Redio Hai FM inakuletea wasaa wa maombi ya usiku, wasaa maalum kwa wote kwa ajili ya kushiriki katika maombi ya mahitaji mbalimbali. Ninaomba kwa ajili ya nchi yetu ya Tanzania naarika urinzi na baraka zako, e Bwana sikasinakusaidia u usiku na mchana nam. Ni kipindi cha maombi ya usiku wa manane kinachosikika kila siku kuanzia saa nane kamili usiku hadi saa tisa na marudio yake ni saa kumi hadi saa kumi na moja alfajiri. Ungana na watumishi mbalimbali mbali wa Mungu katika maombi haya ya usiku, kila siku, ili kuharibu mipango ya shetani. Wachawi, sasa nawaamuru mwachane hiyo habari, mwokoke! Ondokeni! baridi inapika sana, mwisho mtaugua armonia. Kila siku anawaambia okokeni, badilikeni usiku wa leo, katika jina la Yesu. Kumbuka katika maombi haya kila mahitaji ya mtu mmoja mmoja yatapelekwa mbele za Mungu kwa ajili ya maombi. Haijalishi umeugua kwa muda gani, peleka mahitaji yako kwa Yesu. Usiwaze kwenda bali popote pale, nami nakueleza hivi, niko spidi zaidi ya mia moja ishirini kwa ajili ya kusiharibu kazi zote za ibirisi, na mi natangaza kiama katika mkoa wa Tabora. Hao wote wanaosimama kuchafua hali ya hewa katika mkoa wa Tabora ni lazima wakubali tu, wasipokubali shingo zao zitavunjika vunjika, maana ndivyo Bwana anasema ya kwamba jiwe ambalo litawadondokea watakuwa tikitiki. Usikosi, mwambie na mwingine kwamba tukutane usiku Msikilizaji wangu wa 94.1 Radio Uhai Sauti ya Tumaini, Bwana Yesu asifiwe. Ninamshukuru Mungu tena katika siku ya leo, Mungu amenipa nafasi na mafuta ya kutosha kwa ajili ya kukuletea habari ya tumaini kuu juu ya mapito ambayo unapitia mpendo wangu. Kwa nini? Kwa sababu kwa Mungu peke yake ndiye ambaye tunaweza kumpelekea hoja zetu hakuna kwingine pa kupeleka hoja zetu, na Mungu amenituma nikuletea habari njema kwa ajili ya shida na changamoto unayopitia, ili ya kwamba iweze kukutia moyo. Ni mimi Mchungaji Danieli Mayunga Kashike, mchungaji wa kanisa la Jerusalem Baptist Church mjini Tabora nchini Tanzania. Namba yangu ya simu kwa maelekezo zaidi tumia 0755 ishirini na tisa, sitini na moja, themanini na moja na kama uko nje ya nchi unaanza na alama ya kujumlisha mbili, tano, tano. Ninamshukuru Mungu aliye mwaminifu mno, lakini nikukaribishe kwenye ibada zetu kila Jumatano ya wiki, eh, kuanzia asubuhi na kuwepo ofisini kwa ajili ya kukutana na watu mbalimbali, kuwashauri lakini pia na maombi. Jumapili baada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu. Leo ninao ujumbe kuhusu maisha yako, leo ninao ujumbe kuhusu maisha yako. Ninatamani nikutie moyo tena leo. Kwa nini? Kwa sababu sielewi unapitia nini, sielewi unaumwa nini, sielewi una vita kubwa kiasi gani sielewi una mambo gani, sielewi una mipango gani, sielewi unatamani kufika wapi, lakini kila ambacho nataka kukutia moyo leo ni unabii wa Mungu mkuu kupitia manabii wake. Maana Mungu wetu aliachilia nabii mbalimbali kwa ajili ya kututia moyo, ya kwamba hata tunapopitia katika mambo magumu ya kuogopesha na kutisha, tunapozisoma zile nabii zinatutia moyo. Kwa hiyo na mimi siku ya leo, Bwana akanitazamisha nabii kadhaa ambazo zinahusiana na we mpendwa wangu, kuhusiana na kile ambacho napitia. Nabii kadhaa kuhusu wewe mtumishi wa Mungu, ambazo ni ahadi za Mungu juu ya kile unapitia, iwe wewe ni mtumishi wa Mungu, iwe wewe ni mfanyabiashara, iwe wewe ni mfanyakazi, iwe wewe ni mwanafunzi, iwe ni wewe ni mwanandoa, iwe wewe unahitaji mambo mbalimbali kwenye maisha ya kwako, Biblia bado haijanyamaza. Nabii kadhaa ambazo zinakuhusu wewe mwana wa Mungu, na mimi natamani, endelea kumtumikia Mungu ale hai, iliya kwamba hizi nabii ziwe sehemu ya wewe mwana wa Mungu. Kwa nini? Kwa sababu hizi nabii zimetolewa kwa ajili ya wale wote wanaomtegemea Mungu katika maisha yao. Hata kama hujampa Yesu maisha yako, hebu kuanzia sasa umpe Yesu maisha yako. Unapompa Yesu maisha yako, inakuwa sababu ya Bwana hizi nabii kuwa sehemu ya maisha yako. Nabii ya kwanza. Unabii wa kwanza ambao unakuhusu wewe kama mtumishi wa Mungu, ambao unakuhusu wewe kama mwana wa Mungu bila kujali maadui wako wanasema nini. Lakini Bwana anasema mwenyewe, akamwambia nabii Isaya, na nabii zote zinatoka kwa nabii Isaya. Nabii Isaya aliambiwa na Mungu ya kwamba atangaze habari ya ushindi juu ya watu wa Mungu. Na mimi nakuletea hizi nabii ziweze kukutia moyo. Mwana wa Mungu, hakuna sababu ya kuogopa. Haijalishi umesoma au haujasoma, haijalishi wewe ni masikini au wewe ni tajiri, haijalishi una kazi au hauna kazi, kila nataka kukutazamisha tu ya kwamba Mungu hana upendeleo. Nabii ya kwanza, unabii wa kwanza ni kuhusu urisi wa mtumishi wa Mungu, ni kuhusu urisi wa mtumishi wa Mungu. Ebu tusome Isaya 41 ule msari wa 8 hadi 16, Isaya 41 ule msari wa 8 hadi 16. Biblia inasema Nawe Israeli, mtumishi wangu, Yakobo niliyekuchagua, mzao wa Ibrahimu rafiki yangu, wewe niliyekushika toka misho ya dunia, nikakuita toka pembe zake, nikikuambia, wewe u mtumishi wangu nimekuchagua wala sitakutupa. Usiogope, kwa maana mimi ni pamoja nawe; usifadhaike, kwa maana mimi ni Mungu wako. Nitakutia nguvu, naam nitakusaidia, naam nitakushika kwa mkono wa kuume wa haki yangu. Tazama, wote walioona hasira juu yako watatahayarika na kufadhaika; watu washindanao nawe watakuwa si kitu na kuangamia utawatafuta wala hutawaona. Wale wapiganao nawe watakuwa si kitu, watakuwa kama kitu kisichokuwa, wale waliofanya vita juu yako. Kwa maana mimi Bwana Mungu wako nitakushika mkono wako wa kuume, nikikuambia usiogope, mimi nitakusaidia. Usiogope Yakobo uliye mdudu, nanyi watu wa Israeli, mimi nitakusaidia, asema Bwana, na mkombozi wako ni Mtakatifu wa Israeli. Tazama, nitakufanya kuwa chombo kikali kipya cha kupuria chenye meno. Utaifikicha milima na kuisaga, na utafanya vilima kuwa kama makapi. Utawapepeta na upepo utawapeperusha, upepo wa kisurisuri utawatawanya, na utamfurahia Bwana, utajitukuza katika mtakatifu wa Israeli. Huu ni unabii wa kwanza unaokuhusu mwana wa Mungu. Kwa nini unaogopa? Kwa nini unaogopa changamoto iliyo mbele yako? Kwa nini unaogopa juu ya kufikia picha iliyo kwenye maisha yako? Kwa nini unaogopa habari ya vita iliyo mbele yako? Kwa nini unaogopa habari ya maneno yao? Kwa nini unaogopa mwana wa Mungu? Kile ambacho natamani tu kukwambia siku ya leo, hebu jiatach katika mkono wa Mungu, hebu ambatana na Bwana wa majeshi, hebu jenga mahusiano yako yawe mazuri na Mungu. Na Mungu anaahidi siku ya leo ya kwamba utawatafuta, hautawaona wote ambao wamejipanga kupigana na wewe, wote ambao wanapanga vita juu yako, Bwana anasema kwa sababu tu wewe ni mtumishi wa Mungu. Kama hujamkubali Yesu kuwa Bwana na mwokozi wa maisha yako, na kwambia mpendo wangu, hii ndio kanuni ya kwanza. Hebu kubali kumtumikia Bwana wa majeshi, waone kila ambacho atakifanya. Kama ambavyo Mungu alitoa unabii kupitia nabii Isaya ya kwamba kumwambia Yakobo, kuambia wana wa Israeli. Mimi na wewe ni Israeli kiroho. Bwana ameona mateso yako, Bwana amekiona kilio chako, Bwana anaona namna ambavyo unapitia, lakini Bwana na utoa unabi huu kwa ajili yako mama e, kwa ajili yako baba e, kwa ajili yako kijana e, kwa ajili yako binti e, kwa ajili yako nini? Kwa sababu Mungu ameona changamoto iliyo mbele yako, ameona namna ambavyo watu wanakusema, ameona namna ambavyo watu wanakukalia vikao, ameona namna ambavyo mpendo wangu unateseka. Lakini kila ambacho Mungu anatamani tu mpendo wangu, utubu zambi zako, umkiri Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yako, kwani ni kwa sababu Mungu, Mungu wetu ni mtakatifu, hana ushirika na zambi. Kila ambacho Bwana anataka kione kwako kwa katika maisha yako ni toba ya kweli e, kutoka katika moyo wako. Ndicho ambacho Mungu alimwambia Isaya ya kwamba amwambia Yakobo, na mimi ndicho ambacho Mungu amenituma ni kuambia mpendo wangu, yawezekana umemkosea Mungu. Kila ambacho unapaswa kufanya leo unga mambereza Bwana, omba rehema mambereza Bwana, mwambie Bwana asante, kwa sababu umetuma ujumbe ambao utanipa matumaini katika maisha ya kwangu. Kwa hiyo huu ni unabii wa kwanza kwa wale wote ambao wamekubali kumtumikia Mungu. Unabii wa pili, unabii wa pili ambao Isaya anausema kwako leo, unabii wa pili ni kuhusu urisi wa mtumishi wa Mungu ambaye ni wewe. Kwa uko urisi ambao unakuhusu mpendo wangu kwa nini? Kwa sababu kama Mungu ni baba yako, maana yake wewe ni mtoto wake. Kwa hiyo kama Mungu ni baba yako na Yesu Kristo alikuja kwa ajili yako lazima ujue ya kwamba una urithi ambao Bwana kede kede katika maisha amekuahidia, kwa hiyo unapaswa uelewe hili jambo. Unalia maisha ni magumu, unalia mambo hayaendi nini, kwa sababu tu hujajua kama wewe ya kwamba ni mrithi. Na Mungu anatamani ujue leo ya kwamba wewe ni mrithi, na kama ni mrithi, lazima ujue huu unabii ulitolewa kwa ajili ya nani? Ulitolewa kwa ajili ya watumishi wake ambao ni wana wa Mungu, na ndio maana katika Injili ya Yohana sura ya kwanza ule mstari wa kumi na mbili Biblia inazungumza, inasema ya kwamba wote waliompokea Yesu kuwa Bwana na Mwokozi wao wamefanyika kuwa wana. Maana yake unapoitwa mwana, maana yake una urithi, una haki zako za msingi katika huyo Mungu. Na ndio maana katika Isaya 43 anasema ya kwamba, njoni tuhojane, mweleze mambo yenu, ziko haki zenu za msingi. Maana yake nini? maana weni mrisi weni mrisi. Ukisoma Isaya 42 utaelewana na mimi. Isaya 42 ule msali wa kwanza hadi wa tisa, Biblia inasema, yani Mungu anatamani mtumikie. Mungu uone kile ambacho Mungu atakifanya juu ya maisha yako. Isaya 42 ule msari wa kwanza hadi msari wa tisa, Biblia inasema, tazama mtumishi wangu nimtegemezaye mteule wangu, ambaye nafsi yangu imependezwa naye; nimetia roho yangu juu yake, naye atawatolea mataifa hukumu. Hatalia wala hatapasa sauti yake, wala kuifanya isikiwe katika njia kuu. Mwanzi uliopondeka hata uvunja, wala utambi utokao moshi hautazima. Atatokeza hukumu kwa kweli. Hatazimia wala hatakata tamaa hata atakapoweka hukumu duniani, na visiwa vitaingojea sheria yake. Mungu Bwana anena yeye, aliyeziumba mbingu na kuzitanda, yeye aliyeitandaza nchi na mazao yake, yeye awapaye pumzi watu walio juu yake, yeye awapaye roho wao waendao wa, wa, wa ndani yake mimi Bwana nimekuita katika haki, nami nitakushika mkono na kukulinda na kukutoa, uwe agano la watu na nuru ya mataifa, kuyafunua macho ya vipofu, kuwatoa gerezani waliofungwa, kuwatoa wale walioketi gizani katika nyumba ya kufungwa. Mimi ni Bwana, ndilo jina langu, na utukufu wangu sitampa mwingine, wala sitawapa sanamu sifa zangu. Tazama, mambo ya kwanza yamekuwa nami na yahubiri mambo mapya kabla yajatokea, na wapasheni habari zake. Huyo ni Mungu anasema ya kwamba nahubiri mambo mapya, na Mungu anaahidi ahadi hadi za kweli juu ya maisha yako, ya kwamba yeye anasema ya kwamba awezi kukuacha hata siku moja. Kwa nini? Kwa sababu wewe ni mtumishi wake. Yeye anasema atakutegemeza wewe, ni mteule wake ambaye nafsi ya Mungu yeye anasema anapendezwa na wewe. Mungu anasema anatamani atie Roho yake juu yako naye, ya anasema atawatolea mataifa hukumu, hatalia wala hatapaza sauti yake, wala kufanya ya kwamba isikiwe katika njia kuu. Nini? Kwa sababu Mungu anatamani usikate tamaa, ndicho ambacho Mungu anasema wala hata kata tamaa. Ni nani anayesema hata kata tamaa? Ni mimi na wewe tuliokubali kutoa maisha yetu kwa Mwokozi. Unajua, ulikuwa ni unabii wa Yesu Kristo kuzaliwa, e, katika ulimwengu huu, ya kwamba aje kutoa suluhisho, suluhisho juu ya maisha yetu. Na siku ya leo, huu ni unabii wa pili ambao Bwana anautoa kwako. Huu ni unabii ambao anautoa kwa watoto wako na kuambia, mwana wa Mungu, ukisimama vizuri, wote ambao wameona chuki kwa ajili yako, wote ambao wanainua fitina kwa ajili yako watu wanaopanga mikakati mibaya. Sikiza mpendwa wangu, nikwambie kumtumikia Mungu ni vizuri mno. Kwa nini? Kwa sababu unapomtumikia Mungu, nakwambia wote ambao wanapanga mikakati yao kwa njia ya siri, tunasikia matukio mengi namna ambavyo yapo hapa duniani. Mpendwa wangu lazima mpendwa wangu lijue hili jambo, kwa njia ya kumtumikia Mungu, Mungu anasema ya kwamba atasimama pamoja na wewe kukutetea. Yeye anasema atakupa urisi kwa kwa wa baraka za kwako ambazo unazihitaji. Unabii watatu ambao Bwana anauahidi kwako kwa njia ya Isaya unabii watatu unabii watatu ni kuhusu urisi wa watumishi wa mungu kama ambavyo nimesema kwenye isaya 42 unabii watatu ni kuhusu mpango wa mungu mzuri juu ya maisha yako kwa hiyo nataka kukwambia mpendo wangu leo, lazima tumwamini huyu Mungu, yeye ni mwaminifu kila kitu hapo. Leo yawezekana, mpendo wangu, unayo vita kali katika maisha yako yako. Yawezekana, mpendo wangu, wako wengi ambao wanasema mabaya juu yako, lakini ni nataka kukwambia Mungu wa mbinguni anaahidi ya kwamba yeye ni mwaminifu, anaahidi uzima e, juu ya maisha kwako. Hakuna hakuna hakuna hakuna hakuna yako yako, hakuna cha magonjwa, hakuna cha lana, hakuna cha mikosi, hakuna cha bara, hakuna cha mambo yote ambayo ameandaliwa kwa ajili yako, walipanga ya kwamba usifikie malengo Mungu anasema lazima utafikia malengo. Kwa nini? Kwa sababu neno la Mungu ndilo ambalo linasema, ukisoma katika Isaya hamsini na nne ukisoma katika Isaya hamsini na nne Biblia inasema ule mstari wa kumi na moja hadi kumi na saba: ewe uliyeteswa, uliyerushwa na tufani, usiyetulizwa, tazama, nitaweka mawe yako kwa rangi nzuri, nitaweka misingi yako kwa yakuti samawi, nami nitaifanya minara yako ya akiki nyekundu na malango yako ya arimasi na mipaka yako yote ya mawe yapendezayo. Na watoto wako wote watafundishwa na Bwana na amani ya watoto wako itakuwa nyingi. Utathibitika katika haki, utakuwa mbali na kuonewa. Mungu anaahidi, anasema, anatoa unabii juu ya familia yako, anatoa unabii juu ya watoto wako, ya kwamba watoto wako watafundishwa na Bwana. Hakuna atakayesimama kuwaonea, hata wewe mwenyewe. Mungu anaahidi, anasema hakuna atakayesimama kukuonea. Kwa nini? Kwa sababu Mungu ndicho ambacho anasema, kwa sababu Mungu anasema ya kwamba haupaswi kuogopa. Mungu anatamani ukae mbali na hofu kwani kwa sababu hofu haitakukaribia, ndiyo. Yeyote atakayesimama kukushambulia, Mungu anasema silaha iliyopangwa kukufikia itafika. Kwa mujibu wa Isaya 54:11 hadi 17. Mungu anasema kila silaha itengenezwayo juu yako haitafanikiwa na kila ulimi utakaoinuka juu yako katika hukumu utahukumu kuwa mkosa huu ndio urisi wa watumishi wa Bwana, na haki yao inayotoka kwangu mimi, asema Bwana. Huyu ni Mungu anasema kuna silaha nyingi mpendo wangu, zinaandaliwa kwa ajili yako. Kuna nguvu za giza, watu wanakuendea huko kwa washirikina. Walishakutafuta kwa hali ya kawaida, walishashindwa, na mwisho wa siku wametamani ya kwamba waharibu maisha ya kwako. Kwa hiyo wanaenda huko katika ulimwengu wa roho, wanatamani sasa wakumarize, wakumarize wakiwa makaburini, wakumarize, wakumarize wakiwa kwenye mapango, wakumarize wakiwa huko kwenye vivuri vya miti mikubwa, wakumarize wakiwa kwenye mapanda njia. Lakini nini nakwambia mpendo wangu? Mungu anasema ya kwamba silaha zao zitapiga kona kwa zitarudi kwao kwa mujibu wa Isaya 54:17, ya kwamba kuna silaha zinaandaliwa mpendo wangu huko makaburini, kuna silaha zinaandaliwa mpendo wangu huko baharini, kuna silaha mpendo wangu zinaandaliwa huko ziwani, na ndio maana umekuwa na kawaida ya kuota mara huko ziwani, mara unaogelea baharini, mara si huko mtoni. Nini cha kufanya mpendo wangu? Ni kwa sababu yale, ya yale manu hiyo ambayo yanapangwa huko kwa ajili waharibikiwe. Wanatamani ya kwamba ushuke, ushuke kiwango chako usifikie malengo yako, lakini nini nakuambia mpendo wangu. Ulisha apply kazi? Ngoja nikwambie, huu ndio wakati wa kumtukuza Mungu. Kwa nini? Kwa sababu, simama katika ahadi za Mungu, simama katika mpango wa Mungu. Wote walioona hasira kwa ajili yako na kwambia, hautawaona. Kwa nini? Kwa sababu huyu ndiye Mungu anasema, amenituma nikutie moyo, ya kwamba una vita kubwa he juu ya familia yako, ya kwamba una vita kubwa he juu ya watoto wako, ya kwamba una vita kubwa ya kwamba kazini kwako, ya kwamba una vita kubwa he juu ya mambo yako, hata juu ya elimu yako, na ndio maana mambo mengi yanatoka tumetokea juu ya masomo yako. Nini cha kufanya leo? Lazima mpendwa wangu tumkabidhi Yesu maisha yetu. Tunapomkabidhi Yesu maisha yetu, maana yake tunaitwa watumishi wake, na kama ni watumishi wake, ndio inakuwa sababu ya hizi ahadi kuwa sehemu yetu. Kwa nini? Kwa sababu Mungu anaahidi anasema hivyo. Unabii mwingine kuhusu urisi juu ya watumishi wa Mungu katika Isaya hamsini na sita. Ninakupa vifungu hivi vikusaidie. Isaya 56 mstari wa 3 hadi wa 7. Biblia inasema wala mgeni ambatanaye na Bwana asiseme hivi, hakika yake Bwana atanitenga na watu wake, wala towashi asiseme mimi ni mti mkavu. Kwa maana Bwana awaambia hivi, matowashi wanaozishika sabato zangu na kuyachunga matumbo yanipendezayo na kulishika sana gano langu, nitawapa hawa nyumbani mwangu na ndani ya kuta zangu kumbukumbu kumbu, na jina lililo jema kuliko kuwa na watoto wa kiume na wa kike. Nitawapa jina lidumulo milele, lisilokatiliwa mbali. Na wageni walioandamana na Bwana, ili wamhudumu na kulipenda jina la Bwana, kuwa watumishi wake, kila aishikaye sabato asiivunje, nitawaleta hao nao hadi katika mlima wangu mtakatifu, na kuwafurahisha katika nyumba yangu ya sala, makafara yao na dhabihu zao zitakubariwa zita, zita juu ya madhabahu zangu, kwa maana nyumba yangu itaitwa nyumba ya sala kwa mataifa yote. Huyu ni Mungu mkuu, anatamani ujue. Hizi ni ahadi kwa ajili yako mpendwa wangu, bila kujali ya kwamba una watoto au una watoto. Kila ambacho nataka kuwambia ya kwamba Mungu hana upendeleo. Aliyempa yule Mungu ana ahadi hata kwako pia, atafanya vile vile. Kwa nini? Kwa sababu Mungu wetu hana upendeleo, na siku ya leo anatamani ulijua hili jambo. Inawezekana nimefika wakati mpendwa wangu, unajihoji maswali mengi, lakini kila ambacho nakijua mimi ni kumtegemea Bwana. Amebarikiwa mtu yule anayemtegemea Bwana, amebarikiwa mtu yule anayeweka mm imani yake kwake. Amebarikiwa mtu yule anayeweka angao hey yawe Mungu hey katika maisha yake. Kwake Mungu wa mbinguni lazima atasimama kukutetea. Kwa nini? Ndugu yangu Samuel Buteni, ndugu yangu Filipo Mgila, ninakutangazia ushindi. Mama yangu Rose Lazalu Lukasi, ninakutangazia ushindi. Kwa nini? Kwa sababu hizi ahadi ni kwa ajili yako, maana Bwana alitoa unabii kupitia nabii Isaya kwa lengo la mimi nikutie moyo kwamba Mungu ni Mungu mkuu yeye anasema haupaswi kuogopa, Mungu yuko pamoja na wewe na yeye anasema katika kile kitabu cha Isaya 49 ule mstari wa kwanza hadi wa 13. Ukisoma Isaya 49 mstari wa kwanza, Biblia inasema tazama, mtumishi wangu atatenda kwa busara, atatukuzwa na kuinuliwa juu, na atakuwa juu sana. Kama vile wengi walivyokustaajabia, uso wake ulikuwa umeharibiwa sana zaidi ya mtu yoyote na umbo lake zaidi ya wanadamu. Ndivyo atakavyowasitusha mataifa mengi, wafalme watamfumbia vinywa vyao, maana mambo yasiyoambiwa watayaona na mambo wasiyoyasikia watayafahamu. Haya ni maneno ya Mungu. Ninataka kukwambia leo, mpendo wangu, hizi ni ahadi za Mungu ambazo Mungu anazitoa juu ya maisha yetu. Ninaelewa mpendo wangu, unapitia katika magumu mengi changamoto za magonjwa, mambo ya kukataliwa, vita kubwa kazini. Unayo mipango lakini una hofu. Mungu anasema usiogope, siogope kwani, kwa sababu Mungu yuko pamoja na wewe. Kwa nini cha kufanya leo? Hebu kubali kunyenyekea chini ya mkono wa Mungu Uone kila ambacho Bwana atakifanya. Nabii Isaya alitumwa kwa Hezekia nabii, nabii Hezekia, mfalme Hezekia alikuwa ameugua kiasi cha kufwa. Nabii Isaya akatumwa kwenda kwake kutoa habari njema juu ya maisha kwake, pamoja na kwamba maneno yalikuwa ni magumu na makali kwa Hezekia, lakini pale alipokubali Hezekia kuyapokea yale maneno ya kuyafanyia kazi, kuyabadilisha, kuyaweka ndani ya moyo wake, na mwisho wa siku akaingia katika ulimwengu wa Roho. Mwisho wa siku nini ambacho kilitokea kwa Hezekia? Hezekia ndicho ambacho hata kwako kwa pia sehriu unapitia nini. Tunasoma habari ya Yesaya, anaenda kwa Hezekia anamwambia Hezekia ya kwamba ugonjwa huu hautapona, lazima utengeneze mambo ya nyumba yako. Kwa nini? Kwa sababu Mungu amesema, amenituma nikwambie, lakini kila ambacho unapaswa kufanya, lazima uingie magotini. Mimi nimesema kila ambacho nimeambiwa na Mungu, siwezi kupunguza wala kuongeza. Kila ambacho alikifanya Hezekia ni kugeukea ukutani, kumweleza Bwana wa majeshi aliyesema uongo, na mwisho wa siku Hezekia akawajibika kumwambia Bwana wa majeshi, ni wewe wa peke yako. Kwa sababu nasema nikukumbushe habari ya maisha kwangu, kila ambacho nilifanya e kwa ajili yako, kwa sababu wewe unaliangalia neno, na mimi nasema liangalie neno lako. Nilisimama kwa uaminifu kwa ajili ya kukutumikia, na itaji onekane kwa sababu yangu. Mimi mwenyewe nimesimama kuwajibika, yawezekana kwa ajili ya watoto wangu, na simama kuwajibika, kwa sababu yawezekana kwa mke wangu nasimama kuwajibika. Na mwisho wa siku, nini ambacho Mungu alikifanya kwa Hezekia? Baada ya kulia sana sana, kama ambavyo mimi na wewe tutakavyolia sana sana, ugonjwa huo hautakuangamiza na kuambia shida hiyo haitakumaliza. Ndicho ambacho Bwana anataka ujue leo, ya kwamba unapitia katika magumu, kila ambacho Mungu anataka tu akione kwako ni unyenyekevu wa moyo na kulipokea neno la Mungu. Neno la Mungu, kulipokea neno la Mungu tuita kwa sababu ya wewe kufunguliwa. Nabii Isaya, kila ambacho alikisema kwa Ezekia, ndivyo ambavyo Mungu alimwambia. Na siku zote, mpendo wangu, nabii za Mungu huwa azichuji Mungu akisema jambo amesema jambo. Mungu kama anasema adui zako wataangamia, na kweli wataangamia. Kama Mungu anasema ya kwamba watashindana na wewe, lakini hawawezi wakakushinda maana yake lazima uamini ya kwamba kila ambacho Mungu anakisema ni kweli kama Mungu anasema anasamehe, hausiku wa leo ukiomba msamaha mbele za Bwana na kweli Mungu anasamehe. Kwa nini? Kwa sababu kama Mungu alimsamehe Hezekia, wewe ni nani? Mpendo wangu, imefika wakati una hofu, una hofu fulani, ili kwa ajili ya tukio lilo mbele yako. Unaogopa kwa sababu umesikia sununu, sununu fulani juu ya kile kilicho mbele yako, sasa unaogopa. Lakini Mungu anasema usiogope. Kwa nini? Kwa sababu anayesema ni Mungu. Yeye peke yake ndiye mwenye kubadilisha yote yanayosema, yaliyo mabaya Mungu ana uwezo wa kuyafanya kuwa mema, kama ambavyo ilikuwa kwa Hezekia. Hezekia alitangaziwa kufwa, lakini baada ya kugeuka kuelekeza uso wake ukutani, baada ya kuomba rehema mbele za Bwana, Bwana akasikia kilio chake, na mwisho wa siku akapata na bonus. Huu ni mwaka wa kuongezeka. Huu ni mwaka wa kuinuliwa. Huu ni mwaka wa kuinuliwa. Huu ni mwaka wa kutangazwa. Huu ni mwaka wa kutangazwa ya kwamba wee ndiye mshindi. Huo ndio mwaka wa kuinuliwa, kuwekwa juu, viwango vya juu. Ndicho ambacho Bwana anatamani ukijue leo. Wanashindana na wewe lakini hawakuwezi, kwani kwa sababu Mungu ndiye anayesema, Mungu ndiye anayesema. Mama yangu Joyce Amson Mbaula, yuko Mungu ambaye anatamani asimame katika mapito yako na kutangazia mama yangu Luti Hosea Kasea, yuko Mungu ambaye amenitoani nikuambia habari hii ya kwamba hakuna sababu ya kuogopa. Daniel Nyimbo ndugu yangu Fortunatus Sapoli na Ali Matemu, yuko Bwana wa Majeshi amenituma siku ya leo, mama yangu Ruth William Siwiti, Mungu anasema usiogope. Kile ambacho Bwana anataka tu ni uelekevu wetu wa mioyo, haijalishi nini kinakusumbua. Kile ambacho Bwana anataka kione kwako na kwangu ni kwa ajili ya kufungua moyo na kumwamini Mungu ya kwamba yeye anaweza. Usiogope vita iliyo mbele yako. Kwa nini? Kwa sababu hiyo vita inaenda kukuongezea CV CV katika maisha yako. Kwa nini? Kwa sababu sababu Mungu anatukuzwa kupitia vita. Mungu anatamani akufundishe habari ya vita unayopitia. Mungu anatamani akuonyeshe ukuu wa kwake. Maana bila vita, mpendo wangu huyu Mungu awezi akajulikana bila magonjwa unayopitia Mungu awezi kujulikana bila maadui ulio nao Mungu awezi kujulikana bila mapito unayopitia Mungu awezi kujulikana bila bahari ya Shamu Mungu asingejulikana bila mto jorodani kukauka. Mungu asingejulikana asingejulikana bila bila mto kumponya Namani, ule ukoma aliokuwa nao Mungu asingejulikana, yule mwanamke aliyeteseka miaka kumi na miwili bila Mungu wa mbinguni asingejulikana. Huyu Mungu kwa nini? Kwa sababu uo ugonjwa uougonjwa ulimpa utukufu Mungu. Hiyawezekana hata wewe mpendo angu, hiyo vita Mungu anatamani ujue ya kwamba ndio itakuwa sababu ya Mungu wako kutukuzwa, wakokutukuzwa huo ugonjwa unaoumwa, Mungu anatamani kutukuzwa, lile pito ulilonalo, huo mtihani ulio mbele yako, huo mtihani ndiyo ambao tamfanya Mungu atukuzwe he katika dunia hii na Mungu wa mbinguni anatamani aonekane, ya kwamba ajidhirishe juu ya maisha kwako. Nini nikuonyeshe? Nataka nikuonyeshe kitu kimoja hapa, naelewa kitakusaidia, kwa sababu mungu wetu mungu wetu ni mwema na ni mwaminifu. Kuna kitu hapa natamani nikuonyeshe, mwana wa Mungu, kitakusaidia juu ya vita ulio nayo, juu ya mapito unayopitia. Hayo mapito mpendwa wangu, upaswi kuogopa. Kwa nini? Kwa sababu uko mpango wa Mungu, ziko faida zinazotokana na hayo unayopitia. Unajua, mtu anapopitia vita kali katika maisha yake, mtu anapopitia magumu katika maisha yake, na akamtegemea Mungu, huyo mtu mpendwa wangu, kuna mambo mengi. Kwa sababu nini? Unajua, watu watamjua Mungu wako kutokana na mapito yako nayopitia na Bwana anakufundisha vita kutokana na vita ulio nayo. Kwa nini? Kwa sababu ukisoma Zaburi ya 144 ule mstari wa kwanza, Biblia inasema, na ahimidiwe Bwana mwamba wangu anifundishaye ya mikono yangu vita vitole vyangu upigana vita. Kwa kumbe, unapopitia vita mpendo wangu, Mungu anakuandaa kwa kusudi alilokuwekea kulifanya hapa duniani. Bwana kumbe, anakufundisha vita kwa namna ya rohoni Bwana kumbe, anakuongoza kukutia nguvu ili kuelewa namna ya kutumia silaha za rohoni. Kwa nini? Kwa sababu biblia inasema, inazungumza, maana pamoja na kwamba tunaenenda katika mwili hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili, ndiyo. Na ukisoma Zaburi ya kumi na nane thelathini na nne, biblia inasema anifundisha mikono yangu vita, mikono yangu ikaupinda upinde wa shaba. Kwa kumbe, mtu unapopitia mambo magumu mtu unapopitia vita kubwa kwenye maisha, Bwana anakufundisha vita. Ndio. Na Mungu atasimama mpaka upate ushindi tu. Ya kwamba mpendo wangu bila kujali, ya kwamba mko watainiwa wangapi, hata kama mko elfu moja, nakwambia ukisimama na Mungu, atakuchomoa wewe bila kujali sifa za kwako ili mradi tu najiamini na, jiamini, na une, una experience na kile ambacho ulishapray, kile ambacho Mungu anatamani tu ujue, ya kwamba ni kujiamini, uondoe hofu na Mungu wa mbinguni ni mwema siku zote, bila kujali wangapi wamesimama mbele yako wana sifa gani, kile ambacho mimi nakijua, ya kwamba Mungu hawaangalii habari ya sifa za kibinadamu. Kila ambacho Bwana anaangalia ni sifa za kimbingu ndicho, e, ambacho Mungu anaangalia. Kwa nini? Kwa sababu ingekuwa Mungu anaangalia sifa za kibinadamu e, Goliati e, yawezekana asingeshindwa na Daudi. Daudi ambaye alikuwa ni mtoto mdogo, hakuwa na silaha za kivita, lakini nini? Kwa sababu Mungu anaangalia e, sifa za kimbingu. Ndio maana Daudi alimshinda Goliati. Na mimi nakuambia leo, Mungu ndiye ambaye atapigana, atapigana kwa niaba yako. Usiangalie waliosimama mbele yako ya kwamba wanasifa ga kwa kumbe, mpendo wangu, mapito yoyote. Nilisema siku moja habari ya Rutu kwamba Rutu alikuwa ni mwaminifu mno, na ndio sababu Mungu akamfanya kuwa sababu ya kuleta uzao ambao uliahidiwa katika Mwanzo tatu kumi na tano. Ndio kwa Mungu ana uwezo wa kukufundisha kutokana na mapito unayopitia, ndiyo. Kwa nini? Ukisoma Samweli wa pili ishirini na moja, moja. Kulikuwa na njaa siku za Daudi, muda wa miaka mitatu, mwaka wa, kwa mwaka naye Daudi akautafuta uso wa Bwana. Kwani kwa sababu hakuna kwingine, mpendo wangu, pa kupeleka hoja zetu. Nabii Isaya alitumwa na Mungu kutangazia ulimwengu habari ya kuzaliwa Mwokozi. Yeye atakuja kutusaidia, na ndio maana Mwokozi wa ulimwengu katika Injili ya Matayo ile sura ya kumi na moja ishirini na nane anasema njoni, ni nyote msumbukao na na wenye kulemewa na mizigo, bila kujali mna mizigo gani. Nabii Isaya alishasema ya kwamba yeye Yesu Kristo pekee ndio njia ya kweli na uzima. Kwa hiyo tunasoma habari ya Daudi bi nasema kwa njia ya njaa Daudi wa sababu ya kumtafuta Mungu. Na mimi nakwambia mpendo wangu, hayo unapitia, kuna unabii ulisasemwa na Mungu kwa kinywa cha nabii Isaya ya kwamba usiogope, hakuna sababu ya kutetemeka, hakuna sababu ya kuwa na hofu, hakuna sababu ya kulia. Endelea kumlilia Bwana wa majeshi aliye Mungu Mwokozi. Yeye atasimama kwa ajili yako. Ndiyo ili jambo mpendo wangu lielewe, na Mungu Mungu huwa huwa anatukuzwa anatukuzwa kupitia vita yako. Mungu anatukuzwa kupitia vita kwa hiyo Mungu kupitia vita yako, Mungu anatukuzwa pale ambapo unapopitia matatizo, unapokabiliwa na vita kubwa, pale unaposemwa vibaya katika maisha yako, ndipo hapo Mungu hujitwalia utukufu. Ndiyo kwa nini? Kwa sababu wako watu wataona jinsi ambavyo ulikuwa na vita kubwa, wakaona jinsi Mungu alivyokushindia, hapo Mungu anatukuzwa. Kwa kumbe Mungu kutukuzwa ni moja ya faida kubwa zitokanazo na vita yako. Mungu alijitwalia utukufu katika vita iliyokuwa ikimkabiri Shadraki, meshaki na Abidinego. kama ujui wapi imeandikwa? imeandikwa katika Danieli 3:28. Nebukadreza akanena akasema, na ahimidiwe Mungu wa Shadraki na Meshaki na Abidinego, aliyemtuma malaika wake akawaokoa watumishi wake waliomtumainia wakaligeuza neno la mfalme na kujitoa mili yao ili wasiitumikie Mungu mwingine wala kumwabudu ila Mungu wao wenyewe Kina Danieli. Danieli sura ya tatu ishirini na nane. Kwa hiyo Mungu amesha akishadraki na Abidinego, Mungu alitukuzwa. Kwa nini? Kwa sababu ya mapito waliokuwa nayo. Na mi nakwambia, mpendo wangu, Mungu hawezi kusema uongo. Nimekuletea habari ya unabii, unabii wa nabii Isaya, namna ambavyo Bwana alisema naye ya kwamba watangazie, he, wanadamu wote wajue habari ya kupeleka hoja zao. Kwa nini? Kwa sababu Yesu Kristo pekee, mpendo wangu, ndiye tumaini letu. Yesu Kristo peke yake, mpendo wangu, ndiyo kimbilio letu. Hakuna pakukimbilia kwingine. Enzi za kipindi cha Agano la Kale Kulikuwa na miji ya makimbilio, lakini leo mpendwa wangu kimbilio letu ni kwa Yesu Kristo. Yesu Kristo ndio kimbilio letu, hakuna kimbilio lingine. Hebu kimbilia kwa Yesu mpendwa wangu, unapokuwa na afya mgogoro, he, kimbilia kwa Yesu. Unapokuwa na vita kubwa, he, kimbilia kwa Yesu, wala hakuna sababu ya kunungunika. Kwa nini? Kwa sababu Mungu alijua utapitia hayo, na Mungu alikuwa anajua ya kwamba utakapo pitia hayo na kusimama kumtwika Mungu, hizo fadhaa zako zinata utukufu kwa Mungu. Ndicho ambacho nakwambia leo ya kwamba Bwana anatamani atukuzwe kupitia vita ulio nayo. Mungu, ninakushukuru kwa sababu ni Mungu mkuu, tangazaye mwanzo unaoyetangaza mwisho tangu mwanzo. Ninakushukuru Baba mwema kwa ajili ya mama huyu, nakushukuru Mungu kwa ajili ya baba huyu, nakushukuru Mungu kwa sababu unabii uliousema kupitia mtumishi wako nabii Isaya ya kwamba Mungu wa mbinguni ni wewe peke yako, mfariji wetu, na unasema leo tusiogope, tusiogope kwa sababu tunahulisi katika mikono yako. Ninasema asante kwa wema wako, ninakubariki mfalme, kwa sababu natosha. Haya majina yote niyalete mbele zako, ewe Bwana Margaret Mliasi, mama wa Yeladi, Bitrisi na Geredina. Mungu wangu mwema, kampiganie mtoto wako pamoja na wanaye wote. Ni wale tembeleza kwa Mungu. Yeladi pamoja na Beatrisi, pamoja na Geredina na watoto wao, wote ni wale tembeleza kwa Mungu. Mwalimu Dafroza Benedikti, mume wake Martini Pori ni mashachua, pamoja na watoto wao. Na Elia Paskali na Danieli, wote ni wale tembeleza kwa Mungu. Wafunike na damu yako ya thamani. Baba mwema, kanene mema. Mwalimu Mary, nimlete mikoroni mwako kwa Mungu, na mwanaye, nimlete mikoroni mwako kwa Mungu. Simama kwa watu ukiole mbele yake na msogeza mone pa kwa Mungu, mpiganie mtoto wako s Victoria John pamoja na mke wake Demokrasi Julius Kashwabi pamoja na watoto wao, kwa ajili ya watoto wako mchungaji Kiaruzi mchungaji Mbutu mchungaji Matayo mchungaji Samsoni Makala, Mungu wapigania watoto wako, na damu yako ikanene mema kwa ajili ya watoto wako, maana umesema leo ya kwamba tusiogope, maana uko pamoja nasi. Mungu wangu mwema, mtazame huyo mama, ana hofu, ana hofu kwa pito alilo nalo lakini mnaidi siku ya leo ya kwamba siogope, uko pamoja na yeye, na msogeza madhabahuni pa kwa Mungu. Tazama Yesu mapito anayopitia, Mungu wangu mwema, na msogeza katika madhabahu yako. Nimweke mtumishi wako Matiasi Mutei, na mke wake Noela mwako mke wake na watoto wake e damu yako ya thamani, Baba mema, Rino kutoka Kanada mama mireni ya kutoka Uingereza m mamwimikanene mema, namasogeza mikononi mwako. Simoni Elieza, Ernest Magaziko, Matani sukari sana kwa ajili ya mtumishi wako Mwalimu William Ushewele, Matrida Mbogo, mikononi mwako Bwana sana kwa ja Rugendo Manumbu, namleta mikononi mwako Bwana. E, Jagisoni Gindu wa Masagala, namleta mikononi mwako Bwana ekaonekane kwa jana sibu wapo Masagala ni leo ukaonekane Yesu kwa ajili yake mtoto wako. Hakuna mwingine wako kumsaidia ni wewe peke yako, na kuita siku ya leo. John Mugunda nimweke mikononi mwako. Sana kwa Jasmine Seba, nimlete mikononi mwako. Bitrisi, e, yuko hapo Ipuli. Aloisi Peter Mlela, Mama Paulina nimlete mikononi mwako, Husina Gabrieli eketi sine Yohana Erisha, Mama Odelia nimeke Stanford Kapaya, Doras Bakaza, Jafari Haruna Kahongo, ea Mchungaji Mashauri Robinson, Juliasi, Aruna, mkono ni mwako, Dishayo, kutoka Nkumba Sekondali, kaonekane baba mwema. Huyu mtu anasumbuka na magonjwa ni muda mrefu, eh Bwana, na nituma neno lako Mungu, umesema na Yesu kwa ile ya kwamba siogope vita iliyo mbele yake, maana Mungu ulitoa unabii kupitia mtumishi wako Isaya, na siku ya leo umesema naye, likatamaraki kwa ajili yake, likaonekane kwa watoto wake, likaonekane kwa afya yake, likaonekane kwenye biashara zake, likaonekane kazini kwake, likaonekane kwa mifugo yake, likaonekane kwa mipango aliyonayo, baba mwemu, kaonekane Yesu Kristo, kwa usaili uli mbele yake Bwana, na mweka mikononi mwako Mungu, akafanye vizuri, akafanye vizuri kati ya wataini wa wengi, yeye ndiye akawe chaguo Mungu. wa mbingone kasimama, mu msaidie, na alituma neno lako Mungu, likasimame kwa ajili yake. Huyu mtu anasumbuka na pressure, na alituma neno lako siku ya leo likamgusa, akapokea uzima. Tazama, ni muda mrefu e Bwana, amesumbuka na hiyo pressure, lakini Mungu ndiye uponyaye, na alituma neno lako sahi likamponye mtoto wako. Huyu mtu miguu inamsumbua, ni muda mrefu amesumbuka, amesumbuka na hiyo miguu kuanzia siku ya leo ukamgusa umponye, umponye mtoto wako tazama huyu mtu, ndoto zinamsumbua kila wakati anapolala, anaota ndoto za ajabu. Mungu wangu mwema, hizo ndoto mbaya na zikafanyika kuwa njema, kwa sababu na uwezo wa Mungu wa kubadili mabaya na kuyafanya kwa mema, e, siku ya leo kaonekane kwa ajili ya mtumishi wako, vita alionayo huko kazini, na alituma neno lako wa Mungu, ukampiganie mtoto wako huko kazini kwake. Bwana ukajidhihirishe, ukaonekane Mungu mwema, maana unasema mwenyewe ya kwamba tusiogope uli mtumishi lako likamguse, likamguse, likamguse, likamguse, likamguse, likamguse. Mguse, lika mguse, akapokee uzima kuanzia leo, lika, akapokee uzima kuanzia leo, magonjwa ya kurithi na yapiga siku ya leo, magonjwa ya kurithi, asima ya kurithi, tibi ya kurithi, magonjwa ya kurithi na yakata siku ya leo, utasa wa kurithi, kukataliwa ya kurithi siku ya leo na kata, sio sehemu yake tena, kwa mamlaka ya jina lako natamka ushindi kwa ajili yake, natamka baraka kwa ajili yake, ukaonekane Baba mwema. Huyu mtu anasumbuka na kisukari, e kila wakati, Mungu wa mbinguni, mtoto wako ana amani, na nituma neno lako kwa Mungu likamponye mtoto wako, likamponye mtoto wako, likamponye neno lako, likamponye yake, Baba mwema, ukaonekane kila nguvu za giza zilizoachiliwa si kwa nyumba hiyo zilizoachiliwa si kwa nyumba hiyo zilizoachiliwa si kwa nyumba hiyo, si hiyo, na mkamata mkamata, mfalme wa anga aliyesimama kwa ajili ya kusababisha machafuko siku ya leo, na mkamata mfalme wa anga kwa mamlaka ya ja jina la Yesu, roho ya uharibifu siku ya leo na ikamata, na hiyo roho ya uharibifu na ikamata na, ikamata, na izuia, kwa neno la kwa Mungu na izuia, kwa damu yako ya thamani na izuia hiyo roho ya uharibifu roho ya mauaji na simame kinyume roho ya kunywa damu za watu, na simama na kinyume. Roho ya kuua, na simama kinyume. Roho ya mauti, na simama kinyume kwa mamlaka ya jina la Yesu. Kazisimame Mungu, kwa ajili ya mama huyu, kwa ajili ya baba huyu, kwa ajili ya kijana huyu, kwa ajili ya mtoto huyu, kaonekane kwa ajili ya wanafunzi. Mtazame huyu mwanafunzi, baba mwema, kuna roho inamfuatilia juu ya masomo yake, lakini Mungu, kwa sababu wewe ni mwema, kila kitu hapo leo kazisimame Yesu, hiyo roho inamfuatilia, naipinga leo naipinga leo kwa mamlaka ya jina leso, kaonekane kwa ajili yao, watoto wako, watoto wako mwalimu Elizabeti Masanja, kwa ajili ya ndugu zetu. Ndugu zetu walioko Rindi naweka mikononi mwako Mungu. Ndugu zetu walioko Iringa na weka mikononi mwako Mungu. Ndugu zetu walioko Mtwara na weka mikononi mwako Mungu. Ndugu zetu walioko Njombe na weka mikononi mwako Mungu. Ndugu zetu walioko Katavi na weka mikononi mwako Mungu. Ndugu zetu walioko uko Rukwa na weka mikononi mwako. Walioko Songwe na Mbeya na weka mikononi mwako. Ndugu zetu walioko Kigoma na weka mikononi mwako. Walioko Shinyanga na Mwanza na uko Mara na Simiyu na weka mikononi mwako Mungu na weka mikononi mwako Yesu. Walioko Geita, baba mwema, walioko Kagera, wote wale tembeleza kwa Mungu, ukawafunike kwa damu ya thamani. Walioko Kilimanjaro na Manyara pamoja na Arusha, walioko Tanga pamoja na Pwani, Dar es Salaam, Morogoro pamoja na Dodoma, hata Singida, walioko Tabora, walioko Tanzania visiwani, weka mkono wako Mungu kwa kila mmoja mmoja, uwafunike kwa damu ya thamani. Roho ya uharibifu na ikataa katika nchi yetu, roho ya uharibifu na ikataa katika nchi yetu. Mungu wangu mwema, roho za kuzimu nazifunga siku ya leo. Kuna mpita ambaye ilitokea kama kabrini hiyo vita naimariza sai kwa neno lako mfalme. Kuna vitu mambavyo kwa vimeachiliwa kwa ajili ya kuipata hiyo nyumba siku ya leo, na tumia ngao ya imani na alika malaika wakafanya matuo kwenye nyumba hiyo, wakafanya matuo kwenye nyumba hiyo, wakafanya matuo kwenye nyumba hiyo. hiyo kamatakamata malaika Mungu wa mengore Yesu Kristo wa ruhusu kamatakamata, wachawi wakamatwe, washirikina wakamatwe, wakamatwe, kamatwe kwa neno lako mfalme, tunawakamatakamata kwa neno la kwa Mungu Mungu malaika wafanye msako nyumba kwa nyumba sasa hivi, watu wanaosababisha uovu, kamata kamata, itembee siku ya leo, malaika makomando wakafanye kamata kamata kila mahali, kila kona, huko kwenye mapanda njia, kamata kamata ikafanyike makaburini, wakakamatwe, kamatwe kwa mamlaka ya jina la Yesu, wabadilike kuanzia leo. Mungu wangu wa mbinguni, nalituma neno lako Yesu, hakuna ushirikina utakao simama katika mtaa huo, hakuna ushirikina utakao simama e, katika kijiji hicho, hakuna ushirikina utakaofanya kazi e katika kata hiyo, hakuna ushirikina utakaofanya kazi kwenye nyumba hiyo, katika jina la Yesu. Mungu wangu mwema, kashuke na nguvu zako, kwa Bwana kaonekane, mfalme, nione utukufu wako, Yesu. ukasimame kwa ajili yao watoto wako kila moja moja, nione mkono wako wa Mungu, kuna nguvu za kutumwa, siku zimeandaliwa kwa nyumba hiyo, siku ya leo na likaweza wako, Yesu, ukasimame kwa ajili yao, na alituma neno lako kwa Mungu, likatamaraki kwa ajili yao, uweza una wewe Mungu, mamlaka yana wewe Mungu, uweza unatoka kwa kwa Mungu hakuna mwingine, roho za kutegwa na kutumwa, roho ya utasa, roho ya kuharibu mimba, mambo yote mabaya, roho ya kukataliwa na ikataa siku ya leo, roho ya uharibifu na ikataa siku ya leo, roho ya kuferi na ikataa siku ya leo. Kwa mwanafunzi huyu, wewe Bwana ukamsimamie, kaonekane kwa ajili yake. Baba mwema, uko shuleni, barikia na walimu wake wote watanaenda mbele zako. Kwa Mungu wapiganie watoto wako, wapiganie watoto wako, kuvu zote za kuzimu, baba mwema, zirudi kwao hao maadui waliozituma, baba mwema, ukapigana nao Yesu Kristo mfalme ni wewe peke yako. Sasa kwa jamaa Trida Mbogo yuko Dar es Salaam. Nimweke mikononi mwako Mungu. Mpiganie mtoto wako na tuma neno lako. Saidi katamaraki kwa ajili yake mtoto wako. Hakuna mwingine wa kuweza kumsaidia na alikaweza na nguvu zako zikatamaraki nchi yetu ya Tanzania. Niweka mikononi mwako rais wa nchi na wale chini yake wote. Mungu naweka mikononi mwako. Tunadai amani katika nchi yetu. Kaonekane baba mwema kwa ajili ya nchi yetu. Bado tunaendelea kudai amani. Endelea kutawala kwa nchi yetu Mungu. Na Mija mkei Magesa Mikubi Andrea Juliana Jeremia, nimweke mikononi mwako. Asante kwa ajili ya Robinson Brighton, nimweke mikononi mwako Bwana. Kwa kila mmoja mmoja, asante kwa ajili ya Kantala, nimweke mikononi mwako. Asante kwa ajili ya Elia, nimweke mikononi mwako. Asante kwa ajili ya Azizi, nimweke mikononi mwako. Kwa kila mmoja mmoja, asante kwa ajili ya Edina, nimweke mikononi mwako, nimweke mikononi mwako Mungu. Na mimi mtumwa wako napondoka hapa e Bwana, wafunike watoto wako, damu yako ya tamani Bwana, ika nene mema kwa ajili yao Wapiganie watoto wako kama ambavyo umeahidi mwenyewe ya kwamba kila silaha inayoinuka juu yao haitafanikiwa, ye Bwana. Na mimi nasema haya kwa sababu unaliangalia neno, liangalie neno lako Bwana. Mtumishi wako huyu, vita anayopitia, Mungu, imebeba kusudi la maisha kwake. Bwana kasimama, umusaidie. Damu yako ya ushindi, Baba mweme, kanene mema. Asante Mfalme, kwa sababu we ni Mungu, kwa sababu we ni kimbilio, hakuna mwingine, kwa sababu Yesu Kristo vita umevimariza mwenyewe. Na kushukuru kwa ajili ya mfanyabiashara huyo kwenye duka lake. Sande kwa ajili ya mfanyakazi huyo ofisini kwake. Sande kwa ajili ya mfugaji huyo kwa mifugo yake. Sande kwa ajili ya mkulima huyo kwa ajili ya mazao yake. Asante kwa kila mmoja mmoja, ewe Bwana, kwa kuwabarikia watumishi wa wako. Wasafiri ambao wanajiandaa na safari zao. Mungu wangu mwema, wakasafiri vizuri. Roho ya jari, roho ya kunywa damu za watu na ikataa. Ukasema kwa kila mmoja mmoja, katika jina la Yesu mwokozi wetu. Amen. Speed ni zile zile zaidi ya 120. Pendo wangu tukutane kwa siku nyingine kwa mara nyingine. Amen. Jumatano saa kumi kuanzia asubuhi mpaka jioni. Niseme hivyo kuanzia asubuhi mpaka jioni, na kutana na watu moja moja kwa ajili ya ushauri na maombi. Jumapili baada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu. Mungu akubariki sana mpendo wangu. Tukutane kwa siku nyingine kwa mara nyingine. Kwa maelekezo zaidi tumia 0755 296181. Mungu akubariki sana.