Redio Hai FM inakuletea wasaa wa maombi ya usiku, wasaa maalum kwa wote kwa ajili ya kushiriki katika maombi ya mahitaji mbalimbali. Ninaomba kwa ajili ya nchi yetu ya Tanzania, naarika urinzi na baraka zako ewe Bwana sikasinakusaidia u usiku na mchana nam ni kipindi cha maombi ya usiku wa manane kinachosikika kila siku kuanzia saa nane kamili usiku hadi saa tisa na marudio yake ni saa kumi hadi saa kumi na moja alfajiri. Ungana na watumishi mbalimbali mbali wa Mungu katika maombi haya ya usiku, kila siku, ili kuharibu mipango ya shetani, wachawi. Sasa nawaamuru mwachane hiyo habari, mwokoke. Ondokeni, baridi inapika sana, mwisho mtaugua nimonia. Kila siku anawaambia okokeni, badilikeni usiku wa leo, katika jina la Yesu. Kumbuka katika maombi haya, kila mahitaji ya mtu mmoja mmoja yatapelekwa mbele za Mungu kwa ajili ya maombi. Haijalishi umeugua kwa muda gani, peleka mahitaji yako kwa Yesu. Usiwaze kwenda bare popote pale, nami nakueleza hivi, niko sipindi zaidi ya mia moja ishirini kwa ajili ya kusiharibu kazi zote za ibilisi, na mi natangaza kiama katika mkoa wa Tabora. Hao wote wanaosimama kuchafua hali ya hewa katika mkoa wa Tabora ni lazima wakubali tu, wasipokubali shingo zao zitavunjika vunjika, maana ndivyo Bwana anasema ya kwamba jiwe ambalo litawadondokea watakuwa tikitiki. Usikosi, mwambie na mwingine kwamba tukutane, usi Msikilizaji wangu wa 94.1 Redio Uhai, sauti ya Tumaini, nijitambulishe. Majina yangu ninaitwa Mchungaji Danieli Mayunga Kashike. Wengi wanapenda kuniita mzee wa spidi zaidi ya 120. Ni mchungaji wa kanisa la Jerusalemu Baptisti Cheyo B, mjini Tabora, nchini Tanzania. Namba yangu ya simu ni 0755 2961 81. Kama uko nje ya nchi, unaanza na alama ya kujumlisha 255. Amka tuombe, Samuel Butene, Mkeo Magdalena, Abraham wa Nenu, kina Rusia na Esther. Amka tuombe, Daniel Nyembo, Filipo Mgila kutoka hapo Sawewe Urambo Amka tuombe Mungu Mwalimu William Shewele, ninakuamsha tuombe Mungu. Mtumishi wa Mungu Martin poli ni mashashua mkeo, mtumishi wa Mungu Mwalimu Dafroza Bernardi wanenu Noelia Pascali na Danieli, amka tuombe Mungu. Rafiki yangu Fortunatus ya pori nari Matemu, ana Nasolo, ana Emmanuel Mgaji Neema, Emmanuel Mgaji Elizabeth, Emmanuel Mgaji, Mwalimu Joji, baba wa Gladness, tumwite baba wa mbinguni, mama Rusi kutoka hapo uzunguni. Amka tuombe Mungu, Eliudi Elasto na mkeo Bwame wilia Matiku wanenu kdon Goodness, Glory, Sala, Baraka, Mwalimu Victoria John Meodecratius Julius Kashwabi wanenu kinaisan Elvin Edward Charles, na mkeo Mwalimu Elizabeth Sebastian Kamata na wanenu wote kina Loveness, Gladness pamoja na God Bless. Amka, amkatuombe mama yangu Mwalimu Elizabeth Masanja familia nzima wa meo Mtumishi wa Mungu Kapingu wa Nenu gudulaki chareti na Ebeneza, amka tuombe. Joyce Thompsoni Mbaula kutoka hapo Usoke Misheni, amka tuombe. Lozi Lazalo Lucas kutoka Kigwaei, ninakuamsha tuombe. Esther Masanilo kutoka Utawambogo. Amka tuombe, mtumishi wa Mungu uh, Ezekiel Zakayo, amka tuombe Mungu, Evu Matani, Sukali, Erinesi Magaziko, Simoni, Elieza Rino kutoka Canada. Kimsingi wewe unanisikiliza muda huu, hebu sendi meseji na kwa wengine na kwa wengine na kwa wengine, waambie tuamke tumuombe Mungu. Madam Glesi, amka tuombe Mungu. Sikiliza, usikate tamaa, ndio ujumbe wa leo, pamoja na machungu unayopitia huenda nafsi yako imejeruhika, umejeruhiwa na watu wa karibu, umejeruhiwa na watu ambao huwajui. Wako watu wamekusababishia makovu ya nafsi. Leo ninakutia moyo usikate tamaa katika hali yoyote ile unayopitia, iwe ni ya kifamilia, iwe ni ya kikazi, iwe ni ya kiuchumi. Ninakutia moyo usikate tamaa wala kuvunjika moyo pale ambapo Mungu yawezekana Mungu ameruhusu upitie mambo machungu, bado usikate tamaa. Liko tumaini kwa mtu uliokatwa, kuchipuka tena. Walisema hautainuka lakini watangazie, waambie kuna kuinuka tena kama Ayubu mtumishi wa Mungu alistawi mwishoni, na mimi nakutangazia leo kuna kusawi tena, iko kesho yako inakuja, bila kujali wametumia nini, bila kujali wamegutumia kitu gani, bila kujali umeumizwa kwa kiwango gani. Kila ambacho nakutaka kukutia moyo leo, usivunjike moyo, usivunjike moyo. Mungu yuko pamoja na wewe. Gaudensi Chami, amka tuombe. Matiasi Muteyi na mkeo Noela, tumuombe Mungu. Mwari mulidi ya mwampamba kisa mwa ikenda tumwite Baba yetu ali hai ana nasolo. Mungu wetu ni mwaminifu, kuna lo jambo ambalo amekusudia kulifanya. Mama yangu Magreti Mliasi, mama wa Yela, Dibitisi na Gredina tumwite baba yetu aliye hai. Magareti Nyangasi pamoja na familia yako yote, wanao kina Devidi kina Dennis, kina Doris kina Magidalena kina Wille kina Santa Krusi na kina Klintoni, yuko baba yetu aliye mwema, yeye atasimama kutusaidia. usia moja hapinesi ya Fred Matiasi, mama wa Gabrieli Meo Lukasi Benedekto Tumwite baba yetu aliye hai, usikate tamaa wala usivunjike moyo. Fungua pamoja na mimi katika Rutu, kitabu cha Rutu. Rutu sura ya kwanza, Rutu sura ya kwanza, Rutu sura ya ya kwanza. Tusome ule msali wa kumi na tisa. Ule mstari wa kumi na tisa tusome mpaka mstari wa ishirini na mbili. Biblia inasema, hivyo hao wakaendelea wote wawili, hata walipofika Bethlehemu. Na ikawa walipofika Bethlehemu, muji wote ukataharuki kwa habari zao. Nao wanawake wakasema, Je, huyu ni Naomi? Akawaambia, Msiniite ni Naomi. Niiteni Mara. Kwa sababu Mwenyezi Mungu amenitenda mambo machungu sana. Mimi nalitoka hali nimejaa. Naye Bwana amenirudisha sina kitu. Kwani kunita Naomi? Ikiwa Bwana ameshuhudia juu yangu na Mwenyezi Mungu amenitesa. Basi Naomi akarudi pamoja na Rutu Moabi mkwewe, ambao walirudi kutoka nchi ya Moabu, nao wakafika Betelehemu mwanzo wa mavuno ya shayiri. Mungu alibariki neno lake. Unajua nyakati za Biblia hususani nyakati za Agano la Kale watu wengi kwa kipindi hicho, hata leo yawezekana, wenda wako watu kama ambao walikuwepo kipindi hicho cha agano la kale, hata leo yawezekana wapo. Lakini ngoja nikwambie leo, mpendo wangu, liko tumaini, mpendo wangu. Nimetangulia y kusema kwa mti uliokatwa kuchimka, kuchipuka tena. Waambie ya kwamba mulinisukuma sana nianguke, lakini waambie kuna kusimama tena. Ndiyo, kwa kipindi hicho cha agano la kale Watu wengi walipopatwa na mabaya, kila walipopitia magumu, walifikiri kwamba mabaya hayo yanatoka kwa Mungu. Lakini jambo hili mpendwa wangu, natamani ulijue, ulijuwe ya kwamba mambo yote mabaya unayoweza kupitia hapa duniani, mambo yote machungu yote ambayo anaweza kufanya ulie, mambo yoyote ambayo anaweza kufanya ushindwe kula au kulala. Kwa hiyo nikwambie, mpendo wangu, sio kwa Mungu, hayo yote hayatoki kwa Mungu, kwa sababu Mungu wetu ni mwema siku zote. Hakuna mwenye huruma hapa duniani kama Mungu, bali kila ambacho unapaswa kujua ya kwamba mambo yote mabaya yanatoka upande wa pili, upande wa adui Shetani, ila hayo yanatokea kwa ruhusa ya Mungu. Kwa Mungu anaweza kuruhusu mabaya ya kupate mpendo wangu kwa ajili ya utukufu wake. Na katika nyakati nyingine Mungu katika hekima yake anaweza kuyatumia mambo mabaya ili kutuletea mambo mema. Na ndio maana nakuambia mpendo wangu, usikate tamaa katika hali yoyote ulio nayo, yawezekana ni magonjwa au mambo mbalimbali. Vita ni vikali, mpendo wangu, kuna watu wengi wanakushambulia. Wengine wanakushambulia kwa mapepo na majini, wengine wanakushambulia kwa maneno yao. Yawezekana mpendo wangu, maneno yao yamegeuka kuwa ndimi ambazo zimekuwa kama mikuki, mpendo wangu, kama upanga. Lakini ngoja nikwambie mpendo wangu, liko kusudi la Mungu. Katika Rutu tuliyoisoma 1:19-22 tunasoma habari za mwanamke aliyeitwa nani? Naomi. Hili jina Naomi maana yake au tafsiri yake ni mwenye kupendeza, ndio maana ya jina lake. Mwanamke huyu tunasoma wakati akirudi Betlehemu akiwa na mkwewe, wakiwa katika hali ngumu wakiwa katika wimbi la umasikini na kufirisika, huku kila mmoja akiwa ajui maisha yake ya kwamba yatakuwaje mbeleni. Walikuwa wajui future yao kwamba yatakuwaje. Matumaini yake yote, huyu mwanamke, aliyokuwa nayo yalikuwa ya yametoweka. Alikuwa na uchungu uliokuwa umemzunguka na uchungu, mpendo wangu, ni uchungu wa mauti bado hakuwa na tumaini la uhai katika maisha yake, na jumla ya mawazo yake, vile ambavyo alikuwa namuwazia Mungu, yeye aliona kama kwamba Mwenyezi Mungu amemtenda mambo machungu sana. Ndiyo, aliona ni kama mkono wa Bwana umeondoka juu yake, aliona ni kama vile Mungu hashughuliki naye tena. Kwa nini? Huyu mwanamke alikuwa na mume, huyo mume aliitwa Elimeleki, na maana ya jina Elimeleki, maana yake Mungu ndiye mfalme au mtawala. Na huyu mwanamke alikuwa na mtoto wa kiume mkubwa aliyeitwa nani? Maroni, maana yake magonjwa. Kwa mpendo wangu epuka sana, mpendo wangu, hata kwa habari ya majina yale ambayo unawapa watoto wako. Lazima mpendo wangu ujue ya kwamba yawezekana ya matatizo yanaweza kuibuka uj kwa njia kufata majina, lazima mpendo wangu uyajua ya mambo, na Mungu siku zote aliruhusu ya wapate waliotutangulia, ya kwamba tujue namna ya kusimama ya. Kwa hiyo mpendo wangu nini, jizoeshe hata kuombea majina, hata majina ya watoto wako uyatakate mbele za Bwana, umwambie Bwana ya kwamba ninakuhitaji wewe, wewe peke yako. We Mungu uliyekirimiwa jina jina Pitaro majina yote, na mimi naelewa ya kwamba iko vita kwa njia ya jina, na mimi naelewa ya kwamba jina linapoliweka mbele za Mungu, unaingilia kati. Tunaelewa hii habari mpendo wangu, kuna mambo mengi ambayo yanatesa watu kwa kwa sababu ya kutokujua. Kwa hiyo, huyu mwanamke alikuwa na mtoto aliyeitwa Maroni. Maana ya jina Maroni ni magonjwa na mtoto mwingine mdogo aliitwa Kilioni, maana yake kufilisika. Kwa historia ya familia hii inaonekana ni kama walikuwa wakijaribu kuokoa maisha yao. Kwa nini? Kwa sababu kwanza walikimbia njaa katika nchi ya Israeli huko Bethlehem, na kisha wakaelekea nchi ya Moabu, Jordan ya leo. Kwa ajili ya nini? Kwa ajili ya wao kutafuta hifadhi waweze kupata chakula, lakini familia hii ilikutana na wakati mgumu sana. Kwa nini? Kwa sababu wakati Maroni anazaliwa kwanza ilikumbwa na magonjwa mazito, yawezekana ndiyo sababu ya kijana huyu kuitwa Maroni. Na yawezekana wakati wakiwa huko Moabu, wenda walifilisika walikuwa na pesa na mali nyingi, yawezekana zirisha mpaka akazaliwa kilioni. Yawezekana ndio sababu ya kumwita hilo jina, lakini ngoja nikwambie mpendo wangu, hakuna sababu ya kukata tamaa. Yuko Mungu mkuu mwenye kuweza kukupa tumaini tena, bila kujali ya kwamba wanakushambulia kwa kiwango gani, bila kujali vikao vinakaliwa. Wewe ujui wanapanga vikao vyao kwa asili, lakini yuko Baba wa mbinguni na kutia moyo leo. Hakuna sababu ya kukata tamaa, watatawanyika tena, utawaona wanatoka kwa njia saba. Kwa nini? Kwa sababu Mungu. Uh, huo ndio mpango wa Mungu siku zote. Mpendo wangu, unaposimama kumwangalia Bwana wa majeshi, ukaendelea kushikamana naye, yeye ni mwaminifu kila kwitu hapo. Leo yeye hawezi kukuacha. Ni kweli, mpendo wangu, yawezekana watu wa karibu yako, yawezekana wamekuacha, lakini ngoja nikuambie leo ya kwamba Mungu wako hawajawahi kuacha mtu yoyote anayemkimbilia. Huyo Mungu hawezi kukuacha. Wanadamu anaweza kukuacha, lakini sio Mungu, hawezi kukuacha. ndio Kwa nini? Wakiwa huko kama haitoshi, kwanza wamefilisika, wamepigwa na magonjwa mazito, mali zote zimeisha. Sasa kama hiyo haitoshi, mara baba yao na kina Kilioni na Maloni akafariki na Biblia inazungumza ya kwamba Maroni naye akafariki pamoja na Kilioni, nao wakafariki bila kuacha watoto. Sasa nini kilichofuatia? Naomi alijikuta amebaki na wakwe vijana. kina nani hao? kina Orpa pamoja na Ruthu. Kwa hiyo katika hali ya mashaka makubwa, Biblia na inazungumza, Naomi aliwasihi wakweze kurejea makwao katika hali ya ukwasi mkubwa. Kwa Oripa alikubali kurejea kwao, lakini tunasoma huyu mke wa Maroni ambaye ni, ni Lutu alikazia kubakia na mkwewe huyu aliyekuwa mke wa, wa, wa Kirioni. Kwa hali ya Naomi ilikuwa ni ya kusikitisha ilikuwa ni hali ya majonzi. Hakutamani tena kuitwa Naomi, ndiyo maana tunasoma anasema ya kwamba msinite tena Naomi, bali munite Mara, maanake nini? Machungu. Ko mkwewe akakubali kufuatana naye katika hali hiyo ya umauti na kukosekana kwa matumaini, na kazi yao kubwa ambayo waliifanya ni kuokota ngano na masazo yaliyosazwa na waliovuna ngano huko Bethlehemu. Kwa tunasoma ya kwamba mkwe wa, wa Naomi huyu Rutu alikuwa mwaminifu. Uwe mwaminifu mbele za Bwana, yeye hawezi kukuacha. Wanadamu wanaweza kukuacha, lakini baba yako hawezi kukuacha. Hata kama mpendwa wangu na jihisi ya kwamba uko peke yako, huyu Mungu yuko pamoja na wewe, hata kama wamekukataa na chokusi, mtumishi wa Mungu, endelea kuwa mwaminifu mbele za Bwana. Mimi nasoma Biblia kuanzia Mwanzo e mpaka Ufunuo, ninasoma kama Mungu alifika mali akakuta watu analia, huyu Mungu hakuacha waendelee wakilia. huyu Mungu ni mwenye huruma sana, na ndio maana Daudi mfarma ilifika wakati akasema ya kwamba nalikuwa kijana mpaka sasa nimekuwa mzee, lakini sijawahi kuona mwenye haki ameachwa awe ombaomba. Nami nakutia moyo leo, mpendo wangu, naona adui zako wakitawanyika, naona ugonjwa uliougua muda mrefu, naona Bwana akikufungua, naona Bwana akikutenda mambo makubwa katika hali uliokuwa nayo, naona mapito ambayo ulikuwa nayo, Bwana nakuvusha salama, naona Bwana akirejeza baraka za kwako zote. Naona Bwana akisimama kukurejesha afya yako njema. Naona Bwana akifungua milango ya mafanikio juu ya maisha yako. Naona Mungu akikushindia e, juu ya vita uliokuwa nayo. Naona Bwana akikuinua viwango kwenda viwango. Naona Bwana akipigana e, pamoja na adui zako. Naona Bwana akikupandisha e, viwango kwenda viwango. Kwa nini? Kwa sababu ya uaminifu kwao. Nataka kuambia uwe mwaminifu mpendo wangu, kama ambavyo Naomi alivyokuwa mwaminifu. Naomi alikuwa mwaminifu kupita kawaida, ndiyo. Kwa hiyo tunasoma habari ya Rutu, alikuwa mwaminifu, akaendelea kumtunza mkwewe hata katika hali ya umasikini, hata katika hali ya shida na tabu, na mwisho wa siku nini kinacho, Biblia inachosema Biblia inasema mama huyu alipata mchumba na kuolewa sawasawa na desturi zao, na mchumba huyu aliitwa nani? Aliitwa Boazi. Na baada ya kumwoa Rutu huyu Boazi, Biblia inasema walipata mtoto wa kiume, na baada ya kumpata yule mtoto wa kiume, wakamwita Obedi. Maana ya jina Obedi ni kulejezwa, kulejezewa uhai. Huyu Obedi ndiye ambaye tunamsoma alikuja kumzaa Yese na Yese alimzaa mfarume Daudi. Nina nataka kukuambia mpendo wangu, Mungu anaweza kuruhusu mambo machungu ya kupate, na wakati mwingine usipokaa vizuri, unaweza kufikiri kwamba umefika mwisho wako kwamba hauwezi kuinuka tena. Unajua hata maadui zako na wale wanaokutakia mabaya wanaweza kufikiri kwamba mwisho wako umefika. Lakini nini? Ninayo habari njema kwako leo mpendo wangu, kwamba Mungu amerejeza uhai tena. Haijalishi ni magumu kiasi gani unayopitia, mwana wa Mungu, Mungu yuko nyuma ya mambo ili kusababisha mambo mema yatokee, na ndio maana njia zake huyu Mungu yeye anasema hazichunguziki, wala mawazo yake Mungu anasema si kama mawazo ya wanadamu. Mungu anasema njia zake yeye ziko juu sana, na hekima yake huyu Mungu kwa mwanadamu ni ujinga, lakini upumbavu wa Mungu, Biblia inasema, upumbavu wa Mungu na hekima kuliko hekima ya wanadamu. Kwa nini haupasi kumlaumu Mungu kwa lolote unalopitia linalokutokea. Mshukuru Mungu kwa kila jambo. Kwa nini? Kwa sababu kwake liko kusudi jema, anakuwazia mawazo mazuri, hajawahi kukuwazia mabaya. Gona nachotaka kukutia moyo leo ya kwamba mwangalie Bwana wa majeshi, yeye peke yake ndiye tumaini lako. Ni kweli, mpendo wangu, imefika wakati unajiuliza maswali mengi ya kwamba hili litaishaje, yawezekana lile limepita, limekuja hilo. Lakini ngoja nikwambie mpendo wangu, wewe sio wa kwanza. Hebu we mwaminifu, mpendo wangu, kama ambavyo Rutu aliposhikamana na Naomi, Naomi alishikamana na Rutu. Rutu alijua alijuwa ya kwamba Mungu wa Naomi ni Mungu anayejibu, na mimi nakwambia siku ya leo huyu Mungu naye mwabudu ni Mungu anaye jibu, ni Mungu ambaye sio kiziwi. Yeye sio mwanadamu, yeye hawezi kusema uongo. Yeye msubirie, ni Mungu mkuu. Kwa changamoto nayopitia mpendo wangu, ye kwa Mungu liko kusudi. Nani alijua ya kwamba Rutu siku moja atakuwa na uzao wa kuja kusababisha azaliwe mfalme Daudi? Nani alijua ya kwamba kutoka katika tumbo lake ya kwamba angekuja kuzaliwa Yesu? Lakini kumbe Mungu aliruhusu haya mpate ampate Naomi lengo la kwamba Rutu aje kuwa mtu ambaye ni wa muhimu sana katika dunia hii. Hata we mpendo wangu yale unapitia mpendo wangu sio wa kwanza, ni kwa kusudi la Mungu. Mungu aliruhusu upitia hayo ya kwamba Bwana atukuzwe. Kwa nini? Kwa sababu Mungu anajua mwisho wako Nanjoma, na ndio maana Bwana anasema ya kwamba nakuwazia mazuri. Yeye hajawahi kuwaza baya hata siku moja, ni wanadamu tu wanaokuwazia mabaya. Wanatamani uporomoke, wanatamani ufirisike wanatamani uharibikiwe, wanatamani ufukuzwe kazi, wanatamani ndoa yako ife, wanatamani hata wewe ufe. Lakini Baba wa mbinguni anakuazia uzima tele, na kutangazia maisha marefu, na kutangazia miaka mingi. Waliopanga mabaya juu yako, hayo mabaya yawapate wenyewe. Waliokuchimbia mashimo, mwana wa Mungu, hayo mashimo wakadumbukia wenyewe. Waliokutegea mitego, mwana wa Mungu, hiyo mitego ikanase miguu yao. Watu waliokupangia mauti, wasipogeuka, hiyo mauti wapate wenyewe wenyewe waliopanga ufe kwa ajali. Wasipogeuka watakufa wenyewe. Kwa nini? Kwa sababu Mungu wetu ni mwaminifu siku zote, anatamani ya kwamba wabadilike, wageuke kwa Mungu aliye hai. Wewe unayewaza mabaya kwa ajili ya huyo mtu, hebu geuka kuanzia leo, acha njia zako mbaya. Kwa nini? Kwa sababu kwa nini uendelee kumtesa huyo mama, kwa nini uendelee kumtesa huyo baba, kwa nini uendelee kusababisha uharibifu? Mungu wa mbinguni amesikia kilio chake na Mungu anatamani ugeuke leo. Usipogeuka Mungu anasema shingo itavunjika, vunjika. Mungu wa mbinguni amenituma ya kwamba ni kutahadharisha mwana wa Mungu. Hakuna sababu ya kukata tamaa mama, hakuna sababu ya kukata tamaa baba, hakuna sababu ya kukata tamaa kijana. Mungu wako ni mwema, yeye ni Mungu mwenye huruma. Hebu endelea kumwabudu Bwana, yeye ni Mungu mkuu, yeye ndiye anayejua maisha yako, hakuna mwingine anayejua maisha yako. Nakutia moyo leo mama yangu Ruth William siwiti, yuko baba yetu wa mbinguni mbinguni ye ni mwaminifu kila kwitu. Hapo leo na gutia moyo mama yangu mwari Mdafroza Bernardi na mmeo Martini Pori ni mashachua pamoja na wenenu wote, na watia moyo na tamka baraka na tamka ushindi na tamka kuinuliwa na tamka ushindi katika kila eneo la maisha kwenu Noela Paskari pamoja na Danieli, na tabiri ushindi pandene zote za maisha yenu. Natabiri ushindi kwa ajili yako Imanweli Mkaji, na gutangazia ana Imanweli Mkaji pamoja na wadogo zako Kina na neema pamoja na Elisabeti, pamoja na baba Gladness, natangaza ushindi katika maisha kwenu, na kutangazia Rozi Lucas kutoka hapo Kigwayi, na kutangazia ushindi mwingi juu ya maisha yako Joyce Damson Mbaula, na kutangazia ushindi katika familia yako, na kutangazia baraka Matrida Mbogo, na kutangazia kuinuliwa kwako mama yangu Emmanuel na kutangazia Emma, eh, Silveta Kapufi, na kutangazia baraka nyingi juu ya maisha yako Kisa Maikenda, na tangaza Tabaraka baraka kwa jiri yako Mama yangu Margaret Mdiasi, Mama wa Eradibitis na Gredina. Wote ambao wamesimama kupigana na wewe na wana wakitawanyika, kwa sababu Mungu wetu ni mwema. Hakuna sababu ya ukata tamaa. Haijalishi umelala kitandani miaka mingapi, Mungu ameliona teso lako. Wala kuna sababu ya ukata tamaa. Kwa nini? Kwa sababu Mungu ameona teso lako. Na ndio maana leo anasema ya kwamba ye ni mwenye huruma. Hakuna mwingine mwenye huruma kama Mungu. Mwana damu anaweza kuwa na huruma ya kinafiki lakini Mungu wetu huruma yake ni ya kweli. Yeye akisema anakupenda na ni kweli, lazima ukubali ya kwamba anakupenda. Fondu na tusi ya pori na mapori na matemu, yuko baba wa Bengone. Siku ya leo anatamani akashughulika na maisha kwetu. Yeye ni Mungu mwenye huruma, uweza na mamlaka. Yeye peke yake ndiye aliyetoa maisha yake, akafa hapo msalabani. Na ona nguvu ya Mungu imeshuka. Imeshuka kwa nyumba yako, wote ambao walikuwa wamepanga kutuma mapepo. Na ona mapepo yakikata kona yakiwarudia wao wenyewe sisi silaha ambazo walikuwa wameziandaa ya kwamba zifike kwako, na unazo silaha zinarudi kwao. Kila silaha iliyopangwa juu yako haitafanikiwa. Ninakutia moyo leo ya kwamba hakuna silaha itakayofanikiwa kwa ajili yako. Kwa nini? Kwa sababu tunaye Mungu mkuu. Walipanga ufe bila mtoto na kutangazia ya kwamba hiyo ni mipango yao, na una tumbo lako, lina watoto, meza yako imezungukwa na familia kubwa. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Mungu anasema katika Israeli hakuna alietasa balawala mwenye kuharibu mimba. Ndivyo ambavyo Kutoka kumi na tano ishirini na sita ndivyo ambavyo inasema, kila ambacho Mungu anataka. Tu mwana wa Mungu, hebu isikirize sauti ya Mungu, umkubali huyu Mwokozi Yesu Kristo ya kwamba atembee pamoja na wewe, ili ya kwamba uwe sababu ya Mungu kukuinua kupita kawaida, kama ambavyo Bwana alionekana kwa Naomi pamoja na mkwe wake Rutu, namna ambavyo Mungu alimfanya Rutu kuwa mzazi wa vizazi ambavyo imebarikiwa. Na mimi leo nakutangazia neema ya Mungu ipite juu ya nyumba yako neema ya Mungu ipite huko kazini kwako, neema ya Mungu igutangulie huko kwenye biashara zako, neema ya Mungu igutangulie shuleni kwako. Naona Bwana akikuinua juu. Kwa nini? Kwa sababu hiyo ndio kazi ya Mungu. Mungu inua walio mavumbini na kuwapandisha pamoja na wakuu. Mungu anaona akikupandisha, akikuketisha pamoja na wakuu. Mungu wa mbinguni ndicho ambacho anasema leo, ya kwamba amekuona namna ambavyo machozi yako yamekuwa kila leo, yamekuwa chakula chako kila leo, unaeleza kitanda chako lakini Mungu ameona kilio cha kwako. Yeye anasema leo ya kwamba yeye ndiye mchungaji wako, hauwezi ukapungukiwa na kitu chochote. Nani alijua ya kwamba siku moja Naomi kupitia mkwe wake ya kwamba Bwana angeonekana na mimi? Mnakutangazia leo, hakuna anayejua maisha ya kwako, ni baba yako wa mbinguni. Huyo Mungu aliyekufikisha hapo leo, useme wewe ni Ebeneza, hata sasa umenisaidia. Kwanini? Kwa sababu wewe peke yako ndiye Mungu mkuu na una ukuu wa Mungu. Ukitembea pamoja na wewe, nazona nguvu za za za za za Mungu kufunika, za Mungu Mungu Mungu Mungu Mungu zikifunika zikifunika zikifunika naona naona naona nguvu nguvu nguvu watoto wako za Mungu yako, za Mungu wako familia yako uchumi kwa kwa kwa kwa kwa nini nini sababu sababu ya ya ya kumtegemea Mungu kila, ambacho nakutia moyo mwana wa Mungu, endelea kuwa mwaminifu mwaminifu mbele za Bwana. Yuko mwokozi Yesu aliyekuwa mwaminifu ana sisi leo, anatuagiza tufuate nyayo zake. Kwa nini? Kwa sababu, Ye kwa yeye yeye yeye ndiye anasema kwamba kwamba ndio njia, kweli na uzima kwa mujibu wa Yohana 14:6 ndio njia na uzima. Hakuna njia nyingine mpendo wangu ya kukufikisha katika amani ya kweli. Hakuna njia nyingine mpendo wangu ya kukufikisha katika njia ya furaha. Hakuna njia nyingine mpendo wangu ya kukufikisha katika mafanikio ya kweli. Hakuna njia nyingine mpendo wangu, bali ni Yesu Kristo, yeye aliyenyenyekea mpaka kifo. Mungu mkuu na mwisho wa siku, kwa unyenyekevu na uaminifu wake, huyo mwokozi wetu, mwisho wa siku akakirimiwa jina, jina lipitalo majina yote, na kuambia mwana wa Mungu, wamekuita mgonjwa kwa muda mrefu na kutangazia uzima kuanzia leo. Wamekuita maskini kwa muda mrefu na kutangazia kuinuliwa kuanzia leo. Wamekuita mtu aukataliwa wa kwa muda mrefu na kutangazia heshima kuanzia leo. Wamekuita tasa kwa muda mrefu na kutangazia wewe ni mzazi wa vizazi vingi katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Wamekuita mtu wa kuteseka kwa muda mrefu na kutangazia heshima leo katika jina la Yesu. Kwa nini? Kwa sababu huo ndio mpango wa Mungu. Mungu amenitima amenituma leo ya kwamba nikutie moyo uliyekata tamaa, uliyevunjika moyo. Haijalishi unapitia machungu, iwezekana umeumizwa, umeumizwa na mtu wa karibu. Iwezekana mama, umeachwa, umeachwa na mme wako. Iwezekana baba, umeachwa, umeachwa na mke wako. Iwezekana binti, umeachwa, umeachwa na mchumba wako. Iwezekana kijana, umeachwa, umeachwa na, na mchumba wako. Lakini ngoja nikutie moyo leo mwanangu, ngoja nikutie moyo leo. Iwezekana umeachwa na wazazi wako, yuko baba yako yuko pamoja na wewe, anakutia moyo leo. Haijalishi unapitia hayo, Mungu alijua ya kwamba utapitia hayo, na hayo ndio ambayo analeta utukufu mbeleni juu ya maisha kwako. Kwa nini? Kwa sababu Bwana amekuona, amekiona kilio chako, ameyaona mateso yako, ameyaona machozi yako, ameona mafitini wako, ameona maadui zako, watu wanaokupiga vita. Ameona yeye mwenyewe anatamani akawatawanye, na Mungu wa mbinguni ni mkuu, hakuna anayeweza kusimama kwa ajili ya Mungu. Mungu ni mwenye uwezo na mamlaka na kutangaza leo nakutangazia baraka na kutangazia kuinuliwa na kutangazia kuponywa na kutangazia huduma kubwa. Kila ambacho unapaswa leo wewe kiri mbele za Bwana, umwambie Mungu wa mbingoni ya kwamba nimekutenda zambi wewe peke yako, nahitaji niwe mwaminifu. Wezekana mpendo wangu ilifika wakati ukajichanganya, ukamwacha Bwana. Hebu endelea ku shikamana na Mungu yeye ni mwaminifu aweze kukuacha yeye atakushindia kwa nini kwa sababu hiyo vita mpendo wangu kwa akili zako wewe huwezi bali ni kwa nguvu za Mungu tu ndivyo ambavyo Mungu anaweza kukusaidia ndicho ambacho Mungu amenituma leo ya kwamba nigutie moyo mwanda wa Mungu hakuna sababu ya ukata tamaa funika macho yako nikuombe baba ninakushukuru Mungu mwenye nguvu uweza na mamlaka ninakuita siku hii leo kaonekane kwa majina yote na yaweka mikononi mwako Mungu kaonekane mfalme kwa ajili ya mtumishi wako nimle Mikononi mwako Bwana, kaonekane mfalme, wewe peke yako ndiye tumaini letu. Ninakuita siku ya leo, kaonekane mfalme, nione uweza wako Mungu, nione nguvu zako Mungu, nione mamlaka yako Yesu Kristo, yakasimame kwa ajili yake. Ni wewe tumaini letu, ni wewe ngome yetu. Namweka Jasimini mikononi mwako Mungu, namweka Jasimini mikononi mwako Bwana, Jasimini Hezroni. Baba, wewe mkaonekane, akajifungua salama, pigana na adui zake, wa karibu na wa mbali. Baba niwaweke mikononi mwako wako Mungu upigane nao, kaonekane kwa ajili yake, umbarikie mtumishi wako, yeye pamoja na watoto wake, yeye pamoja na familia yake, ni mweke mama yake anaitwa Rusi, pamoja na baba yake anaitwa Seba, pamoja na wadogo zake kina Doklatusi pamoja na Setibeth, ni waeke mkononi mwako pamoja na mume wake, ni mlete mikononi mwako Mungu, kaonekane mfarme, na mweka jasimini mikononi mwako Mungu, mbarikie mtumishi wako, kumbuka sadaka zake Mungu, zitakabari Mungu wa mengone. Si harufu njema kitini pako, ninakuita siku ya leo, kaonekana kwa ajili yake, kaonekana kwa ajili yake, kaonekana kwa ajili yake, namleta mikononi mwako Mungu, unajua moyo wake. Unajua moyo wako, unajua moyo wako, unajua uhitaji wako, namweka mikononi mwako wa Mungu Lucy William siwiti pamoja na familia yake, na iweka mikononi mwako Mungu, mpiganie mtumishi wako, kumbuka sadaka zake, namsogeza mikononi mwako Mungu mpigania usiku na mchana, mpigania usiku na mchana. Pigana na wote wanaopigana naye, pambana na wote wanaopambana naye, pigana nao wote wanaopigana naye kwa mamlaka ya jina la Yesu. Waibishwe afedheshwe na kataro ya magonjwa katika familia yake, na katarana na mikosi katika familia yake, na kataa mabaya yote katika familia yake. Na mweka Magreti mliasi mikononi mwako Bwana pamoja na familia yake yote, nikianza na mwanae Yeradi pamoja na familia yake yote, mke wake na watoto wake wote na wanatembeleza kwa Mungu wapigania watumishi wako. Asante kwa ajili ya Beatrice yuko hapo Mwanza, mume wake pamoja na familia yake. Na iwe kama mkononi mwako. Asante kwa ajili ya Gredina na mwanae Martha pamoja na familia yake. Na tabiri mafanikio, na tabiri mafanikio. Na kataa magonjwa katika familia hii. Na kataa magonjwa katika familia hii. Na kataa mikosi katika familia hii. Na kataa mikosi katika familia hii. Na tabiri uzima na afya njema. Kaonekane, baba mwema, kwa ajili ya mtumishi wako mwanamda Froza Benadi na mwe wake Martin por Mashashua na watoto wao kina Noeli ya Paskali pamoja na da Danieli, wakumbuka sadaka zao. Baba mwema, uzitakabari sifanyike kwa harufu njema ekitini pako Bwana, ekumbuka maombi yao, ekumbuka sala zao. Yesu Kristo zitakabari ya Bwana. Kaonekane mfanume, na kata magonjwa magonjwa katika nyumba hii, na kata rana na mikosi ya kila aina katika nyumba hii. Kaonekane baba mwema, wazingile pande zote za maisha ya watoto wako onekana kila njia zao katika jina la Yesu. Maadui zao kama makapi na na njia zao zikawe na uterezi wako Mungu, zikawe na uterezi Baba mwema. Kwa mamlaka ya china leso kaonekane kwa jina Samuel Butende, nimlete mikononi mwako e pana, mke wake Magdalena Abraham, pamoja na watoto wao, kileta na rusia, kumbuka sadaka zao wote, na walete mbele za kwa Mungu. Kaonekane mfalme kwa ajili ya Halima Bakali, nimlete mikononi mwako. Beatrice yuko hapo Ipuli, namweka mikononi mwako Mungu, mpigania mtoto wako. Metson Chulea Bakunda, namlete mikononi mwako Mungu. Sara Marambo kutoka Mtwara, namlete mikononi mwako Bwana. Mama Emmanueli wa Ipuli, namlete mikononi mikononi mwako Mungu. Ernest Magaziko namleta mikononi mwako Bwana. Abigail Huseni kutoka Morogoro namleta mikononi mwako e Bwana. Daudi Ndunga kutoka Kigwa namleta mikononi mwako e Bwana. Evu Matani Sukari namweka mikononi mwako e Bwana. Sane kwa ajili ya Jodefu yuko hapo mwinyi. Simon Yeriza, mtumishi wako. Besa Gadi kutoka Chocharizi jo, Joyce Damson Mbaula namweka mikononi mwako e Bwana. Mwalimu William Shewele, mke wake na watoto wake, Esther Jodefu kaombe elea au mama Filipo nimlete mikononi mwako e Bwana kaonekane mfalme kwa ajili ya watumishi wako sande, kwa ajili yake mtoto wako nimsogeze mikononi mwako Mungu sande kwa ajili ya Raheli Mariko nimlete mikononi mwako Bwana mufunike na damu ya thamani kaonekane Mungu wa mbinguni ni wewe pekee kwa Mungu moko kaonekane Yesu Kristo ukasimama msaidie baba mwemu kaonekane Mungu akajifungue salama sande kwa ajili ya mtumishi wako nimlete mikononi mwako e Bwana asante kwa ajili ya Fortuna nimlete mikononi mwako Epoana, kwa ajili yao Ananasolo, nimlete mikononi mwako Agostini, nimlete mikononi mwako Yohana Elisha, Mamadelia Kapaya, nimlete mikononi mwako Jafari Haruna Kahongo, wapo wapocione ui nimlete mikononi mwako Lidia Kakii, lidiaelikewaskonge Lusi Karuzi Joamson, nimlete mikononi mwako Imanueli Mgaji, nimlete mikononi mwako Esa Mabula, Mchungaji Matayo, mchungaji Mchungaji Kiaruzi, nimlete mikononi mwako. Mchungaji Mbutu, nimlete mikononi mwako. Enjo Mariusi, Pris Karinesi, Pendo Matiasi, nimlete Pita Jalala Tikiti, Magdalena kutoka hapo kali yako, Rudina Jeladi kutoka Kombo Masai, nimlete mikononi mwako sane kwa ajili ya mtumishi wako Magdalena yuko hapo kali yako, kaonekane. Mungu wa Bengone, kwa ajili ya watoto wako pamoja na wanae wote, Antoni Murundi, Anasazia Murundi, Kisina Murundi, Paskari Murundi, Veronika Murundi, baba Kane, kwa ajili yake mtumishi wako Magdalena nimlete mikononi mwako. Martini Vareti, nimlete mikononi mwako. Asali waja Martini, nimlete mikononi mwako. Wafunike watoto wako kwa damu yako ya ushindi. Baba mwema, kanene mema. Mari Mereta Beti Masanja, mume wake pamoja na watoto wake, niwaeke mikononi mwako, Mungo, Kudura, Charity na Ebeneza. Natamka ushindi juu yao. Sande kwa ajili yake watoto wako. Natamka baraka kwa ajili yake. Kaonekane baba mwema, wewe peke yako ndiye tumaini letu. Sasa kwa ja Mari Victoria Johnny, mume wake Dokreatia, sijuri, asika shwabi. Pamoja na watoto wao Isa na Levine, bila kumsahau Cleopatra pamoja na Judas, wote ni wale tembeleza kwa Mungu. Kaonekane mfalme, nione mkono wako karibu. Mata na mkoa ya Judea thabiti, pamoja na watoto wao wote, ni wale tembeleza kwa Mungu, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana, wapiganie Bwana. Nazipinga ila zote za kuzimu, hazina sehemu siku ya leo. Kila mipango mibaya iliyoandaliwa kwa ajili ya familia hiyo, naipinga leo, naipinga leo. Roho ya magonjwa ilikuwa imeandaliwa ya kwamba ifika kwenye nyumba hiyo roho ya magonjwa, na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo, na ipinga leo. Roho ya uharibifu ilikuwa imeandaliwa kwa ajili ya mwanamke huyo siku ya leo, na simama kinyume na hiyo roho. Roho ya mauti, na simama nayo kinyume. Roho ya kuharibu mimba, na simama nayo kinyume. Roho ya utasa, na simama nayo kinyume. Roho ya ukataliwa, na simama nayo kinyume. Kwa mamlaka ya China leo, nikiarika uweza na nguvu, sikata maraki kwa ajili yao. Watoto wako ni wewe peke yako uliyetumaini na ngome yetu, na alikaweza wako Mungu, na kataro ya ajari iliyokuwa imeandaliwa kwa ajili ya huyo mtu, katika jina la Yesu. Tazama huyo mtu, Mungu alilala, kaota ndoto za ajabu. Baba mwema, hayo mabaya yote nayafanya akawe batiri kwa mamlaka ya jina la Yesu, kila mipango yote ya kuzimu. Baba mwema, tazama kwenye nyumba yake kumekuwa na sababu ya kulala bila amani, kwa sababu ya vishindo ambayo inasababishwa na majini na mapepo. Siku ya leo nafunga kazi zote za kuzimu katika mtaa huo, katika mtaa huo, katika mtaa huo, nafunga kazi zote za adui, nazifunga siku ya leo, nazifunga Siku nazifunga, siku ya leo nazifunga, siku ya leo nazifunga, siku ya leo, hizo kazi zote za kuzimu nazifunga kwa mamlaka ya jina Yesu. Haya majina yote Mungu ni alete mbele zako, kwa Mungu kwa kila mmoja mmoja, nikaona utukufu wako Mungu ukitamalaki kwa ajili yao. Lozi la Lazaro Lucas kutoka Kigwaei, kumbuka sadaka zake mtoto wako, baba mwema, kaonekane Yesu Kristo. Mfalme ni wewe pekee unayetawala. Monica Robert, asante kwa Edward Chazi, William Godfrey Chimpaye, Filibert, Janet Dickson kutoka hapo kata ya Mbugani, Ejuria eh, Juliana Kiula, Monika Wiliamu, asante kwa ajili ya Elinesi eh, eh, eh, eh, Karimilo Elnesi eh, Magaziko, Giresi Nduka kutoka Kuihala, Masaru Joni, Erika Dasani, nimweke mkononi mwako. Mama Esa Waipuri Robsoni, nimlete mikononi mwako, asante kwa ajili ya mama Mamarusi Wapa uzunguni, Mama Sato, asante kwa ajili ya Joyce, Masi, elfu matani sukari, Mama Felista Daudi Marendeja, Leya Mahende Kashinde pamoja na mume wake, nimlete mikononi mwako. Leya Mahende Kashinde mama na mume wake, niwalete mikononi mwako Mungu, wapiganie watumishi wako, wanakulilia wewe Mungu, pigana na adui zao kila vita vinavyoinuka kwa ajili yao. Baba mwema roho ya mafatirize, siku ya leo naikataa juu ya mtumishi wako le ya Mahende nimlete mikononi mwako e Bwana. Ya Mahende Kashinde pamoja na mme wake Paulo Masule, nimlete mikononi mwako Bwana. Prince David Julius Sane, kwa ajili ya mtumishi wako Laurent Shao kutoka Nkumba Sekondari, nimsogeza mikononi mwako Mungu, mpiganie mtumishi wako, anakutazama wewe Mfalme na mimi, siku ya leo na atabiri baraka juu yao, na atabiri baraka juu yao kaonekane, baba mwema, kila mabaya yote aliyopangwa kwa ajili ya ndugu zetu, ndugu zetu walioko dar Nawasogeza mikononi mwako Mungu, ndugu zetu walioko hapo Morogoro, nawasogeza mikononi mwako Bwana, ndugu zetu walioko Pwani na Tanga, nawasogeza mikononi mwako, ndugu zetu walioko Singida na Dodoma, nawasogeza mikononi mwako Bwana, ndugu zetu walioko Iringa, walioko hapo Mtwara, walioko hapo Lindi, walioko hapo Njombe, walioko hapo Songwe, walioko hapo Mbeya, walioko hapo Rukwa, walioko hapo Katavi, walioko hapo Kigoma, walioko hapo Walioko hapo Gagela, Mwanza pamoja na Shinyanga, ndugu zetu walioko Mara, ndugu zetu walioko Simiyu, ndugu zetu walioko Tabora, ndugu zetu walioko Kilimanjaro, ndugu zetu walioko Arusha, ndugu zetu walioko Manyara, ndugu zetu walioko Tanzania Visiwani, ndugu zetu walioko nje ya nchi kwa bara letu la Afrika na mataifa waliopo, Mungu naweka mkononi mwako Bwana, na atabiri ushindi na maisha marefu juu yao. Wengine Bwana wako nje ya bara letu la Afrika tugu zetu walioko bara la Ulaya tugu zetu walioko Amerika ya Kusini, dugu yetu walioko bara la Amerika ya Kaskazini, tugu zetu walioko bara la Australia, dugu zetu walioko huko Asia, wote na mbele zako Bwana kaonekane. Mungu ni wewe peke yako Mungu, hakuna mwingine. Na alikautisho ukatembea kwenye nyumba hiyo, na utuma utisho ukatamaraki kwenye nyumba hiyo, kila vitu na kila vizuizi ambavyo vilikuwa vimeachiliwa kwa nyumba hiyo, na viondoa hivyo vizuizi na kila vitu, na simama navyo kinyume vitambavyo vitembeavyo virukavyo, na kama tahila zote za kuzimu hazina sehemu siku ya leo, hazina sehemu siku ya leo, hazina sehemu siku ya leo. Na alikaweza ukatamaraki kwa mwanamke huyu, amelia muda mrefu eh Bwana, kwa ajili ya hitaji lake. Yesu, anasumbuka na udhaifu wa mwili, kamguse huyu mama, kamguse huyu baba. Magonjwa toka toka, ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake, toka ndani yake. Magonjwa toka, acha maisha mwanamke huyu magonjwa toka, acha maisha ya baba huyu! Magonjwa toka, acha maisha ya kijana huyu! Magonjwa toka, acha maisha ya mtoto huyu! Inafika wakati huyu mtoto analia bila sababu kila siku, usiku analia bila sababu. Siku ya leo mfalme baba mwema anaachilia ulinzi katika nyumba ya mama huyu, katika nyumba ya baba huyu, katika nyumba ya baba huyu. Naachilia ulinzi usio wa kawaida, onekana kwa watoto wake huyu baba na huyu mama, onekana kwa wazazi wake huyu kijana na huyu binti, onekana kwa yao na alituma neno la kwa Mungu mpaka ofisini kwake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake, na atuma utisho, na atuma utisho kwenye ofisi yake, na atuma ulinzi kwenye ofisi yake mahali anapoketi mtumishi wake Bwana, na atuma utisho, na atuma ulinzi, malaika wawe mbele yake, nyuma yake, kushoto na kulia, wa mzingile pande zote. Bwana Yesu Kristo kasimame, naona wakitawanyika wote wanaona mabaya juu yake, na atuma utisho huko ofisini kwake natuma utisho huko kwenye biashara zake, natuma utisho huko shuleni kwake, anakosoma huyu kijana, natuma utisho huko chuoni kwake, natuma utisho kwenye mifugo yake, huyu mtumishi wako, natuma utisho kwenye mashamba yake, natuma utisho na ulinzi usio wa kawaida kila eneo la maisha kwake. Bwana, ni wewe Mungu, hakuna mwingine. Ninakualika siku ya leo, ninakualika siku ya leo, ninakualika siku ya leo, mguse huyu mwanamke, amelia muda mrefu na mgongo, mgongo unamsumbua, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo, na liko uponyaji leo, huyo mtu presha inamsumbua, huyo mtu kisukari kinamsumbua kuanzia leo, ee Bwana, Baba mwema, ukaonekane Yesu, ukaonekane Mfalme, Baba maisha yake, afya yake Bwana, ikawe nomo kuanzia leo, kwa mamlaka ya chini leo, ukaonekane Mungu, hata mapigo ya moyo, inafika wakati huyo mtu mapigo ya moyo yanaenda kasi, Baba mwema atakupumua, anapumua kwa shida, na nitume neno kwa leo likagange maisha yako yake Bwana, eh, kila vitu mwa, mara nyingine huyo mtu anasikia ganzi inatembea, mara vitu vinatembea, tumboni, siku ya leo, nasimama kinyume, na, hiyo roho inayofuatia maisha yako yake, kwa mamlaka ya jina la Yesu Kristo. Wewe peke yako ndiye uliye baraka na iweka nchi yetu, siachi kuomba kwa ajili ya nchi yetu, nchi yetu, nchi yetu ya Tanzania, kaonekane kwa ajili ya rais wetu, pamoja na walio chini yake wote, Baba mwema, hata uchaguzi uliyo mbele yetu na weka mkononi mwako Bwana, ukahusike mwenyewe, tukaone nguvu zako. Sikatamaraki, tunaomba amani katika nchi yetu, tunaomba amani katika nchi yetu. Siachi kutaja kwa ajili ya taifa la Israeli, kaonekane baba mwema kwa ajili ya taifa la Israeli, maana unasema kila anayelibariki taifa la Israeli na yanabarikiwa. E Bwana, tunajiatachia taifa la Israeli, baba mwema, ukaonekane ulibariki heri taifa maana mungu ni taifa teule. Baba mwema, ukaonekane kwa ajili ya watoto wako, barikia kanisa lako kote duniani e Bwana, watumishi wako wanaifanya kazi yako, wengine wanafanya kazi kwa mazingira magumu. Baba mwema, wasaidie. Kuna wengine ni wadhaifu, kanyoshe mkono wako. Kristo Yesu, uwainue watumishi wako, kaonekane kwa ajili ya five fish. Mungu barikia, Baba, kwa huduma kubwa hii ndani ya five fish. Mungu kuna iwe nuru dispenseli Barikia madaktari na manesi wote, ni walete mbele zako Mungu, ukawafunike na damu yako ya thamani, asante kwa ajili yao, asante kwa ajili ya Uhai TV online, Uhai TV, mtumishi wako Denis nimlete mikononi mwako, asante kwa ajili ya Radio Uhai, niweke mikononi mwako mkurugenzi mtendaji mkuu wa Five Vision, mtumishi wako Deus Kosmas Kanunu pamoja na masaibu mkuu, mtumishi wako Ezena wote ni walete mbele zako, asante kwa ajili ya mtumishi wako meneja wa Radio Uhai mtumishi wako Happiness, Paranjo, mhariri mkuu, mtumishi wako Dayana Katabarua. Sande kwa ajili ya MK Magesa, sande kwa ajili ya mtumishi wako Mikubi Andrea, sande kwa ajili ya Denis Mateo Robison Brighton, sande kwa ajili ya Juliana Jeremia, niwalete mikononi mwako E Bwana, sande kwa ajili yao watoto wako kwa kila mmoja mmoja, Elia Daniel kina Kantala wote niwalete mbele zako Mungu kawafunike na damu yako ya ushindi, na mimi mtumishi wako napondoka katika madhabahu hii Kumbuka maombi ya mama huyu, angalia machozi yake Bwana, angalia machozi ya baba huyu, angalia machozi ya binti huyu, angalia machozi ya kijana huyu. Baba mwema, uwakumbuke watoto wako, kumbuka sadaka zao, kumbuka sadaka zao, kumbuka sadaka zao. Bwana uzitakabali, si harufu njema kitini pako. Mungu kaonekane, mfalme, nikauone wema wako Yesu katamaraki kwa ajili yao, na mimi mtumishi wako napondoka hapa Kwa sawa ni mwema. Yote niache mbele zako Mungu kwa sababu unastahili. Asante Mungu kwa sababu unatosha katika jina la Yesu Mwokozi wetu. Amen. Ubarikiwe mtumishi wa Mungu uliye shiriki pamoja na mimi muda wangu na nilimiti, na mshukuru Mungu kwa sababu huu ndio muda toshelevu kwa ajili ya kipindi hiki. Kuna mambo mengine yaendelee ambayo yanatubariki, lakini pia mpendo wangu, nikukaribishe kwenye ibada zetu hapo Jerusalemu, kanisa la Mungu kila Jumatano ya wiki, kila Jumatano ya wiki, ninao muda wa kukutana na watu mbalimbali mbali, ushauri na maombi e, nakuwepo kanisani kuanzia asubuhi, ila tunachotakiwa unitaarifu, ili nikupangie muda kwamba ni muda gani uje. Lakini pia Jumapili baada yetu inaanza saa tatu kamili hadi saa sita na nusu tunamwona Mungu upita kawaida. Nami nikutakia baraka za Mungu ziambatane pamoja na wewe, kutane kwa siku nyingine. Kwa mara nyingine. Amen. Umefika wakati umekata tamaa, ni jambo gani? Mungu wetu anashinda.