Msiwe na na uokole wa kichinga jamani. Tunasema hivi Yesu, na tunasema hivi kichwani. Mtu wewe, ukiokoka unakuwa na nini? Na akili. Sema akili. Ukiokoka mimi nasema unakuwa na nini? Na akili. Ile Yesu tunasema kichwani, akili moyoni, Yesu, halafu mfukoni hela. Yesu asifiwe. Wala Yesu asifiwe. Kuna watu wanakuja wananishauri, wananiambia tumishi wa Mungu. Mimi bwana nimechumbia kama mara sita. Sipati kila mwanamke naye nimechumbia na nikataa. Mimi siwaambia nenda kaombe na mbele katafute hela. Amen. Ukiwa na hela eti mabinti utakana. huduma mbadala ambayo mteja anayeweza kuitumia badala ya kwako, Bwana Yesu asifiwe. Kwa mfano, unaanzisha duka la madawa. Kwa hiyo anakuja mshindani yeye anaanzisha dawa za lishe pale. Duka la dawa, dawa lishe. Si ndio mnaelewa? Zile dawa mbadala, kwa hiyo wana duka lako la dawa za kawaida hapo, lakini anakuja mwingine pale pale anaweka duka la dawa lakini sio kama za kwako lakini labda akawa na zile za lishe. Wai, kwa hiyo huyo naye ni mshindani kwa sababu wewe unauza chloroquine unauza panadol hapa, lakini yeye pale anauza tu labda unga wa lishe, kwamba ukiwa na homa kunywa maziwa, ukiwa na nini fanya hivyo. Wewe unamwambia chukua pana, ukiwa na kitu kingine unamwambia, anamwambia ukiwa ukikoroga huku na ukikoroga uji huku ukanywa mara tatu, unapona. Au kila matunda haya, hii ni dawa ya matunda, sio kinyo. Huyu kinyo mara ngapi, utasikia homa tena. Kwa hiyo, anaacha kununua mseto wako, ananunua vile. Mwana Yesu asifiwe. Amen. Lakini kuna mambo niyaruke, kwamba nije mshindani mwingine. Kuna mshindani mpya katika soko, yaani mtu anayeingia kwenye soko la bidhaa zako. Kwa mfano, wewe unauza nguo za wa anakuja mwingine anafungua duka zuri zaidi la ngozi za watoto. Wale nai mshindani wako. wana Yesu asifiwe. Amen. Hata kwenye makanisa unajenga hapa kanisa kama hili, si ndio? Baada ya miezi michache inakuja linajengwa kanisa pale bora kuliko hili, lakini Yesu ni huyu huyu. Sasa wachungaji, msikate kusema anachukua washirika wangu, ah yule Tofauti, lakini Yesu yule. Haleluya, watumishi wa Mungu, Bwana Yesu asifiwe. Kuna wachungaji kunda. Wao wachungaji hawajaja kwa sababu wao wanajua sio biashara Unawe, unawe, unawe, una watu wananiuliza maswali. Kwamba ninaweza nikatambuaje kwamba biashara yangu mimi ni hii? Wewe si unajiuliza hata nini? Kwamba hivi mimi nafaa kufanya biashara gani? Si ndio? Sasa so, kuna watu wanarukia tu biashara. Umemwona mwenzako kaanza malikauli na wewe unaanza malikauli. Lakini hujawahi kujiuliza, hivi mimi nafaa kwa malikauli? Umemwona mtu aanza biashara ya ndizi na unaanza biashara ya ndizi, lakini hujawahi kujiuliza mimi nafaa kuuza ndizi? Ndio maana watu wanasema, hebu niangalie mimi nafaa kweli kuuza ndizi. Sasa nikupe ambavyo unaweza kutambua biashara yako, ukitaka kutambua kwamba wewe unafaa kwa biashara gani. Mwana Yesu, a Jitambua wewe mwenyewe, tambua tabia yako halafu na misimamo ulio nayo. Sijui kama unanielewa, unanielewa? Cha kwanza, ukitaka kujua biashara unayotakiwa kuifanya, jitambua wewe mwenyewe na tabia yako, kwa sababu mimi tabia yangu ni koje hivi? Kuna mtu hajui tabia yake na misimamo yake Sikuyaoa anajifahamu kwamba mimi simamo yangu ni hii na tabia yangu ni hii, sipendi hii, napenda hiki. Sasa hiyo tu inakupelekea kwenda kujua unaweza kufanya biashara gani? Hilo la kwanza. Kwa mfano ni wape we, kama unapenda, kuna watu tabia yake hatani nyumbani, yaani saa kumi na mbili alishafika kwenye majirani watatu <laughs> kujua kwamba naanza kufanya biashara yangu. Kuna mwingine kuamka saa 12 ni shida. Yaani kifika saa 12 wanavuta shuka. Lakini kuna mwingine saa 12 hayuko ndani, mwili unawasha, si ndio? Anyanyuke, lakini kuna mwingine ndio unavuta nini? Hawa watu hawawezi kufanya biashara moja? Kwa hiyo tambua tabia yako, una msimamo gani? anasikia kama kusisuka anaondoka ile eneo, kwa sababu wa ah, kuna wengine anataka kae kwa mtu mmoja, lakini mkiwa tu wa nane tisa hivi anajisikia ah, mimi sitaki kuwa hapa, anaondoka zake nenda ndani. Kuna mwingine hatoki ndani tangu asubuhi mpaka jioni. Kuna mwingine haongaji mpaka usiku. Kuna mwingine tangu asubuhi haogi. Kuna mwingine akaoga asubuhi, akaoga mchana, akaoga na jioni. kwa katambua biashara yake, kinachofata kwenda tu mpaka tutaipata biashara. Mtaanza kujitambua kwamba mi tafanya biashara gani. Yawezekana ulionayo ukishaukia sio ya kwa mimi hapa. si leo, mimi sikufundishi kutengeneza sabuni, sikufundishi kutengeneza batiki, sikufundishi kutengeneza hereni, sikufundishi kutengeneza babangili. Na kufundisha njia ili kama utajua mimi kumbe nibatiki, utaenda kutengeneza m <laughs> Sawa jamani, mimi nakufundisha njia za kujitambua, na hapo ndipo kuna ugonjwa, kwa sababu unaweza kukuta kanisa, kwa mfano sio kama ndafika, lakini unakuta watu wote kanisani, wote wanakopa, ili kila mmoja anazaliwa