Redio Hai FM inakuletea wasaa wa maombi ya usiku, wasaa maalum kwa wote kwa ajili ya kushiriki katika maombi ya mahitaji mbalimbali. Ninaomba kwa ajili ya nchi yetu ya Tanzania, naarika urinzi na baraka zako e Bwana, sikasinakusaidia u usiku na mchana nam. Ni kipindi cha maombi ya usiku wa manane kinachosikika kila siku kuanzia saa nane kamili usiku hadi saa 9 na marudio yake ni saa kumi hadi saa kumi na moja alfajiri. Ungana na watumishi mbalimbali mbali wa Mungu katika maombi haya ya usiku kila siku, ili kuharibu mipango ya shetani, wachawi, sasa nawaamuru mwachane hiyo habari, mwokoke, ondokeni. Baridi inapika sana, mwisho mtaugua nimonia. Kila siku anawaambia okokeni, badilikeni usiku wa leo katika jina la Yesu. Kumbuka katika maombi haya kila mahitaji ya mtu mmoja mmoja yatapelekwa mbele za Mungu kwa ajili ya maombi. Haijalishi umeugua kwa muda gani, peleka mahitaji yako kwa Yesu. Usiwaze kwenda bali popote pale, nami nakueleza hivi, niko spidi zaidi ya mia moja ishirini kwa ajili ya kusiharibu kazi zote za Ibilisi, na mi natangaza kiama katika mkoa wa Tabora. Hao wote wanaosimama kuchafua hali ya hewa katika mkoa wa Tabora ni lazima wakubali tu, wasipokubali shingo zao zitavunjika vunjika, maana ndivyo Bwana anasema ya kwamba jiwe ambalo litawadondokea watakuwa tikitiki. Usikosi, mwambie na mwingine kwamba tukutane Msikilizaji wangu wa 94.1 Redio Uhai, Sauti ya Tumaini, nijitambulishe. Majina yangu ninaitwa Mchungaji Danieli Mayunga Kashike. Wengi wanapenda kuniita mzee wa spidi zaidi ya 120. Ni mchungaji wa kanisa la Jerusalemu Baptisti Cheyobe, mjini Tabora, nchini Tanzania. Namba yangu ya simu ni 0755 2961 81. Kama huko nje ya nchi unaanza na alama ya kujumlisha 255. Amka tuombe, Samuel Butene, Mkeo Magdalena Abraham, wanenu kina Rusia na Esther. Amka tuombe, Daniel Nyembo, Filipo Mgila, kutoka hapo Sawewe Urambo. Amka tuombe Mungu mwalimu William Shewole, ninakuamsha tuombe Mungu mtumishi wa Mungu Martin pali ni mashashua mkeo, mtumishi wa Mungu mwalimu Dafroza Bernardi wanenu Noelia Pascali na Danieli. Amka tuombe Mungu rafiki yangu Fortunatus ya pori nari, Matemu ana nasolo, ana Emmanuel Mgaji, Neema Emmanuel Mgaji, Elizabeth Emmanuel Mgaji, mwalimu George, baba wa Gladness, tumuite baba wa mbinguni, mama Rusi kutoka hapo uzunguni. Amka tuombe Mungu, Eliudi Elasto na mkeo Bwame William Matiku wanenu Kdoni Goodness Glory Sala Baraka, Mwalimu Victoria Johni Meodecratius Julius Kashwabi wanenu Kinaisani Elvin Edward Charles, na mkeo Mwalimu Elizabeth Sebastian Kamata na wanenu wote kina Loveness Gladness pamoja na God Bless. Amka amka tuombe, mama yangu Mwalimu Elizabeth Masanja familia nzima wa meo mtumishi wa Mungu Kapinguwa nenu Gudulaki, chariti na Ebeneza. Amka tuombe Joyce Tamsoni Mbaula kutoka hapo usoke misheni. Amka tuombe Lozi Lazalo Lukasi kutoka Kigwaei. Ninakuamsha tuombe Esther Masanilo kutoka Utawambogo. Amka tuombe mtumishi wa Mungu uh, Ezekiel Zakayo, amka tuombe Mungu. Evu Matani Sukali, Erinesi Magaziko, Simon Elieza Rino kutoka Canada, kimsingi wewe unanisikiliza muda huu, hebu sendi meseji na kwa wengine na kwa wengine na kwa wengine waambie tuamke, tumuombe Mungu. Madam Glesi, amka tuombe Mungu. Sikiliza, usikate tamaa, ndio ujumbe wa leo, pamoja na machungu unayopitia Huenda nafsi yako imejeruhika, umejeruhiwa na watu wa karibu, umejeruhiwa na watu ambao huwajui, wako watu wamekusababishia makovu ya nafsi. Leo ninakutia moyo, usikate tamaa katika hali yoyote ile unayopitia, iwe ni ya kifamilia, iwe ni ya kikazi, iwe ni ya kiuchumi, ninakutia moyo usikate tamaa wala kuvunjika moyo pale ambapo Mungu yawezekana, Mungu ameruhusu upitie mambo machungu, bado usikate tamaa. Liko tumaini kwa mtu uliokatwa kuchipuka tena. Walisema hautainuka lakini watangazie, waambie kuna kuinuka tena kama Ayubu mtumishi wa Mungu alistawi mwishoni, na mimi nakutangazia leo kuna kustawi tena, iko kesho yako inakuja bila kujali wametumia nini, bila kujali wamekutumia kitu gani, bila kujali umeumizwa kwa kiwango gani. Kila ambacho nakutaka kukutia moyo leo, usivunjike moyo, usivunjike moyo, Mungu yuko pamoja na wewe. Gaudensi Chami amkatuombe Matiasi Mtei na mkeo Noela, tumuombe Mungu. Mwalimu Lidia Mwampamba kisa mwa Ikenda, tumwite Baba yetu ali hai. Ana Nasolo, Mungu wetu ni mwaminifu, kunalo jambo ambalo wamekusudia kulifanya. Mama yangu Magreti Mliasi, mama wa Yela Dibitisi na Geledina, Tumwite baba yetu aliye hai. Magareti Nyangasi, pamoja na familia yako yote, wanao kina Devidi, kina Dennis, kina Doris, kina Magidalena, kina Wille, kina Santa Cruz na kina Klintoni. Yuko baba yetu aliyemwema, yeye atasimama kutusaidia. usia moja hapinesi ya Fred Matias, mama wa Gabrieli Meo, Lukasi, Benedekto Tumwite baba yetu aliye hai, usikate tamaa wala usivunjike moyo. Fungua pamoja na mimi katika Rutu, kitabu cha Rutu. Rutu sura ya kwanza. Rutu sura ya kwanza. Rutu sura ya, ya kwanza. Tusome ule msali wa kumi na tisa. Ule mstari wa kumi na tisa tusome mpaka mstari wa ishirini na mbili. Biblia inasema, hivyo hao wakaendelea wote wawili hata walipofika Betelehemu, na ikawa walipofika Betelehemu, muji wote ukataharuki kwa habari zao, nao wanawake wakasema Je, huyu ni Naomi? Akawaambia, "Msiniite Naomi. Niiteni Mara, kwa sababu Mwenyezi Mungu amenitenda mambo machungu sana. Mimi nalitoka hali nimejaa. Naye Bwana amenirudisha sina kitu. Kwani kuniita Naomi? Ikiwa Bwana ameshuhudia juu yangu na Mwenyezi Mungu amenitesa." Basi Naomi akarudi pamoja na Rutu Moabi mkwewe, ambao walirudi kutoka nchi ya Moabu, nao wakafika Bethlehemu mwanzo wa mavuno ya shaili. Mungu alibariki neno lake. Unajua, nyakati za Biblia, hususani nyakati za Agano la Kale watu wengi kwa kipindi hicho, hata leo yawezekana, wenda wako watu kama ambao walikuwepo kipindi hicho cha Agano la Kale, hata leo yawezekana wapo. Lakini ngoja nikwambie leo, mpendo wangu, liko tumaini. Mpendo wangu, nimetangulia y kusema kwa mti uliokatwa kuchimka kuchipuka tena. Waambie ya kwamba mulinisukuma sana nianguke, lakini waambie kuna kusimama tena. Ndiyo, kwa kipindi hicho cha Agano la Kale, watu wengi walipopatwa na mabaya, kila walipopitia magumu, walifikiri kwamba mabaya hayo yanatoka kwa Mungu. Lakini jambo hili mpendwa wangu, natamani ulijue, ulijuwe ya kwamba mambo yote mabaya unayoweza kupitia hapa duniani, mambo yote machungu yote ambayo anaweza kufanya ulie, mambo yoyote ambayo naweza kufanya ushindwe kula au kulala, kwaje, nikwambie mpendo wangu, sio kwa Mungu. Hayo yote hayatoki kwa Mungu kwa sababu Mungu wetu ni mwema siku zote. Hakuna mwenye huruma hapa duniani kama Mungu, bali kila ambacho unapaswa kujua ya kwamba mambo yote mabaya yanatoka upande wa pili, upande wa adui Shetani, ila hayo yanatokea kwa ruhusa ya Mungu. Kwa Mungu anaweza kuruhusu mabaya ya kupate mpendo wangu kwa ajili ya utukufu wake. Na katika nyakati nyingine Mungu katika hekima yake anaweza kuyatumia mambo mabaya ili kutuletea mambo mema. Na ndio maana nakuambia mpendo wangu, usikate tamaa katika hali yoyote ulio nayo, yawezekana ni magonjwa au mambo mbalimbali. Vita ni vikali, mpendo wangu, kuna watu wengi wanakushambulia. Wengine wanakushambulia kwa mapepo na majini, wengine wanakushambulia kwa maneno yao. Yawezekana, mpendo wangu, maneno yao yamegeuka kuwa ndimi ambazo zimekuwa kama mikuki, mpendo wangu, kama upanga. Lakini ngoja nikwambie mpendo wangu, liko kusudi la Mungu katika Rutu tuliyoisoma 1:19:22 tunasoma habari za mwanamke aliyeitwa nani? Naomi. Hili jina Naomi, maana yake au tafsiri yake ni mwenye kupendeza, ndio maana ya jina lake. Mwanamke huyu tunasoma wakati akirudi Betlehemu, akiwa na mkwewe, wakiwa katika hali ngumu wakiwa katika wimbi la umasikini na kufirisika, huku kila mmoja akiwa ajui maisha yake ya kwamba yatakuwaje mbeleni. Walikuwa wajui future yao kwamba yatakuwaje. Matumaini yake yote huyu mwanamke aliyokuwa nayo yalikuwa ya yametoweka. Alikuwa na uchungu uliokuwa umemzunguka na uchungu, mpendo wangu, ni uchungu wa mauti bado hakuwa na tumaini la uhai katika maisha yake, na jumla ya mawazo yake, vile ambavyo alikuwa anamwazia Mungu, yeye aliona kama kwamba Mwenyezi Mungu amemtenda mambo machungu sana. Ndiyo aliona ni kama mkono wa Bwana umeondoka juu yake, aliona ni kama vile Mungu hashughuliki naye tena. Kwa nini? Huyu mwanamke alikuwa na mume huyo mume aliitwa Elimeleki, na maana ya jina Elimeleki maana yake Mungu ndiye mfalme au mtawala. Na huyu mwanamke alikuwa na mtoto wa kiume mkubwa aliyeitwa nani? Maroni, maana yake magonjwa. Kwa mpendo wangu, epuka sana, mpendo wangu, hata kwa habari ya majina yale ambayo nawapa watoto wako, lazima mpendo wangu ujue ya kwamba yawezekana matatizo yanaweza kuibuka ya kwa njia kufata majina, lazima mpendo wangu uyajua ya mambo, na Mungu siku zote aliruhusu ya wapate waliotutangulia, ya kwamba tujue namna ya kusimama. Ya kwa hiyo mpendo wangu nini, jizoeshe hata kuombea majina, hata majina ya watoto wako uyatakate mbele za Bwana, umwambie Bwana ya kwamba ninakuhitaji wewe peke yako. We Mungu uliyekirimiwa jina jina ipitaro majina yote. Na mimi naelewa ya kwamba iko vita kwa njia ya jina, na mimi naelewa ya kwamba jina linapoliweka mbele za Mungu, unaingilia kati. Tunaelewa hii habari mpendo wangu, kuna mambo mengi ambayo yanatesa watu kwa sababu ya kutokujua. Kwa hiyo huyu mwanamke alikuwa na mtoto aliyeitwa Maroni. Maana ya jina Maroni ni magonjwa na mtoto mwingine mdogo aliitwa Kilioni, maana yake kufilisika. Kwa historia ya familia hii inaonekana ni kama walikuwa wakijaribu kuokoa maisha yao. Kwa nini? Kwa sababu kwanza walikimbia njaa katika nchi ya Israeli huko Bethlehem, na kisha wakaelekea nchi ya Moabu, Jordani ya leo. Kwa ajili ya nini? Kwa ajili ya wao kutafuta hifadhi waweze kupata chakula, lakini familia hii ilikutana na wakati mgumu sana. Kwa nini? Kwa sababu wakati Maroni anazaliwa kwanza ilikumbwa na magonjwa mazito. Yawezekana ndiyo sababu ya kijana huyu kuitwa Maroni. Na yawezekana wakati wakiwa huko Moabu, wenda walifilisika walikuwa na pesa na mali nyingi, yawezekana zirisha mpaka akazaliwa kilioni, yawezekana ndio sababu ya kumwita hilo jina. Lakini ngoja nikwambie, mpendo wangu, hakuna sababu ya kukata tamaa. Yuko Mungu mkuu mwenye kuweza kukupa tumaini tena, bila kujali ya kwamba wanakushambulia kwa kiwango gani, bila kujali vikao vinakaliwa, wewe ujui wanapanga vikao vyao kwa asili. Lakini yuko baba wa mbinguni, nakutia moyo leo, hakuna sababu ya kukata tamaa. Watatawanyika tena, utawaona wanatoka kwa njia saba. Kwa nini? Kwa sababu sababu uh, huo ndio mpango wa Mungu. Siku zote mpendo wangu, unaposimama kumwangalia Bwana wa majeshi, ukaendelea kushikamana naye, yeye ni mwaminifu kila kuitwapo leo. Yeye hawezi kukuacha. Ni kweli mpendo wangu, yezekana watu wa karibu yako, yezekana wamekuacha, lakini ngoja nikwambie leo, ya kwamba Mungu wako hawajawahi kuacha. Mtu yeyote anayemkimbilia, huyo Mungu hawezi kukuacha. Wanadamu wanaweza kukuacha, lakini sio Mungu hawezi kukuacha. Ndio. Kwa nini? Wakiwa huko kama haitoshi, kwanza wamefilisika, wamepigwa na magonjwa mazito, mali zote zimeisha. Sasa kama hiyo haitoshi, mara baba yao na kina Kilioni na maroni akafariki na Biblia inazungumza ya kwamba Maroni naye akafariki pamoja na Kilioni, nao wakafariki bila kuacha watoto. Sasa nini kilichofuatia? Naomi alijikuta amebaki na wakwe vijana. kina nani hao? kina Orpa pamoja na Ruth kwa hiyo katika hali ya mashaka makubwa Biblia na inazungumza, Naomi aliwasihi wakweze kurejea makwao, katika hali ya ukwasi mkubwa kwa Orpa alikubali kurejea kwao, lakini tunasoma huyu mke wa Maroni ambaye ni, ni Lutu alikazia kubakia na mkwewe huyu aliyekuwa mke wa, wa, wa Kirioni. Kwa hali ya Naomi ilikuwa ni ya kusikitisha ilikuwa ni hali ya majonzi. Hakutamani tena kuitwa Naomi, ndiyo maana tunasoma anasema ya kwamba msinite tena Naomi bali munite Mara. Maanake nini? Machungu. Kwa mkwewe akakubali kufuatana naye katika hali hiyo ya umauti na kukosekana kwa matumaini, na kazi yao kubwa ambayo waliifanya ni kuokota ngano na masazo yaliyosazwa, na waliovuna ngano huko Betlehemu, kwa tunasoma ya kwamba mkwe wa, wa Naomi huyu Rutu alikuwa mwaminifu. Uwe mwaminifu mbele za Bwana, yeye hawezi kukuacha. Wanadamu wanaweza kukuacha, lakini baba yako hawezi kukuacha. Hata kama mpendo wangu na jihisi ya kwamba uko peke yako, huyu Mungu yuko pamoja na wewe, hata kama wamekukataa na chokusi, mtumishi wa Mungu, endelea kuwa mwaminifu mbele za Bwana. Mimi nasoma bibilia kwanzia mwanzo, e, mpaka Ufunuo, ninasoma kama Mungu alifika mali akakuta watu analia, huyu Mungu akuacha waendelee wakilia? Mungu ni mwenye huruma sana, na ndio maana Daudi mfalme ilifika wakati akasema ya kwamba nalikuwa kijana mpaka sasa nimekuwa mzee, lakini sijawahi kuona mwenye haki ameachwa awe ombaomba. Nami nakutia moyo leo, mpendo wangu, naona adui zako akitawanyika, naona ugonjwa uliougua mda mrefu, naona Bwana akikufungua, naona Bwana akikutenda mambo makubwa e katika hali uliokuwa nayo, naona mapito ambayo ulikuwa nayo, Bwana nakuvusha salama, naona Bwana akilejeza baraka za kwako zote. Naona Bwana akisimama kukurejesha afya yako njema. Naona Bwana akifungua milango ya mafanikio juu ya maisha yako. Naona Mungu akikushindia e, juu ya vita uliokuwa nayo. Naona Bwana akikuinua viwango kwenda viwango. Naona Bwana akipigana e, pamoja na adui zako. Naona Bwana akikupandisha e, viwango kwenda viwango. Kwa nini? Kwa sababu ya uaminifu kwao. Nataka kuambia uwe mwaminifu mpendo wangu, kama ambavyo Naomi alivyokuwa mwaminifu. Naomi alikuwa mwaminifu kupita kawaida, ndiyo. Kwa hiyo tunasoma habari ya Rutu, alikuwa mwaminifu, akaendelea kumtunza mkwewe, hata katika hali ya umasikini, hata katika hali ya shida na tabu, na mwisho wa siku nini kinacho Biblia inachosema Biblia inasema mama huyu alipata mchumba na kuolewa sawasawa na desturi zao, na mchumba huyu aliitwa nani? Aliitwa Boazi. Na baada ya kumwoa Rutu huyu Boazi, Biblia inasema walipata mtoto wa kiume, na baada ya kumpata yule mtoto wa kiume, wakamwita Obedi. Maana ya jina Obedi ni kulejezwa, kulejezewa uhai. Huyu Obedi ndiye ambaye tunamsoma alikuja kumzaa Yese, na Yese alimzaa mfarume Daudi. Nina nataka kukuambia mpendo wangu, Mungu anaweza kuruhusu mambo machungu ya kupate, na wakati mwingine usipokaa vizuri unaweza kufikiri kwamba umefika mwisho wako kwamba hauwezi kuinuka tena. Unajua, hata maadui zako na wale wanaokutakia mabaya wanaweza kufikiri kwamba mwisho wako umefika. Lakini nini, ninayo habari njema kwako leo mpendo wangu, kwamba Mungu amerejeza uhai tena. Haijalishi ni magumu kiasi gani unayopitia, mwana wa Mungu, Mungu yuko nyuma ya mambo ili kusababisha mambo mema yatokee, na ndiyo maana njia zake huyu Mungu yeye anasema hazichunguziki, wala mawazo yake Mungu anasema si kama mawazo ya wanadamu. Mungu anasema njia zake yeye ziko juu sana, na hekima yake huyu Mungu kwa mwanadamu ni ujinga, lakini upumbavu wa Mungu, Biblia inasema, upumbavu wa Mungu na hekima kuliko hekima ya wanadamu. Kwa nini haupasi kumlaumu Mungu kwa lolote unalopitia, linalokutokea, lina lokutokea. Mshukuru Mungu kwa kila jambo. Kwa nini? Kwa sababu kwake liko kusudi jema, anakuwazia mawazo mazuri, hajawahi kukuwazia mabaya. Kwa hiyo nachotaka kukutia moyo leo ya kwamba mwangalie Bwana wa majeshi, yeye peke yake ndiye tumaini lako. Ni kweli mpendo wangu, imefika wakati unajiuliza maswali mengi ya kwamba hili litaishaje? Yawezekana lile limepita limekuja hilo, lakini ngoja nikwambie mpendo wangu, wewe sio wa kwanza. Hebu we mwaminifu mpendo wangu, kama ambavyo Rutu aliposhikamana na Naomi, Naomi alishikamana na Rutu. Rutu alijua ya kwamba Mungu wa Naomi ni Mungu anayejibu na mimi nakwambia siku ya leo Huyu Mungu naye mwabudu ni Mungu anaye jibu ni Mungu ambaye sio kiziwi, sio mwanadamu, hawezi kusema uongo. Yeye msubirie, ni Mungu mkuu. Kwa changamoto nayo pitia mpendo wangu, ye kwa Mungu liko kusudi. Nani alijua ya kwamba Rutu siku moja atakuwa na uzao wa kuja kusababisha azaliwe mfalme Daudi? Nani alijua ya kwamba kutoka katika tumbo lake ya kwamba angekuja kuzaliwa Yesu? Lakini kumbe Mungu aliruhusu haya, mpate ampate Naomi lengo la kwamba Rutu aje kuwa mtu ambaye ni wa muhimu sana katika dunia hii. Hata we mpendo wangu, yale unapitia mpendo wangu, sio wa kwanza, ni kwa kusudi la Mungu. Mungu aliruhusu upitia hayo ya kwamba Bwana atukuzwe. Kwa nini? Kwa sababu Mungu anajua mwisho wako Nanjoma na ndio maana Bwana anasema ya kwamba nakuwazia mazuri. Yeye hajawahi kuwaza baya hata siku moja, ni wanadamu tu wanaokuwazia mabaya, wanatamani uporomoke, wanatamani ufirisike wanatamani uharibikiwe, wanatamani ufukuzwe kazi, wanatamani ndoa yako ife, wanatamani hata wewe ufe, lakini baba wa mbinguni anakuazia uzima tele, na kutangazia maisha marefu, na kutangazia miaka mingi. Waliopanga mabaya juu yako, hayo mabaya yawapate wenyewe. Waliokuchimbia mashimo, mwana wa Mungu, hayo mashimo wakadumbukia wenyewe. Waliokutegea mitego, mwana wa Mungu, hiyo mitego ikanase miguu yao. Watu waliokupangia mauti, wasipogeuka, hiyo mauti wapate wenyewe. Wenyewe. waliopanga ufe kwa ajali wasipogeuka watakufa wenyewe. Kwa nini? Kwa sababu Mungu wetu ni mwaminifu siku zote, anatamani ya kwamba wabadilike wageuke kwa Mungu aliye hai. Wewe unayewaza mabaya kwa ajili ya huyo mtu, hebu geuka kuanzia leo, acha njia zako mbaya. Kwa nini? Kwa sababu, kwa nini uendelee kumtesa huyo mama? Kwa nini uendelee kumtesa huyo baba? Kwa nini uendelee kusababisha uharibifu? Mungu wa mbinguni amesikia kilio chake, na Mungu anatamani ugeuke leo, usipogeuka mbinguni ye ni mwaminifu kila kwetu hapo leo. Na kutia moyo mama yangu mwalimu Dafroza Bernardi na mumeo Martini pori ni mashachua pamoja na wenenu wote, na watia moyo na tamka baraka na tamka ushindi na tamka kuinuliwa na tamka ushindi katika kila eneo la maisha kwenu Noela Paskari pamoja na Danieli na tabiri ushindi pande zote za maisha yenu, na tabiri ushindi kwa ajili yako Imanueli Mkaji na kutangazia ana Imanueli Mkaji pamoja na wadogo zako Kina na neema pamoja na Elisabeti pamoja na baba Gladness, natangaza ushindi katika maisha kwenu, na kutangazia baraka Matrida Mbogo, na kutangazia kuinuliwa kwako, mama yangu Emmanuel, na kutangazia ya Ndaba raka kwa ajili yako, mama yangu Margaret Mdiasi, mama wa Eradibitis na Gredina, na wote ambao wamesimama kupigana na wewe na wakitawanyika. Kwa sababu Mungu wetu ni mwema, hakuna sababu ya kukata tamaa. Haijalishi umelala kitandani miaka mingapi, Mungu ameliona teso lako. Wala hakuna sababu ya kukata tamaa. Kwa nini? Kwa sababu Mungu ameona teso lako. Na ndio maana leo anasema ya kwamba yeye ni mwenye huruma. Hakuna mwingine mwenye huruma kama Mungu. Mwanadamu anaweza kuwa na huruma ya kinafiki lakini Mungu wetu huruma yake ni ya kweli. Yeye akisema anakupenda na ni kweli, lazima ukubali ya kwamba anakupenda. Yuko baba wa Bengone, siku ya leo anatamani akashughulika na maisha yetu. Yeye ni Mungu mwenye huruma, uweza na mamlaka. Yeye peke yake ndiye aliyetoa maisha yake, akafa hapo msalabani. Na ona nguvu ya Mungu imeshuka, imeshuka kwa nyumba yako, wote ambao walikuwa wamepanga kutuma mapepo. Na ona mapepo yakikata kona, yakiwarudia wao wenyewe ksba ambazo walikuwa wameziandaa ya kwamba zifike kwako, na unazo silaha zinarudi kwao. Kila silaha iliyopangwa juu yako haitafanikiwa. Ninakutia moyo leo ya kwamba hakuna silaha itakayofanikiwa kwa ajili yako. Kwa nini? Kwa sababu tunaye Mungu mkuu. Walipanga ufe bila mtoto na kutangazia ya kwamba hiyo ni mipango yao, na una tumbo lako lina watoto, meza yako imezungukwa na familia kubwa. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Mungu anasema katika Israeli hakuna aliyetasa balawala mwenye kuharibu mimba. Ndivyo ambavyo Kutoka kumi na tano ishirini na sita ndivyo ambavyo inasema, kila ambacho Mungu anataka tu. Mwana wa Mungu, hebu isikirize sauti ya Mungu, umkubali huyu Mwokozi Yesu Kristo ya kwamba atembee pamoja na wewe ili ya kwamba uwe sababu ya Mungu kukuinua kupita kawaida, kama ambavyo Bwana alionekana kwa Naomi pamoja na mkwe wake Rutu, namna ambavyo Mungu alimfanya Rutu kuwa mzazi wa vizazi ambavyo mmebarikiwa. Na mimi leo nakutangazia neema ya Mungu ipite juu ya nyumba yako neema ya Mungu ipite huko kazini kwako, neema ya Mungu igutangulie huko kwenye biashara zako, neema ya Mungu igutangulie shuleni kwako. Naona Bwana akikuinua juu. Kwa nini? Kwa sababu hiyo ndio kazi ya Mungu. Mungu inua walio mavumbini na kuwapandisha pamoja na wakuu. Mungu anaona akikupandisha, akikuketisha pamoja na wakuu, Mungu wa mbinguni. Ndicho ambacho anasema leo ya kwamba amekuona, namna ambavyo machozi yako yamekuwa kila leo, yamekuwa chakula chako kila leo, unaeleza kitanda chako, lakini Mungu ameona kilio cha kwako. Yeye anasema leo ya kwamba yeye ndiye mchungaji wako, hauwezi ukapungukiwa na kitu chochote. Nani alijua ya kwamba siku moja Naomi he kupitia mkwe wake ya kwamba Bwana angeonekana na mimi? Mnakutangazia leo, hakuna anayejua maisha ya kwako, ni baba yako wa mbinguni. Huyo Mungu aliyekufikisha hapo leo, useme wewe ni Ebeneza, hata sasa umenisaidia. Kwa nini? Kwa sababu wewe peke yako ndiye Mungu mkuu, na una ukuu wa Mungu ukitembea pamoja na wewe, na zona nguvu za Mungu zikikufunika, naona nguvu za Mungu zikifunika watoto wako, naona nguvu za Mungu zikifunika familia yako, naona nguvu za Mungu zikifunika uchumi wako. Kwa nini? Kwa sababu ya kumtegemea Mungu. Kila ambacho nakutia moyo, mwana wa Mungu, endelea kuwa mwaminifu mbele za Bwana. Yuko Mwokozi Yesu aliyekuwa mwaminifu, na sisi leo anatuagiza tufuate nyayo zake. Kwa nini? Kwa sababu yeye ndiye anasema ya kwamba yeye ndio njia ya kweli na uzima, kwa mujibu wa Yohana 14 mstari wa sita, ya kwamba yeye ndio njia ya kweli na bali ni Yesu Kristo, yeye ya aliyenyenyekea mpaka kifo, Mungu mkuu. Na mwisho wa siku, kwa unyenyekevu na uaminifu wake, huyo mwokozi wetu, mwisho wa siku akakirimi wa jina. Jina lipitalo majina yote, na kuambia mwana wa Mungu, wamekuita mgonjwa kwa muda mrefu na kutangazia uzima kuanzia leo. Wamekuita maskini kwa muda mrefu na kutangazia kuinuliwa kuanzia leo. Wamekuita mtu wa ukataliwa kwa muda mrefu na kutangazia heshima kuanzia leo. Wamekuita tasa kwa muda mrefu na kutangazia wewe ni mzazi wa vizazi vingi, katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Wamekuita mtu wa kuteseka kwa muda mrefu na kutangazia heshima leo, katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Mungu amenitima amenituma leo ya kwamba nikutie moyo uliyekata tamaa, uliyevunjika moyo. Haijalishi unapitia machungu, iwezekana umeumizwa, umeumizwa na mtu wa karibu. Iwezekana mama, umeachwa, umeachwa na mume wako. Iwezekana baba, umeachwa, umeachwa na mke wako. Iwezekana binti, umeachwa, umeachwa na mchumba wako. Iwezekana kijana, umeachwa, umeachwa na mchumba wako. Lakini ngoja nikutie moyo leo, mwanangu, ngoja nikutie moyo leo. Iwezekana umeachwa na wazazi wako, yuko baba yako, yuko pamoja na wewe, anakutia moyo leo, hajarishi unapitia hayo. Mungu alijua ya kwamba utapitia hayo, na hayo ndio ambayo analeta utukufu mbeleni, juu ya maisha yako. Kwa nini? Kwa sababu Bwana amekuona amekiona kilio chako ameyaona mateso yako, ameyaona machozi yako, ameona mafitini wako, ameona maadui zako watu wanaokupiga vita, ameona yeye mwenyewe anatamani akawatawanye. Na Mungu wa mbinguni ni mkuu, hakuna anayeweza kusimama kwa ajili ya Mungu. Mungu ni mwenye uwezo na mamlaka, na kutangaza leo nakutangazia baraka, na kutangazia kuinuliwa, na kutangazia kuponywa, na kutangazia huduma kubwa. Kila ambacho unapaswa leo wewe kiri mbele za Bwana, umwambie Mungu wa mbingoni ya kwamba nimekutenda dhambi wewe peke yako, nahitaji niwe mwaminifu. Wezekena mpendo wangu, ilifika wakati ukajichanganya ukamwacha Bwana, hebu endelea ku shikamana na Mungu, yeye ni mwaminifu, aweze kukuacha yeye, atakushindia kwa nini? Kwa sababu hiyo vita, mpendo wangu, kwa akili zako wewe huwezi, bali ni kwa nguvu za Mungu tu, ndivyo ambavyo Mungu anaweza kukusaidia. Ndicho ambacho Mungu amenituma leo, ya kwamba nigutie moyo, mwanda wa Mungu, hakuna sababu ya ukata tamaa. Funika macho yako, nikuombe. Baba ninakushukuru Mungu, mwenye nguvu, uweza na mamlaka, ninakuita siku hii leo, kaonekane kwa majina yote na yaweka mikononi mwako Mungu, kaonekane mfalme kwa ajili ya mtumishi wako, nimle Nipite mikononi mwako Bwana, kaonekane mfalme, wewe peke yako ndiye tumaini letu. Nenda kuita siku ya leo, kaonekane mfalme, nione uwezo wako Mungu, nione nguvu zako Mungu, nione mamlaka yako Yesu Kristo, yakasimame kwa ajili yake. Ni wewe tumaini letu, ni wewe ngome yetu. Namweka Jasimini mikononi mwako Mungu, namweka Jasimini mikononi mwako Bwana, Jasimini Hezroni. Baba mwema, kaonekane, akajifungua salama, pigana na adui zake, wa karibu na wa mbali. Baba niwaweke mikononi mwako. Kwa Mungu upigane nao, kaonekane kwa ajili yake, umbarikie mtumishi wako, yeye pamoja na watoto wake, yeye pamoja na familia yake, ni mweke mama yake anaitwa Rusi, pamoja na baba yake anaitwa Seba, pamoja na wadogo zake kina Dokratusi, pamoja na Sethbeth, niwaeke mkononi mwako, ni pamoja na mume wake, nimletie mikononi mwako Mungu, kaonekane mfalme, na mweka Jasmine mini mikononi mwako Mungu, mbarikie mtumishi wako, kumbuka sadaka zake Mungu, zitakabari Mungu wa mbinguni si harufu njema kitini pako, ninakuita siku ya leo, kaonekane kwa ajili yake, kaonekane kwa ajili yake, kaonekane kwa ajili yake, namleta mikononi mwako Mungu una wake, unajua moyo wake, unajua moyo wake, unajua uhitaji wake, namweka mikononi mwako Mungu. Lucy William usiwiti pamoja na familia yake, na iweka mikononi mwako Mungu, mpiganie mtumishi wako, kumbuka sadaka zake, namsogeza mikononi mwako Mungu, Mpigania usiku na mchana, mpigania usiku na mchana, pigana na wote wanaopigana naye, pambana na wote wanaopambana naye, pigana nao wote wanaopigana naye, kwa mamlaka ya jina la Yesu waibishwe afedheshwe, na kataro ya magonjwa katika familia yake, na katarana na mikosi katika familia yake, na kataa mabaya yote katika familia yake. Na mweka magreti mliasi mikononi mwako Bwana pamoja na familia yake yote, nikianza na mwanae Yeradi pamoja na familia yake yote, mke wake na watoto wake wote na wanatembeleza kwa Mungu, wapiganie watumishi wako sana. Kaonekane Baba mwema kwa ajili ya mtumishi wako mwanamda Froza Benadi na mwe wake Martin por Mashashua na watoto wao kina Noeli ya Pascali pamoja da na Danieli, wakumbuka sadaka zao Baba mwema, mozi takabari sifanyike kwa harufu njema ekitini pako Bwana, ekumbuka maombi yao, ekumbuka sala zao Yesu Kristo, sitakabari ya Bwana kaonekane Mfalme, na kata magonjwa, magonjwa katika nyumba hii, na kata rana na mikosi ya kila aina katika nyumba hii, kaonekane Baba mwema, wazingile pande zote za maisha ya watoto wako. Onekana kazini kwao. Onekana katika kila njia wanazopita watoto wako, natamka ushindi juu yao, natamka ushindi juu yao, natamka ushindi juu yao, natamka ushindi juu yao. Pigana na wote wanaopigana nao, teta na wote wanaoteta nao. Baba mwema uwafadheshe wale maadui zao katika jina la Yesu, maadui zao waaibishwe, wapeperushwe kama makapi na na njia zao zikawe na uterezi. Baba mwema wanapowafuatia watoto wako Mungu, au maadui wakaanguke chini, njia zao zikawe na uterezi. Baba mwema kwa mamlaka ya china leso, kaonekane kwa jina Samuel Butende, nimlete mikononi mwako Ee Bwana, mke wake Magdalena Abraham pamoja na watoto wao, kileta na rusia, kumbuka sadaka zao, wote na walete mbele zako Mungu. Kaonekane mfalme kwa ajili ya Halima Bakali, nimlete mikononi mwako. Beatrice yuko hapo Ipuli, namweka mikononi mwako Mungu, mpigania mtoto wako. Metson Chulea Bakunda, namlete mikononi mwako Mungu. Sara Marambo kutoka Mtwara, namlete mikononi mwako Bwana. Mama Emmanuel wa Ipuli, namlete mikononi mikononi mwako Mungu. Ernest Magaziko namleta mikononi mwako Bwana. Abigail Huseni kutoka Morogoro namleta mikononi mwako e Bwana. Daudi Ndunga kutoka Kigwa namleta mikononi mwako e Bwana. Evu Matani Sukari namweka mikononi mwako e Bwana. Sane kwa ajili ya Jodefu yuko hapo mwinyi. Simon Yeriza mtumishi wako. Besa Gadi kutoka Chocharizi jo, Joyce Damson Mbaula namweka mikononi mwako e Bwana. Mwalimu William Shewele mke wake na watoto wake Esther Jodefu kaombe elea au mama Filipo, nimlete mikononi mwako e Bwana, kaonekane mfalme kwa ajili ya watumishi wako sande, kwa ajili yake mtoto wako nimsogeze mikononi mwako Mungu, sande kwa ajili ya Raheli Mariko, nimlete mikononi mwako Bwana, mufunike na damu ya thamani kaonekane. Mungu wa mbinguni ni wewe pekee, kwa Mungu moko, kaonekane. Yesu Kristo, ukasimama msaidie baba mwemu, kaonekane Mungu akajifungue salama, sande kwa ajili ya mtumishi wako nimlete mikononi mwako e Bwana, asante kwa ajili ya Fortuna tusiapo nimlete mikononi mwako, E Bwana. Sande kwa ajili yao Ananasolo, nimlete mikononi mwako Kate Agostini, nimlete mikononi mwako Yohana Elisha, mama Odelia Samfoti Kapaya, nimlete mikononi mwako Jafari Haruna Kahongo, wapo jione Lusi, nimlete mikononi mwako Lidia Kakiri, Lidia nielike Wasikonge, Lusi Karuzi, Joyce Amsoni, nimlete mikononi mwako Nema Imanueli Mgaji, nimlete mikononi mwako Esa Mabula, mchungaji Matayo, mchungaji mukabonekane, kwa ajili yake mtumishi wako Magdalena nimlete mikononi mwako, Mungu mufunike na damu ya thamani, Lucas Gagawi, nimlete mikononi mwako e Bwana, Lilian Alfonsi, Zilipa Prisoni, Magdalena Miraji, eh, Danieli Kamage, Agnes Charles Mashauli, Mary Vigi Tanganyika na Sazia George, Witness Adam Leopadi Kazeli, Danieli wapo Mambali, Neema Danieli, Froda Musafiri wa Kadinya, Asante kwa Jana, Joseph Masaga, Mama Elia wa Kingwa, Paulo Musumeno, Martin Samson Ngelela, Sebio John Makangu. Martini Vareti, nimlete mikoroni mwako. Asali waja Martini, nimlete mikoroni mwako. Wafunike watoto wako kwa damu yako ya ushindi. Baba mwema kanene mema. Mari Mereta beti masanja, mme wake pamoja na watoto wake, niwaeke mikoroni mwako. Mungu Kudura, Charity na Ebeneza, natamka ushindi juu yao. Sande kwa ajili yake watoto wako, natamka baraka kwa ajili yake. Ikonekane baba mwema, wewe peke yako ndiye tumaini letu. Asali waja Mari Victoria Johnny, mme wake Dokta Kreatia, Sijuri, Asika Shwabi pamoja na watoto wa Isa na Levine, bila kumsahau Cleopatra pamoja na Judas, wote ni wale tembeleza kwa Mungu, kaonekane mfalme. Nione mkono wako karibu na matana mkoa ya Juda sabiti, pamoja na watoto wao wote, ni wale tembeleza kwa Mungu, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana. Nazipinga ila zote za kuzimu, hazina sehemu siku ya leo. Kila mipango mibaya iliyoandaliwa kwa ajili ya familia hiyo. Na ipinga leo. Na ipinga leo. Roho ya magonjwa ilikuwa imeandaliwa ya kwamba ifike kwenye nyumba hiyo Roho ya magonjwa na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo. Roho ya haribifu ilikuwa imeandaliwa kwa ajili ya mwanamke huyo siku ya leo na simama kinyume na hiyo roho. Roho ya mauti na simama nayo kinyume. Roho ya kuharibu mimba na simama nayo kinyume. Roho ya utasa na simama nayo kinyume. Roho ya ukataliwa na simama nayo kinyume kwa mamlaka ya chini leo, nikiarika uweza na nguvu zikatamaraki kwa ajili yao watoto wako. Ni wewe peke yako uliyetumaini, na ngome yetu na alikaweza wako Mungu, na kataro ya ajari iliyokuwa imeandaliwa kwa ajili ya huyo mtu katika jina la Yesu. Tazama huyo mtu, Mungu, alilala kaota ndoto za ajabu. Baba mwema, hayo mabaya yote nayafanya akawe batili kwa mamlaka ya jina la Yesu, kila mipango yote ya kuzimu. Baba mwema, tazama kwenye nyumba yake kumekuwa na sababu ya kulala bila amani, kwa sababu ya vishindo ambayo inasababishwa na majini na mapepo. Siku ya leo nafunga kazi zote za kuzimu katika mtaa huo, katika mtaa huo, katika mtaa huo, nafunga kazi zote za adui, nazifunga siku ya leo, nazifunga Siku nazifunga siku ya leo nazifunga siku ya leo nazifunga siku ya leo hizo kazi zote za kuzimu nazifunga kwa mamlaka ya jina Yesu. Haya majina yote Mungu ni alete mbele kwa Mungu kwa kila mmoja mmoja, nikaona utukufu wako Mungu ukitamraki kwa ajili yao. lozi la Lazaro Lucas kutoka Kigwaei, kumbuka sadaka zake mtoto wako baba mwe mkaonekane. Yesu Kristo mfalme ni wewe wa pekee unayetawala. Monica Robert, asante kwa Edward Chazi William Godfrey Chimpaye Filibert Janet Dickson kutoka Marendeja Mungu wapiganie watumishi wako, wanakulilia ya wewe Mungu, pigana na adui zao, kila vita vinavyoinuka kwa ajili yao ekosimasi fmataniuali amast maa ahnuaasush wako Leya Mahende nimlete mikononi mwako e Bwana, Leya Mahende kashinde pamoja na mme wake Paulo Masule, nimlete mikononi mwako Bwana. Prince Said Julius Sane kwa ajili ya mtumishi wako Laurent Shao kutoka Nkumba Sekondari, nimsogeze mikononi mwako Mungu. Mpiganie mtumishi wako anakutazama wewe, Mfalme, na mimi siku ya leo na tabiri baraka juu yao, na tabiri baraka juu yao, kaonekane Baba mwema, kila mabaya yote aliyopangwa kwa ajili ya ndugu zetu, ndugu zetu walioko Dar nawasogeza mikononi mwako Mungu, ndugu zetu walioko hapo Morogoro, nawasogeza mikononi mwako Bwana, ndugu zetu walioko Pwani na Tanga, nawasogeza mikononi mwako, ndugu zetu walioko Singida na Dodoma, nawasogeza mikononi mwako Bwana, ndugu zetu walioko Iringa, walioko hapo Mtwara, walioko hapo Lindi, walioko hapo Njombe, walioko hapo Songwe, walioko hapo Mbeya, walioko hapo Rukwa, walioko hapo Katavi, walioko hapo Kigoma, walioko hapo walioko hapo Kagera, Mwanza pamoja na Shinyanga, ndugu zetu walioko Mara, ndugu zetu walioko Simiyu, ndugu zetu walioko Tabora, ndugu zetu walioko Kilimanjaro, ndugu zetu walioko Arusha, ndugu zetu walioko Manyara, ndugu zetu walioko Tanzania Visiwani, ndugu zetu walioko nje ya nchi kwa bara letu la Afrika na mataifa waliopo. Mungu naweka mkono mwako Bwana na atabiri ushindi na maisha marefu juu yao, wengine Bwana wako nje ya bara letu la Afrika ndugu zetu walioko bara la Ulaya ndugu zetu walioko Amerika ya Kusini ndugu yetu walioko bara la Amerika ya Kaskazini ndugu zetu walioko bara la Australia ndugu zetu walioko huko Asia wote na waleta mbele zako Bwana, kaonekane Mungu ni wewe peke yako, Mungu hakuna mwingine. Na alikautisho ukatembea kwenye nyumba hiyo, na utuma utisho ukatamaraki kwenye nyumba hiyo, kila vitu na kila vizuizi ambavyo vilikuwa vimeachiliwa kwa nyumba hiyo, na viondoa hivyo vizuizi na kila vitu, na simama navyo kinyume vitambavyo vitembeavyo virukavyo na kama tahila zote za kuzimu hazina sehemu siku ya leo, hazina sehemu siku ya leo, hazina sehemu siku ya leo. Na alikaweza ukatamaraki kwa mwanamke huyu, amelia muda mrefu eh Bwana, kwa ajili ya hitaji lake. Yesu, anasumbuka na udhaifu wa mwili, kamguse huyu mama, kamguse huyu baba. Magonjwa toka, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake. Magonjwa toka, acha maisha acha mwanamke huyu, magonjwa toka, acha maisha ya baba huyu, magonjwa toka, acha maisha ya kijana huyu, magonjwa toka, acha maisha ya mtoto huyu. Inafika wakati huyu mtoto analia bila sababu kila siku, usiku analia bila sababu. Siku ya leo, mfalme baba mwema anaachilia ulinzi katika nyumba ya mama huyu, katika nyumba ya baba huyu, katika nyumba ya baba huyu, naachilia ulinzi usio wa kawaida, onekana kwa watoto wake huyu baba na huyu mama, onekana kwa wazazi wake huyu kijana na huyu binti, onekana kwa yao na alituma neno la kwa Mungu mpaka ofisini kwake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake, na atuma utisho na atuma utisho kwenye ofisi yake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake mahali anapoketi mtumishi wake Bwana, na atuma utisho na atuma ulinzi, malaika wawe mbele yake, nyuma yake, kushoto na kulia, wa mzingile pande zote. Bwana Yesu Kristo kasimame, naona wakitawanyika wote, wanaona mabaya juu yake, na atuma utisho huko ofisini kwake natuma utisho huko kwenye biashara zake, natuma utisho huko shuleni kwake, anakosoma huyu kijana, natuma utisho huko chuoni kwake, natuma utisho kwenye mifugo yake, huyo mtumishi wako, natuma utisho kwenye mashamba yake, natuma utisho na ulinzi usio wa kawaida kila eneo la maisha kwake. Bwana ni wewe Mungu, hakuna mwingine. Ninakualika siku ya leo, ninakualika siku ya leo, ninakualika siku ya leo, muguse huyu mwanamke amelia muda mrefu na mgongo, mgongo unamsumbua, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo. Huyo mtu presha inamsumbua, huyo mtu kisukari kinamsumbua, kuanzia leo, ewe Bwana. Baba mwema, ukaonekane Yesu, ukaonekane Mfalme, Baba maisha yake, afya yake Bwana, ikawe nomo, kuanzia leo, kwa mamlaka ya jina la Yesu, ukaonekane Mungu, hata mapigo ya moyo, inafika wakati huyo mtu mapigo ya moyo yanaenda kasi. Baba mwema, hata kupumua, anapumua kwa shida, na nitume neno leo likagange maisha yako yake Bwana, eh, kila vitu mwa. Mara nyingine huyo mtu anasikia ganzi inatembea, mara vitu vinatembea tumboni, siku ya leo nasimama kinyume na hiyo roho inayofuatia maisha yako yake, kwa mamlaka ya jina la Yesu Kristo, wewe peke yako ndiye uliye baraka na iweka nchi yetu, siachi kuomba kwa ajili ya nchi yetu, nchi yetu ya Tanzania, kaonekane kwa ajili ya rais wetu pamoja na walio chini yake wote, Baba mwema, hata uchaguzi ulio mbele yetu na weka Mkononi mwako Bwana, ukahusike mwenyewe, tukaone nguvu zako tamaraki. Tunaomba amani katika nchi yetu, tunaomba amani katika nchi yetu. Siachi kutaja kwa ajili ya taifa, taifa la Israeli, kwa ajili ya watoto wako, barikia kanisa lako kote duniani e Bwana watumishi wako wanaifanya kazi yako, wengine wanafanya kazi kwa mazingira magumu. Baba mwema, wasaidie, kuna wengine ni wazaifu, kanyoshe mkono wako, Kristo Yesu, uwainue watumishi wako, kaonekane kwa ajili ya Five Fish. Mungu barikia, baba mwema, huduma kubwa hii ndani ya Five Fish, Mungu kuna iwe nuru dispenseli barikia madaktari na manesi wote, niwalete mbele zako Mungu, ukawafunike na damu yako ya thamani. Asante kwa ajili yao, asante kwa ajili ya Radio Uhai TV online, mtumishi wako Dennis nimlete mikononi mwako. Asante kwa ajili ya Radio Uhai, niweke mikononi mwako mkurugenzi mtendaji mkuu wa Five Vision, mtumishi wako Deus Kosmas Kanunu pamoja na Masibu mkuu, mtumishi wako Ezena, wote niwalete mbele zako. Asante kwa ajili ya mtumishi wako manager wa Radio Uhai, mtumishi mtumishi wako Happiness Paranjo, mhariri mkuu, mtumishi wako Dayana Katabarua, sande kwa ajili ya MK Magesa, sande kwa ajili ya mtumishi wako Mikubi Andrea, sande kwa ajili ya Denis Mateo Robison Brighton, sande kwa ajili ya Juliana Jeremia, niwalete mikononi mwako E Bwana, sande kwa ajili yao watoto wako kwa kila mmoja mmoja, Elia Daniel kina Kantala, wote niwalete mbele zako Mungu kawafunike na damu yako ya ushindi na mimi mtumishi wako, napondoka katika madhabahu hii Kumbuka maombi ya mama huyu, angalia machozi yake Bwana, angalia machozi ya baba huyu, angalia machozi ya binti huyu, angalia machozi ya kijana huyu. Baba mwema uwakumbuke watoto wako, kumbuka sadaka zao, kumbuka sadaka zao, kumbuka sadaka zao Bwana, uzitakabali si harufu njema kitini pako Mungu. Kaonekane mfalme, nikauone wema wako Yesu, katamaraki kwa ajili yao, na mimi mtumishi wako napondoka hapa Mungu nibarikie pamoja na mke wangu Regina, familia yangu yote, kanisa lako lote hapo Jerusalemu na kanisa lote duniani. Baba Mungu kabarikie watumishi wako wote na wasogeze mikononi mwako Bwana. Ukaonekane Mungu na itabidi hata kesho kwa wasafiri ambao baba wanajiandaa na safari zao wakasafiri salama. Roho ya jadi tumeshaifunga leo, roho ya kunywa damu za watu tumeshaifunga leo. Ukaonekane kwa kila mmoja moja, ndoto za mangamngamu. Baba mwema huyu mtu amelala akaota ndoto za ajabu hayo mabaya Yote niache mbele zako Mungu kwa sababu unastahili. Asante Mungu kwa sababu unatosha kwa katika jina la Yesu Mwokozi wetu. Amen. Ubarikiwe mtumishi wa Mungu uliyeshiriki pamoja na mimi muda wangu na nilimiti na mshukuru Mungu kwa sababu huu ndio muda toshelevu kwa ajili ya kipindi hiki. Kuna mambo mengine yaendelee ambayo yanatubariki, lakini pia mpendo wangu, nikukaribishe kwenye ibada zetu hapo Yerusalemu, kanisa la Mungu kila Jumatano ya wiki, kila Jumatano ya wiki, ninao muda wa kukutana na watu mbalimbali mbali, ushauri na maombi e, na kuwepo kanisani kuanzia asubuhi, ila tunachotakiwa unitaarifu, ili nikupangie muda, kwamba ni muda gani uje. Lakini pia Jumapili baada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu tunamwona Mungu hupita kawaida, na mimi nikutakia baraka za Mungu ziapatane pamoja na wewe, kutane kwa siku nyingine kwa mara nyingine, amen. Umefika wakati gani, Mungu wetu anashinda.