kufanya kazi ya dhahabu na fedha na shaba na kukata vito vya kutilia na kuchora miti yatumike katika kazi za welevu kila aina kila aina. Msari wa 34 unasema, naye amemtilia moyoni mwake ili apate kufundisha yeye na Holiabu mwana wa Isamaki wa kabila ya Dani, wa kabila ya Dani. Unajua, kupitia maandiko tunapata uthibitisho jinsi Mungu anavyoweza kuachilia roho ya akili ya moyoni, akili ya moyoni. Kwa nini? Kwa sababu hawa watu tuliowasoma Bezaleli na Ohliabu, watu hawa walikuwa na elimu. Pamoja na kwamba walikuwa na elimu, lakini Bwana bado akataka kujidhibitisha kwao, akawawezesha zaidi ya kawaida ya kwamba kutenda kazi ya ustadi kweli. Mpendo wangu, wanao wako chuoni wanao wako sekondari, wanao wako shule ya msingi. Unahitajika sana mpendo wangu, uwezo wa kimungu wa kukuwezesha na kuwawezesha ili ya kwamba kustawisha maisha yao katika elimu yao. Sio wote mpendo wangu walioko mashuleni wanafaulu, na sio wote mpendo wangu waliosoma wana mafanikio sio kwamba mpendwa wangu wote walio na elimu kwamba wana ustawi tokana na elimu yao, kwani kwa sababu Ayubu 30 mstari wa 6 wa 26 sita Ayubu sura ya 30 mstari wa 26 sita, Biblia inasema, hapo nilipotazamia mema ndipo yakaja mabaya. Nani nilipo, nami nilipo nilipongojea mwanga dikaja giza. maana yake nini? Narudia huo mstari, hapo nilipo tazamia mema ndipo yakaja mabaya, nami nilipo ngojea mwanga ikaja giza, Ayubu 30:26. Nini hapa Mungu anataka tuone? Mungu anatamani afanye kazi na wote wampendao, ili aweze kuwawezesha katika uwezo wa nguvu zake, ndiyo Mungu anaweza kukuwezesha wewe na watoto wako kufanya na kutenda katika mambo yote, katika kazi, iwe ni elimu, zaidi ya hali ya kawaida ya kibinadamu. Kwanini? Kwa nini? Kwa sababu Mungu ana nguvu isiyo ya kawaida. Kuna nguvu itaachiliwa isiyo ya kawaida, itaachiliwa kwa watoto wako, itaachiliwa kwa uzao wako, kwa njia maombi. Kwa nini? Kwa sababu Ayubu 32:8 inasema, lakini imo roho ndani ya mwanadamu na pumzi za mwenyezi wapa akili. Kwa kumbe, kwa njia ya maombi ya kuweka arama, arama ya ustawi <coughs> maombi yanasaidia kuweka uhisho juu ya uzao. Kwa lazima tumwambie Mungu ayahuishe maisha yetu, ahuishe uzao wetu kwa nini? Mungu anamtuma nabii Yeremia aende katika nyumba ya mfinyanzi. Inawezekana mpendwa wangu, nyumba ya mfinyanzi ikawa ni nyumba yako. Sasa leo na mfinyanzi aliyemkuta Yeremia alikuwa anafanya kazi yake ya kufinyanga, kama ambavyo mimi na wewe tunaweza kufanya katika nyumba zetu, kwamba chombo kikiharibika mikononi mwa mfinyanzi nini unafanya? Tunasoma habari ya Yeremia ya kwamba pale chombo kilipoharibika mikononi mwa mfinyanzi tunamuona mfinyanzi anachukua hatua. Ya kufinyanga chombo chombo kipya tena. Toa kwenye udongo wa chombo kilichoharibika. Inawezekana mpendo wangu, elimu ya, ya wanao haiko sawasawa, biashara ya wanao haiko sawasawa, biashara yako haiko sawasawa, mke wako haiko sawa, mmewa haiko sawasawa, sawasawa. Inawezekana ndoa yako haiko sawasawa, inawezekana uchumi wako hauko sawasawa, inawezekana huduma yako haiko sawasawa, inawezekana uzao wako hauko sawasawa, vimeharibika mikononi mwako. Bwana nasema usiogope, siogope. Kwa nini? Kwa sababu Yeremia anaambiwa, angalieni kama udongo ulivyo katika mkono wa mfinyanzi, ndivyo mlivyo ninyi katika mkono wangu, enyi nyumba ya Israeli. Ile Yeremia tuliyosoma 18 ule msari wa sita. Kwa lazima tumwambie Bwana wa majeshi kwa njia ya maombi ya kwamba Bwana afinyange tena elimu ya watoto wako, afinyange tena afya ya watoto wako, afinyange tena e, tabia ya watoto wako. Kwa nini? Kwa sababu naona Bwana nakwenda kuisha kazi yako, naona Bwana anaenda kuhuisha, kuhuisha kazi ya mikono yako, naona Bwana anaenda kuhuisha, kuisha biashara yako, naona Bwana enda kuhuisha, kuhuisha kazi yako, Bwana enda kuhuisha kazi ya mikono yako. Yawezekana ni mkulima au ni mfugaji, vyote vinaenda kuguswa vipate kuhuishwa, arama ya kimungu. Mungu anatamani hiyo arama iwekwe kwenye kazi yako. Kama vile ambavyo Mungu alivyomstawisha Ayubu, ndivyo anaweza kukustawisha na wewe, ndivyo ambavyo anaweza kustaawisha kazi yako, kwa kuweka alama ya kimungu. Unapoweka alama ya kimungu, hapana uharibifu takawa kupata wewe Hakuna uharibifu utakao upata uzao wako. Hakuna uharibifu utakao gusa ustawi wako. Utakuwa juu sio chini. Kwa nini? Ukisoma Ayubu sura ya kwanza, labda tutanielewa. Ukisoma Ayubu sura ya kwanza, ule msari wa kwanza hadi wa kumi. Ukisoma Ayubu ile sura ya kwanza ule msali wa kwanza hadi wa kumi. Biblia inasema: palikuwa na mtu katika nchi ya Usi, jina lake alikuwa akiitwa Ayubu. Mtu huyo alikuwa mkamirifu na mwerekevu, ni mmoja aliye mcha Mungu na kuepukana na wovu. Kisha walizaliwa kwake wana saba na binti watatu. Mali yake nayo yalikuwa ni kondoo elfu saba ngamia elfu tatu na jozi za ng'ombe mia tano na punda wake mia tano na watu wa nyumba wengi sana. Basi hivi mtu huyo alikuwa ni mkuu sana kuliko watu wote wa upande wa mashariki. Nao wanawake wanawe huenda na kufanya karamu katika nyumba ya kila mmoja wao kwa, ki, kwa siku yake. Nao wakatuma na kuwaita maumbu yao watatu ili waje kula na kunywa pamoja nao. Na basi ilikuwa hapo hizo siku za karamu zao zipokuwa zimetimia, Ayubu hutuma kwao kwa akawatakasa, kisha akaamka asubuhi na mapema na kusogeza sadaka za kuteketezwa kama hesabu yao wote ilivyokuwa, kwani Ayubu alisema yumkini kwamba hao wanangu wamefanya dhambi na kumkufuru Mungu mioyoni mwao. Ndivyo alivyofanya Ayubu siku siku zote. Ilikuwa siku moja ambayo hao wana wa Mungu walikwenda kujihudhurisha mbele za Bwana, Shetani akaenda kati yao. Bwana akamuuliza Shetani, umetoka wapi wewe? Ndipo Shetani akamjibu Bwana na kusema, natoka katika kuzunguka zunguka duniani na na, na katika kutembea huko na humo. Kisha Bwana akamuuliza Shetani, je, umemwangalia huyo mtumishi wangu Ayubu? Kwa kuwa hapana mmoja aliye kama yeye duniani, mtu mkamilifu na mwelekevu mwenye kumcha Mungu na kuepukana na uovu. Ndipo shetani akamjibu Bwana na kusema, Je, huyo yu Ayubu yuamcha Bwana bule? We ukumzingila kwa ukingo pande zote, pamoja na nyumba yake na vitu vyote alivyo navyo. Kazi za mikono yake umezibarikia, nayo mali yake imeongezeka katika nchi. Mungu alibariki neno lake. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuweka alama juu ya uzawe juu ya uzao wako. Alikuwa na, ka, na, na kawaida ya kuweka alama juu ya watoto wake, kwani kwa sababu ndio maana Mungu wa mbinguni anazungumza wazi. Shetani alijaribu mm, mm, kaza marakaza, lakini haikuwezekana, kwani kwa sababu ya alama ya ustawi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kutoa sadaka juu ya watoto wake. Mpendwa wangu, hivi una kawaida hiyo ya kuwatolea sadaka wanao? maana kunapotolea wanao sadaka, maana yake unaweka alama ya ustawi kwa majina yao, kama ambavyo tumesoma habari ya Ayubu. Alikuwa na kawaida, shetani alijaribu na kujaribu haikuwezekana, mpaka pale Mungu aliporuhusu mwenyewe kwa mapenzi yake na sisi tunahitaji mapenzi ya Mungu pekee, ndio ambaye atasimama yatasimama na mimi. Nakutangazia mwana wa Mungu, kama hili jambo talishika vizuri na ukamwelewa Ayubu alichokifanya, mpendo wangu, itakuwa ustawi mkubwa sana juu ya familia yako, itakuwa ustawi mkubwa sana juu ya watoto wako, kwani kwa sababu Ayubu alikuwa na kawaida ya kuwatolea sadaka watoto wake, kwani kwa sababu Ayubu, Ayubu alikuwa anaelewa, mimi sijui watoto wangu kuna wanakokwenda, kuna ambako marafiki zao walio wanaoungana nao kwa, Ayubu alijua ya kwamba kwa njia ya kuwawekea alama ya ustawi kwa njia ya sadaka, Mungu lazima aachilie ulinzi. Na kweli familia hii ilikuwa na ulinzi usio wa kawaida, ndio familia ilikuwa na ukingo. Alama ya kiulinzi wa Mungu ulikuwa kwa Ayubu, ulikuwa kwa uzao wake, walikingwa na uharibifu wa kila namna wa kishetani. kwa kumbe maombi haya ambayo Bwana anakupa uelewa huu wa leo, unapoenda mbele za Mungu, lazima Mungu ataweka ukingo kwa uzao wako, lazima Mungu ataweka ukingo kwa kazi yako, lazima ataweka Mungu ukingo kwa mali zako, lazima Mungu ataweka ukingo kwa elimu ya watoto wako, kwa elimu yako mwenyewe, na Mungu atazibarikia kazi za mikono yako. Mungu atabarikia mali zako, zitaongezeka Ndiyo, utazingirwa pande zote Bwana aweke arama yake juu yako, lakini Mungu ilo atalisibitisha kupitia we mwenyewe. Kwa hiyo natamani kumwona Yesu Kristo akiweka arama yake ya ukombozi kupitia damu iliyo makika pale msarabani. Ndiyo, ukisoma Ayubu sura ya tano Ayubu sura ya tano ule mstari wa kumi na tisa. Ayubu sura ya 5. Ayubu sura ya 5. ule mstari wa 19. na tisa Biblia inasema hivi ule mstari wa kumi na tisa hadi ishirini na tatu, yeye atakuokoa na mateso sita, namu hata katika saba hapana uovu utakao kugusa. wakati wa njaa Atakukomboa na mauti, na vitani atakukomboa, na nguvu za upanga. Wakati wa njaa, atakukomboa na mauti na vitani atakukomboa na nguvu za upanga. Wakati wa njaa atakukomboa na mauti na vitani atakukomboa na nguvu za upanga. Utafichwa na mapigo ya ulimi, wala usiogope maangamizo yatakapokuja wewe. Utache, utayacheka maangamizo na njaa, wala hutawaogopa wanyama wakali wa nchi, kwani utakuwa na mapatano na mawe ya bara, nao wanyama wa bara watakuwa na amani. Mungu akamwambia Musa ya kwamba watangazie wana wa Israeli ya kwamba wahakikishe ya kwamba kila nyumba ina arama. Maanake nini? Watu waliokuwa ndani ya nyumba, maanake walikuwa na harama. Ndicho ambacho Bwana anatamani ya kwamba ujue, kama ambavyo Yeremia alivyobebwa akapelekwa kwenye nyumba ya mfinyanzi, ndivyo ambavyo Bwana anatamani ujue ya kwamba yawezekana, mpendo wangu, watoto wako baadhi wameharibika. Nini cha kufanya? Lazima wawekee harama, na Mungu wa mbinguni atasimama. Kwa nini? Kwa sababu Mungu anaweza kutumia neema iliyo juu yako kwa ajili ya kuwasaidia watoto wako, ya kwamba siku moja wafikie malengo ambayo unatamani wafikie. Ndio kwa kumbe alama ya, kum, ya kimungu itawafanya watoto wako wafikie malengo. Ukingo ni wa muhimu sana mpendo wangu, uwe kwako na kwa watoto wako na kwa uzao wako. Ukingo wa kimungu utakufanya uokolewe na mauti ukingo wa kimungu utakufanywa okolewe na nguvu za kufisha. Kwa nini? Ule msari wa ishirini na sita Ayubu sula sura tano. Utafika kaburini mwenye umri mtimilifu kama mganda wa ngano ulivyo wakati wake. Ndio unajua watu wengi wamejikuta katika ziki na tabu mbalimbali mbali kwa kutowu, kutimiza wajibu wao wa kiimani. Tunamsoma Ayubu ni mfano wa mtu mcha Mungu aliyesimama kwa imani, anajiungamanisha na kujishikamanisha kwa Mungu aliye hai kwa njia maombi na maombezi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuinua uzao wake kwa sadaka na kwa maombi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuinua kazi ya mikono yake kwa njia maombi na sadaka kwa mpendo wangu maombi yetu sharti yaambatanishwe na sadaka zetu za kuinuliwa kwa nini kwa sababu ndio msingi wa imani yetu katika kristo ndiyo nenda mbele za mungu kwa imani biblia inasema katika mambo ya nyakati wa kwanza sura ya kumi na sita ule mstari wa ishirini na nane hadi ishirini na tisa mpeni bwana enyi jamaa za watu, mpeni Bwana utukufu na nguvu. Mpeni Bwana utukufu wa jina lake, leteni sadaka mje mbele zake, mwabuduni Bwana kwa uzuri wa utakatifu. Swali langu, ulishawahi kuwatolea wanao sadaka na ukaiongeresha jambo juu ya maisha yao hata pale watakapoingia kwenye majaribu? Sasa hivi nawaona ni watoto wadogo, na kweli na, na wanakutii na tabia yao ni njema, lakini ulishawahi kuwatamkia pale watakapofikia umri wa kujitambua ya kwamba sadaka hii iwe ulinzi kwa ajili yao popote wanapokuwepo? watakuwa huko mbali, wewe hauko nao. Kumbe msingi ulishakosea. Sasa mara ya mwisho umefanya nini hilo tendo la imani? ko nini? Inua tena roho yako inua tena biashara yako, inua tena kazi yako, inua tena elimu ya watoto wako, inua tena ndoa yako, inua tena huduma yako, inua tena maombi yako. Kwa nini? Biblia inasema katika Ayubu ishirini na mbili ishirini na moja hadi thelathini. Mjue sana Mungu ili uwe na amani ndivyo mema yatakavyokujia uyapokee. Tafadhali mafunzo yatokayo kinywani mwake, na maneno yake yaweke moyoni mwako. Ukimrudia Mwenyezi utajengwa, ukiondoa uzalimu mbali na hema yako, nawe hazina zako ziweke mchangani, na dhahabu ya Ofiri iweke kati ya mawe ya vijito, naye Mwenyezi atakuwa hazina yako, atakuwa ni, ni, ni, ni fedha ya thamani kwako Kwani ndipo utakapojifurahisha katika Mwenyezi na kuinua uso wako kumwelekea Mungu. Utamwomba yeye, naye atakusikia, nawe utazitimiriza nadhiri zako, nawe utakusudia neno, nalo litathibitika kwako, na mwanga utaziangazia njia zako. Hapo watakapokuangusha, utasema kuna kuinuka tena, naye mnyenyekevu Mungu atamwokoa atamwokoa na huyo asiye na hatia na mtaokolewa kwa sababu ya usafi wa mikono yako. Kwa nini? Mjue sana Mungu kama unatamani kuwa na amani. Na amani, na ndivyo mema yatakavyokujia, kwa mema yamefungamanishwa katika neno la Mungu kunapokuwa mwaminifu ukajiepusha na wovu Hakika Mungu anasema utabarikiwa, usta, utastawishwa. Kwa nini? Lazima uwajibike kuchukua hatua ya kimani. Kwa nini? Kwa sababu amesema ule msari wa 28 na 29 ya kwamba nawe utakusudia neno nalo litathibitika kwako, na mwanga utaziangazia njia zako. Hapo watakapokuangusha utasema kuna kuinuka tena, naye mnyenyekevu Mungu atamwokoa. unajua katika maisha ya kiimani lazima uchukue hatua za kiimani ndiyo. Kwa hiyo huko ndiko ambapo kutakuwa sababu ya kufungua uzao wako, huko ndiko ambapo kunaweza kuwa sababu ya kuruhusu ustawi na ulinzi wa kimungu. Unajua haya mambo, mpendwa wangu, huwa hayaji tu hivi hivi, bali lazima kuinua mikono mbele za Mungu kwani kwa sababu yeye ndiye ashushaye nguvu za kutuwezesha. Andika kutoka 17 ule msari wa nane hate 13 namna ambavyo Musa alivyoinua mikono na wengine wakatambua ya kwamba Musa, kwa nini alituchagua? Wakaelewa jambo hili ya kwamba lazima tumtegemeze mtumishi wa Mungu, tuinue mikono yake, na mwisho wa siku itakuwa sababu ya ushindi kwa wana wa Israeli. Tunasoma habari ya Musa, namna ambavyo aliinua mikono yake, Amaleki alianguka chini, walishindwa hao maadui, na Mungu wa mbinguni akawatumia kupita kawaida kinachochua. Lakini pale mikono yake Musa iliposhuka, wana wa Israeli walishindwa, nita kufanya mpendo wangu Lazima mikono ya Musa iwe juu. Kwani kwa sababu mikono ya Musa ilipoinuliwa mbele za Mungu ilileta ushindi kwa wana wa Israeli wakati wakiwa kwenye uwanja wa vita. Kwa nini? Lazima mpendo wangu tuzingatie kanuni za kimungu ya kwamba nguvu na ushindi wetu wa kiloho na kimwili unategemea kudumu katika maombi na kufata maelekezo kwa nini? Kwa sababu hayo ndio yanayotiririsha nguvu za kimungu kwa mwombaji na wale wanaoinuliwa. Ndiyo kwa hiyo, maombi yakikoma, mpendo wangu, baraka zinakoma, ustawi unakoma, upako unakoma. Watu wengi wamejikuta katika mapito mazito kiasi cha wengine kuacha imani ndiyo. Welewe ni mpango wa adui. Ndiyo, kujidai kwamba una upako huku ufungi wala kuomba kama sehemu ya maisha yako ni kazi bule. Kwani? Kwa sababu uthabiti wa mtu wa Mungu kiimani umesimama katika kanuni za Mungu mwenyewe. Soma Luka 11 ule mstari wa 21 na 23. Kwa nini? Vaa silaha, rinda nyumba yako, itakuwa salama. Wewe na uzao wako mtakuwa salama. Wewe na mali yako utakuwa salama. Wewe na watoto wako mtakuwa salama. Bwana akurejeshe ustawi wako katika jina la Yesu. Bwana akurejeshe baraka zako katika jina la Yesu. Utukufu wako na heshima yako viwe vipya katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu maandiko yanasema utukufu wangu utakuwa mpya kwangu na uta hule wangu hulejezwa upya mkononi mwangu ayubu 29:20 na mimi nakuombea leo bwana ainue tena maisha yako katika jina la yesu kiroho na kimwili mungu ainue maisha yako ya kimwili alama iwe juu yako alama iwe juu ya uchumi wako uchumi wako ustawishwe Uinuke tena kifedha. Waliomeza mali wakatapike, katika jina la Yesu. Wako wamezao mali za wana wa Mungu, lazima wazitapike tena. Wako wamezao elimu za watoto wetu, lazima wazitapike katika jina la Yesu. Wako wamezao kazi, wako wamezao biashara za watoto wetu, lazima wazitapike katika jina la Yesu. Wengine wametiwa alama za umaskini, wengine wametiwa alama za ziki na shida shida zinawatesa hizi ni alama za kishetani, lazima ziondolewe kwa njia maombi. Wako waliopigwa chapa toka matumboni mwa mama zao, ili ya kwamba wasiwe na chochote hapa duniani. Elimu imefungwa, ndoa imefungwa, kazi imefungwa, biashara imefungwa, uchumi umefungwa. nicha kufanya leo. Isaya 22 msari wa 22. Biblia inasema na ufunguo wa nyumba ya Daudi nitauweka begani mwake, naye atafungua wala hapana atakayefunga, naye atafunga wala hapana atakayefungua. Ko, ufunguo tunao, mimi ninao, ninao wa kufunga vyote, kwani kwa sababu Mathayo 16, ule msali wa 19, Biblia inasema nami nitakupa wewe funguo za ufalme wa mbinguni na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni, na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni. Ko, lazima mpendo wangu tutumie hii njia ambayo Mungu ametupatia. Lazima ukomboe uzao wako, lazima mpendo wangu achilie sadaka ya upatanisho. Ndiyo, unajua katika Adamu wote tunakufa, lakini katika Adamu tunauishwa. Huyu Adamu wa pili, kiroho na kimwili, ndio tunamhitaji. Roho wa Mungu awe ndani yetu. Ndio ndicho ambacho Mungu amenituma ni kuambia leo, mpendo wangu, tunahitaji kubomoa misingi yote mibaya, iwe ni kwenye afya ya watoto wetu, kwenye masomo yao, kifamilia madhabahu ambazo zilijengwa kwa ajili yako leo, lazima tukaushe ile miti, ile miti mikubwa. Wote wanaokaa makaburini, kwenye mapango, baharini, hayo mambo ya kuvishwa vishwa pete kwa njia ya ndoto, lazima leo tuyakatae, yakome. Mambo ya kulishwadishwa vyakula leo yakome. Mambo ya kuingiliwa kimwili kwa njia ya ndoto leo yakome. Leo ya kukataliwa ikome. Kuna habari njema, kwani kwa sababu haya ndiyo maneno ya Mungu. Mungu amesema leo, lazima tujizoeshe kuweka alama eh, juu ya uzao wetu, kwani kwa sababu alama ya ustawi ni ya msingi sana juu ya watoto wetu, ya kwamba Bwana kasimame kwa ajili yao. Kuna mambo hatuyaelewielewi mpendo wangu, hata huyo mtoto anyonyaye lazima tumweke mbele za Bwana, umwekee alama leo ili ya kwamba atembelee neema iliyo juu yako, hata kama atajiunga eh, siku moja na watu wasiofaa, kwani kwa sababu eh, shetani siku zote anafanya kila unawezekana eh, kuhakikisha anateka watu na kuharibu akili zao. Lakini Bwana wa majeshi eh, kwa njia ya kuweka alama hiyo, neema haitawaachia hata wanapokuwa chuoni, hiyo neema haitawaachia hata kama watakapoanza kazi, hiyo neema hataiwaachia itakuwa pamoja nao. Ndicho Bwana ameniambia leo, eh, kama ambavyo ilikuwa kwa Ayubu, namna ambavyo Ayubu alikuwa na kanuni ya kuweka alama kwa uzao, na ndio maana tunaona eh, shetani alijaribu eh, kwa ajili ya kuigusa familia ya Ayubu hakuweza, ndipo akadiriki kusema ya kwamba mmwekea ukingo huyo Ayubu ndio maana na ulinzi mwenzi tumejaribu tumeshindwa, ndicho ambacho Bwana ameniambia. Lazima, mpendo wangu, tusimame kama ambavyo Mungu alivyomwamuru Yeremia e kwenda katika nyumba ya mfinyanzi, namna ambavyo mfinyanzi aliweza kufinyanga tena e chombo kilichoharibika. Yezekana mpendo wangu, akili ya watoto wako ni kama uielewi. Yawezekana mpendo wangu, e kuna ndugu zako ni kama uwaelewi. Ninja kufanya leo, lazima tumkabidhi ambaye ni mfinyanzi. Si tunafanya e kwa njia maombi, tunafinyanga e kwa njia maombi, e finyanga watoto wako. E kwa njia maombi, namna ambavyo alionyeshwa Yeremia, hata mimi na wewe tunaweza mpendo wangu e kuwabeba na kuwapeleka madhabahuni, na mwisho wa siku mfinyanzi mkuu ambaye ni Mungu mkuu anatutumia sisi kwa njia maombi, maombi. Kwa nini? Kwa sababu huyu Mungu anatawala huko mbinguni, na sisi tunatawala hapa duniani kwa njia ya maombi. Mpendo lazima ili jambo lielewe, e sisi, mimi na wewe, tunatawala hapa duniani kwa njia ya maombi. Kwa mpendo wangu, lolote tunalolifunga hapa duniani na mbinguni pia linafungwa, e kuweka macho yangu ili eh, ya kwamba tumwambie Bwana aweke alama eh, juu ya uzao wako, aweke alama eh, juu eh, ya watoto wako, aweke alama eh, juu ya elimu ya watoto wako, aweke alama juu ya kazi ya mikono yako. Mungu, tumwachirie ili ya kwamba usike mwenyewe. Mungu, ninakushukuru, wewe ni mwaminifu kila kwetu hapo leo. Simama mfalme, niuone wema wako ukadirike kwa ajili ya watoto wako, na achilie alama juu ya familia yangu, na achilie alama juu ya watoto wangu naachili arama juu ya familia yangu, arama ya kwako Mungu mkuu. Ukingo na wigo wa kwako mfalme, maana wigo wako Yesu, napoachilia Mungu, ni ulinzi tosha, kwa sababu unasema mwenyewe ya kwamba tugujue sana Mungu e, kama tunatamani kuwa na amani na ajili alama, baba mweme, kasimame kwa ajili yao na mweka mali Froza Benadi mikononi mwako Bwana, pamoja na mtumishi wako mtumishi wako Martini Porini Mashashua na watoto wao, na watogeza mikononi mwako Mungu. Asante kwa jana wa Elia Pascal pamoja na Danieli, baba mwema, arama ya kwako kwa Yesu Yesu, na iachilia kwa familia hii, alama ya kwako, na iachilia Mungu wa mbinguni uliye mwaminifu, na iachilia uweza wako Yesu, ukasimama umsaidie mtoto wako, na alika ulinzi uso wa kawaida, kapigane na wote Mungu, wanaopambana na watoto wako Yesu Kristo, na iachilia wigo kama ambavyo Mungu umesema, na sisi wewe peke kwa Mungu ndiye unayetawala, unatamani Yesu tufinyange kwa njia ya maombi Yesu Kristo, simama, na iachilia ulinzi juu ya familia ya watoto wako, na iachilia ulinzi kwa ajili ya mtu mtumishi wako fonto na tuzi apori na ali matemu ana Emmanuel Mugaji na mme wake Mari Mujoji, ni mlete mikononi mwako Mungu, sana kwa ajili ya Gladness, ni mlete mikononi mwako neema Emmanuel Mugaji, sana kwa ajili yake Elizabeth Emmanuel Mugaji pamoja na watoto wao, fonto na tuzi apori na poni la ali matemu pamoja na mke wake mtumishi wako Riliani pamoja na watoto wao kina Guduraki pamoja na Gabriel. Wote ni waleta mbele zako wa Mungu wafunike na damu yako ya thamani. Baba mwema kanene mema, asante. Mwende kwa ajili yao Eliud Alato na, na, na mke wake Bwame William Ati kuna watoto wao Kina Guduloni Goodness Glory, pamoja na Sara, pamoja na Baraka. Wote ni wanatembele zako. Edward Charles na mke wake Mwalimu Meneta Betty Sebastian Kamata, pamoja na watoto wao Kina Loveness, pamoja na God bless, pamoja na Gladness. Wote ni wanatembele zako. Mwalimu Victoria Johnny pamoja na mume wake Mtumishi wako Deogratias ya Julius Kashwabi na watoto wao Kina isana elevele, bila kumsahau Cleopatra pamoja na c wotentembele kwa Mungu, kaonekane mfalme, eh, kwa ajili ya mtumishi wako ukaonekane, kwa ajili ya maisha yake. Natamka ushindi kwa ajili ya maisha yake. Niwe Mungu uliye katikati yetu, ninakubariki Mungu uliye hai, nalinua jina lako. Asante mfalme, kwa sababu natosha. Heshima na utukufu Mungu zina wewe, ninakubariki Mungu. Naharibu kazi zote za adui shetani, hazina nafasi juu yao. Natamka ushindi juu yao, natamka baraka juu yao, natamka kuinuliwa juu yao, ukaweze kuonekana Mungu. Roho ya maripizi iliyoachiliwa kwa ajili ya nyumba hiyo, Baba umeamka, simame, Yesu Kristo, roho ya ukataliwa iliyoachiliwa kwa ajili ya huyo kijana baba mwema, kaonekane Mungu Yesu Kristo, na mvua hiyo sura ya uvishwe e, kwa njia ndoto. Mungu wangu mwema Yesu Kristo, sura yake harisi na irudisha leo, ukasimama msaidie mtoto wako, kwa sababu neno lako Mungu lina nguvu, neno lako Mungu lina mamlaka, hakuna mwingine wa kuweza e, kwa msaidia. Tazama huyu mtu Mungu, amekuwa na kawaida ya kuota ndoto za ajabu, mara yuko baharini. Siku ya leo hayo mabaya yote na batilisha, yakafanyika kwa mema. Mabaya yote yaliyokusudiwa kwa ajili ya familia yake Mungu na kataa kwa mamlaka ya jina la Yesu. Angalia machozi ya mama huyu anayekulilia usiku na mchana, e kwa ajili ya familia yake, e kwa ajili ya watoto wake, e kwa ajili ya mume wake, e kwa ajili ya mipango yake, e kwa ajili ya kazi yake. Mungu kaonekane mfalme. Roho ya uharibifu siku ya leo na ikata. Natamka ushindi kwa ajili yake, natamka baraka kwa ajili yake. Ni wewe peke yako uliye tumeona taraja letu. Ninakubariki siku ya leo. Kaonekane mfalme. Nione mkono wako Mungu. Roho za kuzimu zisoachiliwa kwa nyumba hiyo, Baba mwema na Simama kinyume, eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu eh. Mungu Mungu, eh, wana wa eh, Israeli ya milango yao Mungu wa mbinguni hata siku ya leo, na arama, eh, nyumba hiyo kwa mtoto ujauzito wa Mungu wangu eh, uja mwema, mimba inaharibika siku ya leo, na simama kinyume na hiyo roho ambayo imesimama kwa ajili ya kusababisha huzuni kwa ajili yake, eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu, na tamka ya Mungu nikiamini kwako kwa Yesu inawezekana. Mfarme mambo yote mabaya Mungu yaliyokusudiwa yampate huyo mtu siku ya leo, na simana nayo kinyume, eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu, maana ndivyo unasema ya kwamba lolote tunalolifunga hapa duniani na mbinguni linafungwa pia, kwa mujibu wa Mathayo 16. Na mimi Mungu, na ajili ya uweza wako Yesu, ukasimame kwa ajili yao, roho ya mauti iliyopangwa impate huyo mtu. Roho ya jari, roho ya kunywa damu za watu siku ya naifunga kwa mamlaka ya jina Yesu na jiarama ya kimungu, kwa ajili ya familia na uzao wa huyu mwanamke uzao huyu wa huyu baba kwa mamlaka ya jina Yesu natamka ushindi mabaya yote, roho ya kuishia njiani na ikataa siku ya leo, roho ya ukataliwa mtazame huyo binti amekulia muda mrefu, ya Bwana Yesu Kristo mfalme, hiyo roho ya ukataliwa siku ya leo na ikataa juu yake, natamka ushindi akapate kibali huu mwaka wa Bwana ukawa furaha kwake, Yesu Kristo. Kristo na ziamuru mbingu zisikie pande ne zote za dunia, mashariki magharibi, kusini, kaskazini, ukamfanye kwa makutano ya baraka. Kwa mamlaka ya jina la Yesu na akataa mabaya kila aina iliyoandaliwa kwa ajili yake eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu na atamka ushindi leo kwa haya majina yote, kwa kila mmoja mmoja, Arino kutoka Canada, Samuel Butene mtumishi wako, na mweka mikononi mwako. Sara Marambo kutoka Mtwara, na mweka mikononi mwako asante kwa jana Bonifasi, na mlete mikononi mwako. Matrida Mbogo kutoka Dar es Salaam namweka mikononi mwako Bwana, ekaonekane mfalme kwa ajili ya Simon Eliezer Ernest Magadiko nimweka mikononi mwako bal Margaret oo alituma neno lako kwa Mungu mpaka hapo Arusha, huko Manyara pia na alituma neno lako kwa Mungu mpaka Mara, na Simiu, Mwanza, Shinyanga na alituma neno lako e, katika mkoa wetu wa Tabora na alituma neno lako mpaka Gagela, huko Geita pamoja na Kigoma e, mpaka Rukwa mpaka Katavi e, Mbeya pamoja na Songwe e, Rindi pamoja na Iringa, huko Ruvuma pamoja na Njombe na alituma neno lako mfalme, likasimame kwa ajili yao hata huko Tanzania visiwani na alituma neno lako kwa Mungu hata walioko nje ya nchi, kwa mabala waliopo, Mungu Baba mwema kwa mzima kuanzia leo, nguvu za kuzimu na ziamuru, ziachie maisha yake, akawe huru kuanzia leo, kwa mamlaka ya jina la Yesu na tabia ya Mungu, nikiamini kwako Yesu inawezekana mfalme, kwa sababu wewe peke yako ndiye taraja na tumaini letu. Nimweke Mama Mirenia kutoka Uingereza mikononi mwako o niwe mutoto wako kaonekane mfarme, nione damu yako ya thamani, Baba mimi, kanene mema, niwe peke yako tumaini letu, niweke mikononi mwako hasa ngoja Fortunatusi Apolinari Matemu na mke wake mtumishi wako, niweke mikononi mwako, ewe Bwana hasa ngoja Riliani na watoto wao ekina Gudura kipamoja na Gabrieli wote ni wale tembeleza kwa Mungu mchungaji Kiaruzi nimsogeza mikononi mwako, ewe Bwana hasa ngoja mchungaji Matayo mchungaji Mputu nimlete mikononi mwako, mchungaji Samsoni Makala nimlete mikononi mwako mwanmsa Doki Mwalembe eh, asante kwa ajili ya Mwalimu Isanyambuya, nimelete mikononi mwako, Esta Jilala Sambai, Ependo Jilala Sambai, asante kwa ajili ya mtumishi wako, Mchungaji Paul Amsikunge na mkewe, mama mchungaji Apnesi Mwamba, pamoja na watoto wao, nawaleta mikononi mwako, Zakalu Fungamba na mkewe, Esabeti Mwalembeka, watenawaleta mbele za kwa Mungu damu ya thamani, Baba mwema kanene mema, yote niache mbele za kwa Mungu, unasereshi na utakatifu, ninakubariki Mungu kwa sababu ni mwema na iweka nchi yetu mikononi mwako Bwana. Rais wetu naweka mkononi mwako, na wasaidizi wake wote naweka mkononi mwako, ukasimame mwenyewe. Amani tuendelea kuidai katika nchi yetu, mipaka ya nchi yetu, Yesu simame mwenyewe, nikaone mkono wako Mungu. ni wetu maini letu na kimbilio letu, ninakubariki Mfalme. Asante kwa ajili ya five fish, Mungu wangu mwema, kaonekane Yesu Kristo, kwa ajili ya mkurugenzi mbeba maono, mtumishi wako Deus Kosmas Kanunu, kwa ajili ya mwasibu mkuu, mtumishi wako Esena, nimeleta mikononi mwako e Bwana. Asante kwa ajili ya iwe nuru dispenseli, madaktari Manesi, ni walete mikononi mwako Mungu, ukawainue Yesu Kristo. Uhai TV online, baba za ah, wa e watu, Mungu akasafiri salama wanaosafiri nchi kavu, wanaosafiri majini, wanaosafiri angani. Yesu Kristo mfalme na mkamata, mfalme wa anga ambaye anaweza kusababisha mabaya ana nafasi. Kwa mamlaka ya jina la Yesu, kaonekane kwa wafanyakazi maofisini, kaonekane kwa wafanyabiashara, kaonekane kwa ajili ya bodaboda, daladala, machinga, kaonekane mfalme e kwa ajili ya wakulima na wafugaji sana, kwa jamaa mantilie, kwa kila mmoja mmoja, e Bwana, kwa kazi anayoifanya, ukaonekane kwa wanafunzi mashuleni, ukabarikie Mungu, na kataa roho ya kuiba, ufahamu ukasema kwa ajili yao wana vyo mbalimbali niweka mikono ni mwako Mungu, ukasimame mfalme lioni mkono wako Yesu kwa sababu natosha nayote. Mungu niache mbele zako mfalme, kwa sababu unaseri heshima na utukufu. Ninakubariki Mungu kwa sababu naweza haya yote. Mungu niache mbele zako e Mungu, yako majina mengi Mungu, sijasoma mbele zako, itosha kusema ya kwamba Mungu naujua moyo wangu na zaidi yayote ya yote aliye tunit 98.1 Radio Y muda mfarme kakutane naitaji lake mfarme. Asante Mungu kwa sababu unaweza. Asante mfarme kwa sababu umetenda. Mungu wetu umesema nasi ya kwamba tujizoeshe kuweka alama baba ya ustawi katika maisha yetu. Asante mfarme kwa sababu umetenda katika jina la Yesu mwokozi wa maisha yetu. Mtumishi wa Mungu sema amina kubwa. Mungu akubariki sana mpendwa wangu, ni mimi mtumishi wa Mungu Mchungaji Daniel Mayunga. Kama ambavyo metangulia kujitambulisha, wengi wanapenda kuniita mzee wa spidi zaidi ya mia moja ishirini. Nami nikutakie baraka za Mungu zikufunike mahali popote unapokuwepo. Lakini pia mpendwa wangu, nikukaribishe wasdag, uh, kwenye ibada zetu hapo kanisa la Mungu napochunga hapo Jerusalem Baptist CBO kila Jumapili, ibada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu. Katikati ya wiki, uh, ni ibada ya maombi na maombezi pamoja na ushauri ninakuwepo kanisani kuanzia asubuhi mpaka jioni. Kwa mpendo wangu, unachotakiwa tu upige simu, ili niweze kukupangia kwamba ni muda gani ufike, ya kwamba uwe miongoni mwa wengi ambao nimekuwa nikikutana nao, naona Mungu akitenda mambo makuu kwa ajili yao. Na mimi nikutakia baraka za Mungu zikufunike, ili ya kwamba Bwana awe pamoja na wewe kwa kila jambo. Tukutane kwa siku nyingine, kwa mara nyingine. Sema amina kubwa.