Radio HiFM inakuletea wasaa wa maombi ya usiku, wasaa maalum kwa wote kwa ajili ya kushiriki katika maombi ya mahitaji mbalimbali. Ninaomba kwa ajili ya nchi yetu ya Tanzania, naarika ulinzi na baraka zako, ewe Bwana, sikasina kusaidia u usiku na mchana. Naam, ni kipindi cha maombi ya usiku wa manane kinachosikika kila siku kuanzia saa nane kamili usiku hadi saa tisa na marudio yake ni saa kumi hadi saa kumi na moja alfajiri. Ungana na watumishi mbalimbali mbali wa Mungu katika maombi haya ya usiku, kila siku, ili kuharibu mipango ya shetani. Wachawi, sasa nawaamuru mwachane hiyo habari, mwokoke. Ondokeni, baridi inapika sana, mwisho mtaugua nimonia. Kila siku anawaambia okokeni, badilikeni usiku wa leo katika jina la Yesu. Kumbuka katika maombi haya kila mahitaji ya mtu mmoja mmoja yatapelekwa mbele za Mungu kwa ajili ya maombi. Haijalishi umeugua kwa muda gani, peleka mahitaji yako kwa Yesu. Usiwaze kwenda bali popote pale, nami nakueleza hivi niko sipindi zaidi ya mia moja ishirini kwa ajili ya kuziharibu kazi zote za ibilisi. Nami natangaza kiama katika mkoa wa Tabora. Hao wote wanaosimama kuchafua hali ya hewa katika mkoa wa Tabora ni lazima wakubali tu, wasipokubali shingo zao zitavunjika vunjika, maana ndivyo Bwana anasema ya kwamba jiwe ambalo litawadondokea watakuwa tikitiki. Usikose, mwambie na mwingine kwamba tukutane usiku. msikilizaji wangu wa 94.1 redio hai sauti ya tumaini nijitambulishe kwako ninaitwa mchungaji daniel mayunga kashike wengi wanapenda kuniita muuzee wa spidi zaidi ya 120 ni mchungaji wa kanisa la jerusalemu baptist cheob mjini tabora nchini tanzania kwa mawasiliano zaidi tumia namba 0755 29 61 81. Na kama uko nje ya Tanzania basi unaanza na alama ya kujumlisha 255. Ne tulizungumza habari ya kutoa uzao wetu kutoka katika tumbo la mauti. Na sana tulimwangalia mtumishi wa Mungu Yona. Kilichomsaidia ki Yona ni kwa sababu aliomba, na mimi nakushauri mpendo wangu, hebu jizoeshe kuwa unaombea uzao wako, kwani kwa sababu aa, kuna mambo hayatakaa sawa kama hautachukua hatua ya kuombea uzao wako. Kwa hiyo lazima tuelewe hili jambo, litatusaidia na kama litatusaidia, tutakuwa na ushindi. Leo ninatamani tufanye maombi ya kuweka alama juu ya uzao wetu, maombi ya kuweka alama, maombi ya kuweka alama juu ya uzao kuna alama mbalimbali mbali, ambazo tunapaswa tuziweke kwa njia maombi. Kuna alama ambazo tunapaswa tuziweke kwa njia maombi. Kwa hiyo hizo alama tunapoziweka kwa njia maombi, maanake Mungu anaposhuka, yeye ambaye hushuka kwa nguvu zake, akiangalia namna ambavyo tunasimama, unajua koja nikwambie, mama au baba wanao wanaweza kutembelea nema iliyo juu yako. Nema ambayo Mungu amekupatia, kama utakubali kuitumia sawasawa, inaweza kuwa sababu ya kuwafanya watoto wako watembelee nema iliyo juu yako, na mwisho wa siku usishangae, siku moja watakutana na Yesu wako, bila kujali leo wakoje, bila kujali wapo vipi wanakwenda wapi? Kwa nini? Kwa sababu wezi kajua, miongoni mwa familia wenda wako washirikina na ni damu yako, yawezekana ni wazazi wako, yawezekana ninja kufanya. Lazima tukubali maarifa ya Mungu. Yesu alikaa na watoza ushuru na wenye zambi. Kwani kwa sababu alikuwa anajua anachokifanya, na anacho neema iliyokuwa juu yake. Alikuwa na uhakika ya kwamba hiyo neema siku moja itafanya kazi kupitia hawa hawa ambao wanaonekana hawafai. Kwa hiyo Yesu alikuwa anajua hayo mambo, kwayo lazima tujizoeshe kufanya maombi ya kuweka alama juu ya uzao wetu. Ndiyo kwa nini weka alama ya ustawi katika elimu ya watoto wako. Hilo ni jambo muhimu la kwanza. Weka alama ya ustawi katika kazi ya mikono ya familia yako. Kwa hiyo, alama ya ustawi juu ya maisha wanayoishi watoto wako, iwe ni kielimu, iwe ni kazi ya mikono, Bwana anaweza kujitukuza kupitia hayo. Unashangaa neema anayotembea na mwanao, nashangaa anakuja kuokoka hata yuko chuo kikuu huko. Kazi ya kuokoa siyo yako, kazi ya kuokoa ni ya Mungu. Ila kile ambacho Mungu anatamani ukijue kwamba ni vizuri, usimame kwa zamu yako, kwa miguu yako, kwa ajili ya kuweka alama ya ustawi katika elimu ya watoto wako katika kazi za watoto wako katika kazi ya mikono yako katika mambo unayoyafanya ya, hebu fungua Yeremia. Maombi ya kuweka alama juu ya uzao. Fungua Yeremia Yeremia sura ya 18 ule msari wa kwanza hadi msari wa sita. Biblia inasema, Neno hili ndilo lilo mjia Yeremia kutoka kwa Bwana kusema, ondoka ukashuke mpaka nyumba ya mfinyanzi, na huko nitakusigizisha maneno yangu. Basi, nikashuka mpaka nyumba ya mfinyanzi na tazama, alikuwa akifanya kazi yake kwa magurudumu. Na chombo kile alichokuwa akikifinyanga kilipo haribika mkononi mwake yule mfinyanzi, alikifanyiza tena kuwa chombo kingine, kama alivyoona vema yule mfinyanzi kukifanya. Ndipo neno la Bwana likanijia kusema, e ee nyumba ya Israeli, je, siwezi mimi kuwatendea ninyi vilevile kama mfinyanzi huyu alivyotenda, asema Bwana. Angalieni, kama udongo ulivyo katika mkono wa mfinyanzi, ndivyo mulivyo ninyi katika mkono wangu, e nyumba ya Israeli. Mungu alibariki neno lake. Maombi ya kuweka alama juu ya uzao huyu. Ni nabii Danieli, Nabii Yeremia. Nabii Yeremia anachukuliwa anapelekwa kwenye nyumba ya mfinyanzi, ili akapate kujifunza kitu, namna ambavyo Bwana ana uwezo wa kufanya kila ambacho kimeharibika na kukifinyanga kwa upya tena. Hakuna mwingine mpendo wangu wa kuweza kufinyanga maisha ya mtoto wako, ni Mungu pekee. Kwani kwa sababu Mungu ndiye mfinyanzi. Kwani kwa sababu Yeremia alipopelekwa katika nyumba ya mfinyanzi ni kwamba akapate kujifunza. Na Yeremia Biblia inavyosema alivyomwona mfinyanzi, namna ambavyo alikuwa akifinyanga, alipokosea kosea alivunjavunja kila alicho kiumba na kuanza kuumba tena, na mara nyingine alifanya kitu kingine. Kwa kuna sababu mpendwa wangu ya ukata tamaa, kila ambacho sisi tunapaswa mpendwa wangu ni kuinua Kuinua sauti zetu na kupaza sauti zetu mbele za Bwana, yeye ambaye ni mfinyanzi. Hakuna mwingine ambaye anaweza kufinyanga tabia ya mume wako, hakuna mwingine ambaye anaweza kufinyanga tabia ya mke wako, hakuna mwingine wa kuweza kufinyanga tabia za watoto wako, ni Mungu wa mbinguni. Na kazi yangu na, ya, na, na wewe mpendonu ni kuinua macho yetu tu mbinguni, kumwambia Baba, unajua, haya maombi ambayo tunapaswa kujifunza leo ni ya kimguso wa kimungu. Haya maombi kama mtakubali kuyafanya, kumwambia Bwana, baba mwema, naweka alama ya neema juu ya wanangu, alama ya ustawi, iwe ni kwenye elimu, iwe ni kwenye afya, iwe ni kwenye ufahamu, iwe ni kazi za mikono yao, kuna uhai waenda kutokea iwe ni kwenye elimu. Ndio, unajua kuna vijana wengi wameharibiwa, na kuna wengine wanaelekea kuharibika, kwani kwa sababu wamekosekana watu wa kusimama kuweka arama kwa ajili yao ili ya kwamba mkono wa Yesu Kristo upate kuhusika na kufinyanga maisha yao, kazi zao, afya zao. Kwa mpendo wangu, haya ni maombi maalum, na Mungu ameweka akili na ujuzi ndani yetu, ili ya kwamba tupate kujua kwa njia maneno ya Mungu. Kwa mfano ukisoma Kutoka, ukisoma Kutoka utaona namna ambavyo Mungu yanasema, Mungu ambavyo ana uwezo wa kuweka roho ya akili na ujuzi, namna ambavyo Mungu aliweka roho ya akili na ujuzi kwa, be, kwa, kwa Bezaleli na kwa oriabu ukisoma Kutoka ukisoma Kutoka sura ya salasini na tano ule msari wa salasini ule msari wa salasini ukisoma hadi msari wa wa salasini na moja salasini hadi salasini na moja Kutoka salasini na tano. Biblia inasema kisha Musa akawambia wana wa Israeli, angalieni, Bwana amemwita kwa jina lake Bezaleli mwana wa Uli mwana wa Huli wa kabila ya Yuda, naye amemjaza Roho ya Mungu katika hekima na akili na ujuzi na kazi ya ustadi kila aina na kuvumbua kazi za welevu na kufanya kazi ya dhahabu na fedha na shaba. Ndio. Nani huyu? Tumesoma habari ya Bezaleli. Bwana alimjaza Bezaleli mambo ya ajabu. Ukisoma thelathini na tatu hadi thelathini na nne. Biblia nasema ukiunganisha unaona naye amemjaza roho ya Mungu katika hekima na akili na ujuzi na kazi ya ustawi kila aina na kuvumbua kazi za welevu na kufanya kazi ya dhahabu na fedha na shaba na kukata vito vya kutilia na kuchora miti yatumike katika kazi za welevu kila aina kila aina Msari wa 34 unasema, naye amemtilia moyoni mwake ili apate kufundisha yeye na Holiabu mwana wa Isamaki wa kabila ya, ya Dani. Unajua, kupitia maandiko tunapata uthibitisho jinsi Mungu anavyoweza kuachilia roho ya akili ya moyoni. Kwa nini? Kwa sababu hawa watu tuliowasoma, Bezaleli na Ohliabu, watu hawa walikuwa na elimu. Pamoja na kwamba walikuwa na elimu, lakini Bwana bado akataka kujidhibitisha kwao, akawawezesha zaidi ya kawaida ya kwamba kutenda kazi ya ustadi kweli. Mpendo wangu, wanao wako chuoni wanao wako sekondari, wanao wako shule ya msingi. Unahitajika sana, mpendo wangu, uwezo wa kimungu wa kukuwezesha na kuwawezesha, ili ya kwamba kustawisha maisha yao katika elimu yao. Sio wote mpendo wangu walioko mashuleni wanafaulu, na sio wote mpendo wangu waliosoma wana mafanikio sio kwamba mpendwa wangu wote walio na elimu kwamba wana ustawi tokana na elimu yao, kwani kwa sababu Ayubu 30 mstari wa 6 wa 26, Ayubu sura ya 30 mstari wa 26 sita. sita, Biblia inasema hapo nilipotazamia mema ndipo yakaja mabaya. Nani, nilipo, nami nilipo nilipongojea mwanga dikaja giza maana yake nini? Narudia huo mstari, hapo nilipo tazamia mema ndipo yakaja mabaya, nami nilipo ngojea mwanga ikaja giza, Ayubu 30:26. Nini hapa Mungu anataka tuone? Mungu anatamani afanye kazi na wote wampendao, ili aweze kuwawezesha katika uwezo wa nguvu zake. Ndiyo Mungu anaweza kukuwezesha wewe na watoto wako kufanya na kutenda katika mambo yote, katika kazi, iwe ni elimu, zaidi ya hali ya kawaida ya kibinadamu <laughs> kwa nini? Kwa nini? Kwa sababu Mungu ana nguvu isiyo ya kawaida. Kuna nguvu itaachiliwa isiyo ya kawaida, itaachiliwa kwa watoto wako, itaachiliwa kwa uzao wako, kwa njia maombi kwa nini? Kwa sababu Ayubu 32:8 inasema lakini imo roho ndani ya mwanadamu na pumzi mwenyezi huwapa akili. Kwa kumbe, kwa njia ya maombi ya kuweka arama, arama ya ustawi <coughs> maombi yanasaidia kuweka uhisho juu ya uzao kwa lazima tumwambie Mungu ayahuishe maisha yetu, ahuishe uzao wetu. Kwa nini Mungu anamtuma nabii Yeremia aende katika nyumba ya mfinyanzi? Inawezekana mpendo wangu, nyumba ya mfinyanzi ikawa ni nyumba yako. Sasa leo na mfinyanzi aliyemkuta Yeremia alikuwa anafanya kazi yake ya kufinyanga, kama ambavyo mimi na wewe tunaweza kufanya katika nyumba zetu, kwamba chombo kikiharibika mikononi mwa mfinyanzi nini unafanya? Tunasoma habari ya Yeremia ya kwamba pale chombo kilipoharibika mikononi mwa mfinyanzi, tunamwona mfinyanzi anachukua hatua. Ya kufinyanga chombo kipya tena. Toka kwenye udongo wa chombo kilichoharibika. Inawezekana mpendo wangu, elimu ya, ya wanao haiko sawasawa, biashara ya wanao haiko sawasawa, biashara yako haiko sawasawa, mke wako haiko sawasawa, mmewa haiko sawasawa, inawezekana ndoa yako haiko sawasawa, inawezekana uchumi wako hauko sawasawa, inawezekana huduma yako haiko sawasawa, inawezekana uzao wako hauko sawasawa, vimeharibika mikononi mwako. Bwana nasema usiogope, siogope. Kwa nini? Kwa sababu Yeremia anaambiwa, angalieni kama udongo ulivyo katika mkono wa mfinyanzi, ndivyo mlivyo ninyi katika mkono wangu, enyi nyumba ya Israeli. Ile Yeremia tuliyosoma 18, ule msari wa sita. Kwa lazima tumwambie Bwana wa majeshi kwa njia ya maombi ya kwamba Bwana afinyange tena elimu ya watoto wako, afinyange tena afya ya watoto wako, afinyange tena e tabia ya watoto wako. Kwa nini? Kwa sababu naona Bwana nakwenda kuisha kazi yako, naona Bwana enda kuhuisha kuhuisha kazi ya mikono yako, naona Bwana enda kuhuisha kuisha biashara yako, naona Bwana enda kuhuisha kuhuisha kazi yako, Bwana enda kuhuisha kazi ya mikono yako. Yawezekana ni mkulima au ni mfugaji vyote vinaenda kuguswa vipate kuhuishwa. Arama ya kimungu, Mungu anatamani hiyo arama iwekwe kwenye kazi yako. Kama vile ambavyo Mungu alivyomstawisha Ayubu, ndivyo anaweza kukustawisha na wewe ndivyo ambavyo anaweza kustaawisha kazi yako kwa kuweka alama ya kimungu. Unapoweka alama ya kimungu, hapana uharibifu takawa kupata wewe Hakuna uharibifu utakao upata uzao wako, hakuna uharibifu utakao gusa ustawi wako. Utakuwa juu, sio chini. Kwa nini? Ukisoma Ayubu sura ya kwanza, labda tutanielewa. Ukisoma Ayubu sura ya kwanza ule msari wa kwanza hadi wa kumi. Ukisoma Ayubu ile sura ya kwanza, ule msali wa kwanza hadi wa kumi. Biblia inasema palikuwa na mtu katika nchi ya usi jina lake alikuwa akiitwa ayubu mtu huyo alikuwa mkamirifu na mwerekevu ni mmoja aliye mcha mungu na kuepukana na wovu kisha walizaliwa kwake wana saba na binti watatu mali yake nayo yalikuwa ni kondoo elfu saba ngamia elfu tatu na jozi za ng'ombe mia tano na punda wake mia tano na watu wa nyumba wengi sana basi hivi mtu huyo alikuwa ni mkuu sana kuliko watu wote wa upande wa mashariki nao wanawake wanawe uenda na kufanya karamu katika nyumba ya kila mmoja wao kwa, ki, kwa siku yake. Nao wakatuma na kuwaita maumbu yao watatu ili waje kula na kunywa pamoja nao na. Basi ilikuwa hapo hizo siku za karamu zao zipokuwa zimetimia, Ayubu hutuma kwao kwa akawatakasa. Kisha akaamka asubuhi na mapema na kusogeza sadaka za kuteketezwa kama hesabu yao wote ilivyokuwa, kwani Ayubu alisema yumkini kwamba hao wanangu wamefanya dhambi na kumkufuru Mungu mioyoni mwao. Ndivyo alivyofanya Ayubu siku zote. Ilikuwa siku moja ambayo hao wana wa Mungu walikwenda kujihudhurisha mbele za Bwana, Shetani akaenda kati yao. Bwana akamuuliza Shetani, umetoka wapi wewe? Ndipo Shetani akamjibu Bwana na kusema, natoka katika kuzunguka zunguka duniani na katika kutembea huku na umo. Kisha Bwana akamuuliza Shetani, je, umemwangalia huyo mtumishi wangu Ayubu wa kwa kuwa hapana mmoja aliye kama yeye duniani, mtu mkamilifu na mwelekevu mwenye kumcha Mungu na kuepukana na uovu. Ndipo shetani akamjibu Bwana na kusema, Je, huyo yu Ayubu yuamcha Bwana bule? We ukumzingila kwa ukingo pande zote, pamoja na nyumba yake na vitu vyote alivyo navyo. Kazi za mikono yake umezibarikia, nayo mari yake imeongezeka katika nchi. Mungu alibariki neno lake. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuweka harama juu ya uzawe, juu ya uzao wako, alikuwa na, ka, na, na kawaida ya kuweka harama juu ya watoto wake, kwani kwa sababu ndio maana Mungu wa mbinguni anazungumza wazi. Shetani alijaribu mm, mm, kaza marakaza, lakini haikuwezekana, kwani kwa sababu ya harama ya ustawi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kutoa sadaka juu ya watoto wake. Pendo wangu, hivi una kawaida hiyo ya kuwatolea sadaka wanao? maana kunapotolea wanao sadaka, maana yake unaweka alama ya ustawi kwa majina yao, kama ambavyo tumesoma habari ya Ayubu. Alikuwa na kawaida, shetani alijaribu na kujaribu ikuwezekana mpaka pale Mungu aliporuhusu mwenyewe kwa mapenzi yake na sisi tunahitaji mapenzi ya Mungu pekee, ndio ambaye atasimama nami. Nakutangazia mwana wa Mungu, kama hili jambo talishika vizuri na ukamwelewa Ayubu alichokifanya, mpendo wangu, itakuwa ustawi mkubwa sana juu ya familia yako, itakuwa ustawi mkubwa sana juu ya watoto wako, kwani kwa sababu Ayubu alikuwa na kawaida ya kuwatolea sadaka watoto wake, kwani kwa sababu Ayubu, Ayubu alikuwa anaelewa, ye mimi sijui watoto wangu kuna wanakokwenda, kuna ambako marafiki zao walio wanaoungana nao kwa, Ayubu alijua ya kwamba kwa njia ya kuwawekea alama ya ustawi kwa njia ya sadaka Mungu lazima aachilie ulinzi. Na kweli familia hii ilikuwa na ulinzi usio wa kawaida, ndio familia ilikuwa na ukingo. Alama ya kiulinzi wa Mungu ulikuwa kwa Ayubu, ulikuwa kwa uzao wake, walikingwa na uharibifu wa kila namna wa kishetani. Kwa kumbe maombi haya ambayo Bwana anakupa uelewa huu wa leo, unapoenda mbele za Mungu lazima Mungu ataweka ukingo kwa uzao wako, lazima Mungu ataweka ukingo kwa kazi yako, lazima ataweka Mungu ukingo kwa mali zako, lazima Mungu ataweka ukingo kwa elimu ya watoto wako, kwa elimu yako mwenyewe. Na Mungu atazibarikia kazi za mikono yako, Mungu atabarikia mali zako, zitaongezeka Ndiyo, utazingirwa pande zote. Bwana aweke alama yake juu yako, lakini Mungu ilo atathibitisha kupitia we mwenyewe. Kwa hiyo natamani kumwona Yesu Kristo akiweka alama yake ya ukombozi kupitia damu iliyomakika pale msalabani. Ndiyo, ukisoma Ayubu sura ya tano Ayubu sura ya 5, ule mstari wa kumi na tisa. Ayubu sura ya 5. Ayubu sura ya 5. Ule mstari wa 19. na tisa, Biblia inasema hivi, ule mstari wa kumi na tisa, ishirini na tatu: yeye atakuokoa na mateso sita, namu hata katika saba hapana uovu utakao kugusa. Wakati wa njaa Atakukomboa na mauti, na atakukomboa, na wa njaa, atakukomboa na mauti na vitani atakukomboa na nguvu za upanga. Wakati wa njaa atakukomboa na mauti na vitani, atakukomboa na nguvu za upanga, utafichwa na mapigo ya ulimi, wala usiogope maangamizo yatakapokuja. Wewe utache, utayacheka maangamizo na njaa, wala hutawaogopa wanyama wakali wa nchi, kwani utakuwa na mapatano na mawe ya bara, nao wanyama wa bara watakuwa na amani. Mungu akamwambia Musa ya kwamba watangazie wana wa Israeli ya kwamba wahakikishe ya kwamba kila nyumba ina alama. Maanake nini? Watu waliokuwa ndani ya nyumba, maanake walikuwa na alama. Ndicho ambacho Bwana anatamani ya kwamba ujue, kama ambavyo Yeremia alivyobebwa akapelekwa kwenye nyumba ya mfinyanzi, ndivyo ambavyo Bwana anatamani ujue ya kwamba yawezekana, mpendo wangu, watoto wako baadhi wameharibika. Nini cha kufanya? Lazima wawekee alama, na Mungu wa mbinguni atasimama. Kwa nini? Kwa sababu Mungu anaweza kutumia neema iliyo juu yako kwa ajili ya kuwasaidia watoto wako, ya kwamba siku moja wafikie malengo ambayo unatamani wafikie. Ndio kwa kumbe, alama ya, kum, ya kimungu itawafanya watoto wako wafikie malengo. Ukingo ni wa muhimu sana, mpendo wangu, uwe kwako na kwa watoto wako na kwa uzao wako. Ukingo wa kimungu utakufanya uokolewe na mauti ukingo wa kimungu utakufanywa okolewe na nguvu za kufisha. Kwa nini? Ule msari wa ishirini na sita, Ayubu sula sura ya tano, utafika kaburini mwenye umri mtimilifu kama mganda wa ngano ulivyo wakati wake. Ndiyo, unajua watu wengi wamejikuta katika ziki na tabu mbalimbali mbali kwa kutowu, kutimiza wajibu wao wa kiimani. Tunamsoma Ayubu ni mfano wa mtu mcha Mungu aliyesimama kwa imani, anajiungamanisha na kujishikamanisha kwa Mungu aliye hai kwa njia ya maombi na maombezi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuinua uzao wake kwa sadaka na kwa maombi. Ayubu alikuwa na kawaida ya kuinua kazi ya mikono yake kwa njia ya maombi na sadaka kwa mpendo wangu maombi yetu shariti yaambatanishwe na sadaka zetu za kuinuliwa kwa nini kwa sababu ndiyo msingi wa imani yetu katika kristo ndiyo nenda mbele za mungu kwa imani biblia inasema katika mambo ya nyakati wa kwanza sura ya kumi na sita ule mstari wa ishirini na nane hadi ishirini na tisa mpeni bwana enyi jamaa za watu, mpeni Bwana utukufu na nguvu. Mpeni Bwana utukufu wa jina lake. Leteni sadaka, mje mbele zake, mwabuduni Bwana kwa uzuri wa utakatifu. Swali langu, ulishawahi kuwatolea wanao sadaka na ukaiongeresha jambo juu ya maisha yao, hata pale watakapoingia kwenye majaribu? Sasa hivi nawaona ni watoto wadogo, na kweli, na, na wanakutii na tabia yao ni njema lakini, ulishawahi kuwatamkia pale watakapofikia umri wa kujitambua ya kwamba sadaka hii iwe ulinzi kwa ajili yao, popote wanapokuwepo, watakuwa huko mbali, wewe hauko nao. Kumbe msingi ulishakosea. Sasa mara ya mwisho umefanya nini hilo tendo la imani, ko nini? Inua tena roho yako inua tena biashara yako, inua tena kazi yako, inua tena elimu ya watoto wako, inua tena ndoa yako, inua tena huduma yako, inua tena maombi yako. Kwa nini? Biblia inasema katika Ayubu 22 21 hadi 30: mjue sana Mungu ili uwe na amani ndivyo mema yatakavyokujia. Uyapokee tafadhali mafunzo yatokayo kinywani mwake, na maneno yake yaweke moyoni mwako. Ukimrudia Mwenyezi utajengwa, ukiondoa uzalimu mbali na hema yako, nawe hazina zako ziweke mchangani, na dhahabu ya Ofiri iweke kati ya mawe ya vijito, naye Mwenyezi atakuwa hazina yako, atakuwa ni, ni, ni, ni fedha ya thamani kwako Kwani ndipo utakapojifurahisha katika Mwenyezi na kuinua uso wako kumwelekea Mungu. Utamwomba yeye, naye atakusikia, nawe utazitimiriza nadhiri zako, nawe utakusudia neno, nalo litathibitika kwako, na mwanga utaziangazia njia zako. Hapo watakapokuangusha utasema kuna kuinuka tena, naye mnyenyekevu Mungu atamwokoa atamwokoa na huyo asiye na hatia na mtaokolewa kwa sababu ya usafi wa mikono yako. Kwa nini? Mjue sana Mungu kama unatamani kuwa na amani. Na amani na ndivyo mema yatakavyokujia kwa mema yamefungamanishwa katika neno la Mungu, kunapokuwa mwaminifu ukajiepusha na wovu Hakika, Mungu anasema utabarikiwa usta, utastawishwa. Kwa nini? Lazima uwajibike kuchukua hatua ya kimani. Kwa nini? Kwa sababu amesema ule msari wa 28 na 29 ya kwamba, nawe utakusudia neno nalo litathibitika kwako na mwanga utaziangazia njia zako. Hapo watakapokuangusha utasema kuna kuinuka tena, naye mnyenyekevu Mungu atamwokoa unajua katika maisha ya kiimani lazima uchukue hatua za kiimani, ndiyo kwa hiyo, huko ndiko ambapo kutakuwa sababu ya kufungua uzao wako, huko ndiko ambapo kunaweza kuwa sababu ya kuruhusu ustawi na ulinzi wa kimungu. Unajua haya mambo, mpendwa wangu, huwa hayaji tu hivi hivi, bali lazima kuinua mikono mbele za Mungu kwani kwa sababu yeye ndiye ashushaye nguvu za kutuwezesha. Andika Kutoka 17 ule msari wa nane hata 13 namna ambavyo Musa alivyoinua mikono na wengine wakatambua ya kwamba Musa, kwa nini alituchagua. Wakaelewa jambo hili ya kwamba lazima tumtegemeze mtumishi wa Mungu, tuinue mikono yake, na mwisho wa siku itakuwa sababu ya ushindi kwa wana wa Israeli. Tunasoma habari ya Musa, namna ambavyo aliinua mikono yake, amaleki alianguka chini, walishindwa hao maadui na Mungu wa mbinguni akawatumia kupita kawaida kinachochua. Lakini pale mikono yake Musa iliposhuka wana wa Israeli walishindwa. Nita nichakufanya mpendo wangu lazima mikono ya Musa iwe juu kwani kwa sababu mikono ya Musa ilipoinuliwa mbele za mungu ilileta ushindi kwa wana wa Israeli wakati wakiwa kwenye uwanja wa vita kwa nini lazima mpendo wangu tuzingatie kanuni za kimungu ya kwamba nguvu na ushindi wetu wa kiloho na kimwili unategemea kudumu katika maombi na kufata maelekezo kwa nini? Kwa sababu hayo ndio yanayotiririsha nguvu za kimungu kwa mwombaji na wale wanaoinuliwa ndiyo. Kwa hiyo maombi yakikoma, mpendwa wangu, baraka zinakoma, ustawi unakoma, upako unakoma. Watu wengi wamejikuta katika mapito mazito kiasi cha wengine kuacha imani, ndiyo. Wewe ni mpango wa adui, ndiyo kujidai kwamba una upako huku ufungi wala kuomba kama sehemu ya maisha yako ni kazi bule kwani. Kwa sababu uthabiti wa mtu wa Mungu kiimani umesimama katika kanuni za Mungu mwenyewe. Soma Luka 11, ule mstari wa 21 na 23. Kwa nini? Vaa silaha, rinda nyumba yako, itakuwa salama. Wewe na uzao wako mtakuwa salama, wewe na mali yako utakuwa salama, wewe na watoto wako mtakuwa salama. Bwana akurejeshe ustawi wako katika jina la Yesu. Bwana akurejeshe baraka zako katika jina la Yesu. Utukufu wako na heshima yako viwe vipya katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu Maandiko yanasema utukufu wangu utakuwa mpya kwangu na uta hule wangu hulejezwa upya mkononi mwangu, Ayubu 29:20. Na mimi nakuombea leo, Bwana ainue tena maisha yako katika jina la Yesu, kiroho na kimwili. Mungu ainue maisha yako ya kimwili, alama iwe juu yako, alama iwe juu ya uchumi wako, uchumi wako ustawishwe Uinuke tena kifedha. Waliomeza mali wakatapike katika jina la Yesu. Wako wamezao mali za wana wa Mungu, lazima wazitapike tena. Wako wamezao elimu za watoto wetu, lazima wazitapike katika jina la Yesu. Wako wamezao kazi, wako wamezao biashara za watoto wetu, lazima wazitapike katika jina la Yesu. Wengine wametiwa alama za umaskini, wengine wametiwa alama za ziki na shida shida zinawatesa hizi ni alama za kishetani, lazima ziondolewe kwa njia maombi. Wako waliopigwa chapa toka matumboni mwa mama zao, ili ya kwamba wasiwe na chochote hapa duniani. Elimu imefungwa, ndoa imefungwa, kazi imefungwa, biashara imefungwa, uchumi umefungwa. nicha kufanya leo Isaya 22 msari wa 22. Biblia inasema na ufunguo wa nyumba ya Daudi nitauweka begani mwake, naye atafungua wala hapana atakayefunga, naye atafunga wala hapana atakayefungua. Ko, ufunguo tunao, mimi ninao, ninao wa kufunga vyote, kwani. Kwa sababu Mathayo 16 ule msali wa 19, Biblia inasema, nami nitakupa wewe funguo za ufalme wa mbinguni na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni, na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni. Ko, lazima mpendo wangu tutumie hii njia ambayo Mungu ametupatia. Lazima ukomboe uzao wako, lazima mpendo wangu achilie sadaka ya upatanisho. Ndiyo, unajua katika adamu wote tunakufa, lakini katika adamu tunauishwa. Huyu adamu wa pili kiroho na kimwili, ndio tunamhitaji. Roho wa Mungu awe ndani yetu, ndio ndicho ambacho Mungu amenituma ni kuambia leo, mpendo wangu, tunahitaji kubomoa misingi yote mibaya, iwe ni kwenye afya ya watoto wetu, kwenye masomo yao, kifamilia madhabahu ambazo zilijengwa kwa ajili yako leo lazima tukaushe ile miti, ile miti mikubwa. Wote wanaokaa makaburini, kwenye mapango, baharini, hayo mambo ya kuvishwa vishwa pete kwa njia ya ndoto, lazima leo tuyakatae yakome. Mambo ya kulishwadishwa vyakula leo yakome. Mambo ya kuingiliwa kimwili kwa njia ndoto leo yakome. Leo ya kukataliwa ikome. Kuna habari njema, kwani kwa sababu haya ndiyo maneno ya Mungu. Mungu amesema leo, lazima tujizoeshe kuweka alama e juu ya uzao wetu, kwani kwa sababu alama ya ustawi ni ya msingi sana juu ya watoto wetu, ili kwamba Bwana kasimame kwa ajili yao. Kuna mambo hatuyaelewielewi mpendwa wangu, hata huyo mtoto anyonyaye lazima tumweke mbele za Bwana. Umwekee alama leo, ili kwamba atembelee neema iliyo juu yako, hata kama atajiunga e siku moja na watu wasiofaa, kwani kwa sababu e shetani siku zote anafanya kila unawezekana e kuhakikisha anateka watu kuharibu akili zao. Lakini Bwana wa majeshi eh, kwa njia ya kuweka alama hiyo, neema haitawaachia hata wanapokuwa chuoni, hiyo neema haitawaachia hata kama watakapoanza kazi, hiyo neema hataiwaachia itakuwa pamoja nao. Ndicho Bwana ameniambia leo, eh, kama ambavyo ilikuwa kwa Ayubu, namna ambavyo Ayubu alikuwa na kanuni ya kuweka alama kwa uzao, na ndio maana tunaona eh, shetani alijaribu eh, kwa ajili ya kuigusa familia ya Ayubu, hakuweza. Ndipo akadiriki kusema ya kwamba mmwekea ukingo huyo Ayubu, ndio maana na ulinzi mwenzi tumejaribu tumeshindwa, ndicho ambacho bwana ameniambia lazima mpendo wangu tusimame, kama ambavyo Mungu alivyomwamuru Yeremia eh, kwenda katika nyumba ya mfinyanzi, namna ambavyo mfinyanzi aliweza kufinyanga tena eh, chombo kilichoharibika. Yawezekana mpendo wangu akili ya watoto wako ni kama uielewi, yawezekana mpendo wangu eh, kuna ndugu zako ni kama uwaelewi. Ninja kufanya leo lazima tumkabidhi, ambaye ni mfinyanzi. Sisi tunafanya eh, kwa njia maombi, tunafinyanga eh, kwa njia maombi eh, finyanga watoto wako kwa njia maombi namna ambavyo alionyeshwa Yeremia. Hata mimi na wewe tunaweza mpendo wangu, eh, kuwabeba na kuwapeleka madhabahuni, na mwisho wa siku mfinyanzi mkuu ambaye ni Mungu mkuu anatutumia sisi kwa njia maombi. Kwa nini? Kwa sababu huyu Mungu anatawala huko mbinguni na sisi tunatawala hapa duniani kwa njia maombi. Mpendo wangu lazima ili jambo lielewe, eh, sisi mimi na wewe tunatawala hapa duniani kwa njia maombi. Kwa mpendo wangu, lolote tunalolifunga hapa duniani na mbinguni pia linafungwa eh, kuweka macho yangu ili eh, ya kwamba tumwambie Bwana aweke alama eh, juu ya uzao wako, aweke alama eh, juu, eh, ya watoto wako, aweke alama eh, juu ya elimu ya watoto wako, aweke alama juu ya kazi ya mikono yako. Mungu, tumwachirie ya kwamba usike mwenyewe. Mungu, ninakushukuru wewe, ni mwaminifu kila kwetu hapo leo. Simama mfalme, niuone wema wako. Ukadhirike kwa ajili ya watoto wako, na achilie alama juu ya familia yangu, na achilie alama juu ya watoto wangu. Na achili arama juu ya familia yangu, arama yakwakwa Mungu mkuu ukingo na wigo wa kwako mfalme, maana wigo wako Yesu, napoachilia Mungu, ni ulinzi tosha, kwa sababu unasema mwenyewe ya kwamba tugujue sana Mungu e, kama tunatamani kuwa na amani na ajili alama. Baba mweme, kasimame kwa ajili yao na mweka mali Froza Benadi mikononi mwako Bwana, pamoja na mtumishi wako, mtumishi wako Martini porini mashashua na watoto wao, na watogeza mikononi mwako Mungu. Asante kwa jana wa Elia Pascal pamoja na Danieli, baba mwema, arama ya kwako kwa Yesu, na iachilia kwa familia hii, alama ya kwako, na iachilia Mungu wa mbinguni uliye mwaminifu, na iachilia uweza wako Yesu, ukasimama umsaidie mtoto wako, na alika ulinzi uso wa kawaida, kapigane na wote Mungu, wanaopambana na watoto wako Yesu Kristo, na iachilia wigo kama ambavyo Mungu umesema, na sisi wewe peke kwa Mungu, ndiye unayetawala unatamani. Yesu, tufinyange kwa njia maombi, Yesu Kristo, simama na iachilia ulinzi juu ya familia watoto wako, na iachilia ulinzi kwa ajili ya mtu mtumishi wako Fonto na tuzi apori na ali matemu ni waleta mbele zako wa Mungu, wafunike na damu yako ya thamani. Baba mwema kanene mema, asante Mwende kwa ajili yao Eliud Alato na, na, na mke wake Bwame William Ati kuna watoto wao kina guduloni goodness glory pamoja na Sara pamoja na Baraka wote ni wadatembele zako Edward Charles na mke wake Mwani Meritha Betty Sebastian kamata pamoja na watoto wao kina lovenessi pamoja na God blessi pamoja na gladnessi wote ni wadatembele zako Mwani Victoria Johnny pamoja na mme wake mtumishi wako Deokratisi ya Julius Kashwabi na watoto wao kina isana elevele bila kumsahau kreo patula pamoja na Judith wote ndio waletembeleza kwa Mungu, kaonekane mfalme. Eh, kwa ajili ya mtumishi wako Judith Eria ni mweke mikononi mwako ee Bwana, pamoja na familia yake yote wanaye wote ni wasogeze mikononi mwako kwa Mungu. Asante kwa ajili ya mtumishi wako Gaudence Chami, eh, pamoja na mke wake na watoto wake ni wasogeze mikononi mwako. Asante kwa ajili ya Matiasi Mutei pamoja na mke wake Noela na watoto wao ni wasogeze mikononi mwako. Samuel Butene mtumishi wako na msogeze mikononi mwako kwa Mungu ukaonekane, kwa ajili ya maisha yake Natamka ushindi kwa ajili ya maisha yake, niwe Mungu uliye katikati yetu. Ninakubariki Mungu uliye hai, nalinua jina lako. Asante mfalme, kwa sababu natosha. Heshima na utukufu Mungu zina wewe. Ninakubariki Mungu na haribu kazi zote za adui shetani, hazina nafasi juu yao. Kwa ajili ya huyo kijana Baba mwemu kaonekane, Mungu Yesu Kristo, na mvua hiyo sura yake ivishwe kwa njia ndoto. Mungu wangu mwema, Yesu Kristo, sura yake harisi na irudisha leo, ukasimama, msaidie mtoto wako, kwa sababu neno lako Mungu lina nguvu, neno lako Mungu lina mamlaka. Hakuna mwingine wa kuweza kumsaidia. Tazama huyu mtu Mungu, amekuwa na kawaida ya kuota ndoto za ajabu, mara yuko baharini. Siku ya leo hayo mabaya yote na batilisha, yakafanyika kwa mema, mabaya yote yaliyokusudiwa kwa ajili ya familia yake Mungu na Kataa kwa mamlaka ya jina la Yesu. Angalia machozi ya mama huyu anayekulilia usiku na mchana, e kwa ajili ya familia yake, e kwa ajili ya watoto wake, e kwa ajili ya mume wake, e kwa ajili ya mipango yake, e kwa ajili ya kazi yake. Mungu kaonekane mfalme. Roho ya uharibifu siku ya leo na ikata. Natamka ushindi kwa ajili yake, natamka baraka kwa ajili yake. Ni wewe peke yako uliye tumaini na tarajio letu. Ninakubariki siku ya leo. Kaonekane mfalme. Nione mkono wako Mungu. Roho za kuzimu zisiachiliwe kwa nyumba hiyo Baba mwema na Simama nazo kinyume e eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu, na alikarama na ajili ya alama eh, yake Mungu, e kama ambavyo Mungu ulivyoamuru Musa eh, kwa ajili ya wana wa Israeli ya kwamba waweke eh, damu kwenye mimo ya milango yao, Mungu wa mbinguni, hata siku ya leo na ajili ya alama eh, katika nyumba hiyo, kwa ajili ya mtoto huyo, kwa ajili ya kijana huyo, kwa ajili ya binti huyo, na alikaweza wako Mungu, roho ya kuharibu mimba na ikataa kwa ajili ya mwanamke huyo, amekuwa eh, na kawaida kila anapobeba ujauzito, Mungu wangu mwema, mimba inaharibika, siku ya leo na simama kinyume na hiyo roho ambayo imesimama kwa ajili ya kusababisha uzuni kwa ajili yake e eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu, na tamka ya Mungu, nikiamini kwako kwa Yesu inawezekana. Mfarme mambo yote mabaya Mungu, yaliyokusudiwa yampate huyo mtu siku ya leo, na simama nayo kinyume, eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu, maana ndivyo unasema ya kwamba lolote tunalolifunga hapa duniani na mbinguni linafungwa pia, kwa mujibu wa Mathayo 16. Na mimi Mungu, na ajili ya uweza wako Yesu, ukasimame kwa ajili yao, roho ya mauti iliyopangwa impate huyo mtu roho ya jari, roho ya kunywa damu za watu siku ya naifunga, kwa mamlaka ya jina Yesu, na jiarama ya kimungu kwa ajili ya familia na uzao wa huyu mwanamke, uzao huyu wa huyu baba, kwa mamlaka ya jina Yesu Kristo na ziamuru mbingu zisikie pande ne zote za dunia, mashariki, magharibi, kusini, kaskazini, ukamfanye kwa makutano ya baraka kwa mamlaka ya jina la Yesu na akataa mabaya ya kila aina iliyoandaliwa kwa ajili yake eh, kwa mamlaka ya jina la Yesu na atamka ushindi leo kwa haya majina yote, kwa kila mmoja mmoja, Rino kutoka Canada, Samuel Butene mtumishi wako na mweka mikononi mwako. Sara Marambo kutoka Mtwara na mweka mikononi mwako. Asante kwa jana Bonifasi na mlete mikononi mwako. Matrida Mbogo kutoka Dar es Salaam namweka mikononi mwako, e Bwana, ekaonekane mfalme kwa ajili ya Simon Elieza Ernest Magadiko ka Margaret o basi, nimleteni mikono mwako Bwana, pamoja na wanae wote, mama wa Dennis, mama wa David, mama wa Dorisi, mama wa Gidarena, awide Santa Cruz na Clintoni, watu ambao wanaleta mbele zako kwa Mungu, kwa kufunika na damu yako, yanatamani kanene mema, baba mema, nalituma neno lako kwa Mungu, Yesu Kristo kwa ndugu zetu walioko Dar es Salaam, hata walioko hapo Dodoma, hata walioko hapo Pwani, hata walioko hapo Tanga, nalituma neno lako kwa Mungu mpaka hapo Singida, nalituma neno lako kwa Mfalme mpaka hapo Kilimanjaro. Alituma neno lako kwa Mungu mpaka hapo Arusha huko Manyara pia, na alituma neno lako kwa Mungu mpaka Mara na Simiyu, Mwanza, Shinyanga, na alituma neno lako katika mkoa wetu wa Tabora, na alituma neno lako mpaka Gagela huko Geita pamoja na Kigoma, mpaka Rukwa mpaka Katavi, Mbeya pamoja na Songwe, Lindi pamoja na Iringa, huko Ruvuma pamoja na Njombe, na alituma neno lako Mfalme likasimame kwa ajili yao, hata huko Tanzania visiwani, na alituma neno lako kwa Mungu hata walioko nje ya nchi, kwa mabala waliopo, Mungu Baba mwema uao Kana Yesu yo tayari ya jua yetu ni tisini na nne nukta moja e siku ya leo, mfarme ukakutane na hitaji la kwake, na tamka ushindi juu yao, na tamka ushindi kwa ajili yao, na tamka ushindi kwa ajili yao, na tamka baraka kwa ajili yao, nione wema wako ukasimame kwa ajili yao. Angalia kilio cha huyo mtu amekulia muda mrefu, huyu anayesumbuka na pressure, na litumana neno lako kwa Mungu, likamgusa akapokea uzima. Huyu mtu anasumbuka na kisukari, na litumana neno lako kwa Bwana, hiyo roho ya kisukari ikaondoke ndani yake. Huyu anayesumbuliwa na nguvu mzima nguvu za kuzimu naziamuru ziachie maisha yake, akawe huru kuanzia leo, kwa mamlaka ya jina la Yesu na tabia ya Mungu, nikiamini kwako Yesu, inawezekana mfalme, kwa sababu wewe peke yako ndiye taraja na tumaini letu. Nimweke mama Maria kutoka Uingereza mikononi mwako o niwe mutoto wako kaonekane mfarme, nione damu yako ya thamani, Baba mimi, kanene mema, niwe peke yako tumaini Doki Mwalembe, eh, asante kwa ajili ya Mwalimu Isanyambuya, nimeleta mikononi mwako Esta Jilala Sambai, Ependo Jilala Sambai, asante kwa ajili ya mtumishi wako, Mchungaji Paulo Msikunge na mke wake, Mama Mchungaji Agnesi Mwamba pamoja na watoto wao, na waleta mikononi mwako Zakalu Fungamba na mke wake Elizabeti Mwalembeka, wote nawaleta mbele zako Mungu, damu ya thamani, Baba mwema kanene mema, yote niache mbele zako Mungu, unasereshi mana utukufu, ninakubariki Mungu kwa sababu wewe ni mwema, na iweka nchi yetu mikononi mwako Bwana. Rais wetu naweka mkononi mwako na wasaidizi wake wote naweka mkononi mwako, ukasimame mwenyewe, amani tuendelea kuidai e katika nchi yetu, mipaka ya nchi yetu, Yesu simame mwenyewe nikaone mkono wako Mungu, ni wetu maini letu na kimbilio letu, ninakubariki Mfalme, asante kwa ajili ya five fishi, Mungu wangu mwema, kaonekane Yesu Kristo kwa ajili ya mkurugenzi mbeba maono mtumishi wako Deusi Kosmas Kanunu pamoja na mwasibu mkuu mtumishi wako Ezena, nimeleta mikononi mwako e Bwana, asante kwa ajili ya Iwe Nuru Dispenseli, madaktari na nesi niwalete mikononi mwako Mungu, ukawainue Yesu Kristo. Uhai TV online, baba mwema kaonekane kwa ajili ya IT wote, walete mbele zako kwa Mungu. Ah, asante kwa ajili ya mtumishi wako meneja wa radio Uhai pamoja na mhariri mkuu, waandishi na watangazaji wote, niwaeke mikononi mwako. Na mimi mtumwa wako napondoka katika madhabahu hii, najikabidhi mikononi mwako Mungu, ukaonekane kwa kila mmoja, hata wasafiri ambao wanajiandaa na safari zao e kwa ajili ya kesho yao, na kataro ya ajali ya kunywa damu za watu, Mungu akasafiri salama wanaosafiri nchi kavu, wanaosafiri majini, wanaosafiri angani, Yesu Kristo mfalme na mkamata mfalme wa anga ambaye anaweza kusababisha mabaya, ana nafasi kwa mamlaka ya jina la Yesu, kwa ajili yao wana vyo mbalimbali niweka mikononi mwako Mungu, ukasimame mfalme oni, mkono wako Yesu kwa sababu natosha na yote. Mungu niache mbele zako mfalme kwa sababu unaseri heshima na utokofu. Ninakubariki Mungu kwa sababu naweza haya yote Mungu, niache mbele zako. E Mungu, yako majina mengi Mungu, sijasoma mbele zako itosha kusema ya kwamba Mungu na ujua moyo wangu na zaidi ya yote ya yote aliye tunit 98.1 Radio Y muda wewe mfarme, kakutane naitaji lake mfarme. Asante Mungu kwa sababu unaweza. Asante mfarme kwa sababu umetenda. Mungu wetu umesema nasi ya kwamba tujizoeshe kuweka alama Baba ya ustawi katika maisha yetu. Asante mfarme kwa sababu umetenda, katika jina la Yesu mwokozi wa maisha yetu. Mtumishi wa Mungu sema amina kubwa mungu akubariki sana mpendo wangu ni mimi mtumishi wa mungu mchungaji Daniel Mayunga kama ambavyo metangulia kujitambulisha wengi wanapenda kuniita mzee wa spidi zaidi ya mia moja ishirini nami nikutakie baraka za mungu zikufunike mahali popote unapokuwepo lakini pia mpendo wangu nikukaribishe uh, kwenye ibada zetu hapo kanisa la mungu napochunga hapo Jerusalem Baptist CBO kila jumapili ibada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu katikati ya wiki a uh, ni ibada ya maombi na maombezi pamoja na ushauri Ninakuwepo kanisani kuanzia asubuhi mpaka jioni. Kwa mpendo wangu, unachotakiwa tu upige simu, ili niweze kukupangia kwamba ni muda gani ufike, ya kwamba uwe miongoni mwa wengi ambao nimekuwa nikikutana nao, naona Mungu akitenda mambo makuu kwa ajili yao. Kwaona mimi nikutakia baraka za Mungu zikufunike, ili ya kwamba Bwana awe pamoja nawe kwa kila jambo. Tukutane kwa siku nyingine, kwa mara nyingine. Sema amina kubwa.